Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

mỹ nhân damsan đây.      .

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Bác mão trả chịu up lên sớm chút để làm tan vụ kia đi chứ

giờ mới cho lên nhưng may vẫn kịp

mỹ nhân ddamssam nhìu thế này mà

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Damsan nhiều Mỹ nhân nhưng khó tán vì đa phần các mỹ nhân đó rất a kiêu. Còn nữa post nốt đi Mão Mèo

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

hoai thu:

à các e ơi!diễn đàn mình có anh nào chuyên làm tua rua để treo vào sáo với đàn k nhỉ

Anh nhận làm tua rua để treo sáo tận nhà đây, chỉ làm buổi tối nhé Cool

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

ai ơi gì mà kinh thế làm tua rua mà lại làm đêm thì nhìn thấy gì mà làm chứ

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

uhm.lạ he! làm tua rua mà làm tối, lạ kỳ! mà thôi, mặc kệ anh làm ngày hay đêm , cho e order 1 cái nhá!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Chị Thu xinh đẹp ơi, em là nạn nhân của chị đây. Chị hot quá, chém gió thành bão, chém bão thành vòi rồng mất rồi Lightning LightningLightningLightningLightningLightningLightningLightning. Ngày nào, thậm chí là giờ nào cũng bị khủng bố bởi một đống mail tự động 

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Trang à. em cứ nghỉ ngơi an dưỡng tuổi già cho mau lành bệnh nhá, không lại già như chị bây giờ.hic hic

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hoai thu:

Trang à. em cứ nghỉ ngơi an dưỡng tuổi già cho mau lành bệnh nhá, không lại già như chị bây giờ.hic hic

Ôi thế này thì chỉ mong cho diễn đàn chỉ có thành viên trẻ tuổi thôi chứ toàn già thế này thì chết mất

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

hoai thu:

ta già, ta xấu, ta lùn, ta cò hương,

Hix,chị Thu khiêm tốn quá...e tưởng phải hơn thế chứ......Big Smile

Đúng đó em à, mấy cái khác thì không nói nhưng cái khoản cò hương thì phải xem lại, mập mạp béo tốt mới đúng thì phải ;))

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

thuthanhthien:

Chị Thu xinh đẹp ơi, em là nạn nhân của chị đây. Chị hot quá, chém gió thành bão, chém bão thành vòi rồng mất rồi Lightning LightningLightningLightningLightningLightningLightningLightning. Ngày nào, thậm chí là giờ nào cũng bị khủng bố bởi một đống mail tự động 

Em bị bomb mail à ;)) dùng dịch vụ mail nào vậy a chỉ cách chống bomb cho :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

hic nghe hội này chém nhau giật hết cả mình mẩy. nào là Đông tà, nào là lỳ mà xấu... mà em Thu tuyên bố đã đến ngày bế quan tỏa cảng, cả nhà tha cho em ý hehe. em ý đang luyện chiêu trà hoa đỏ thần công hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chị Thu rất là hay nhá...miệng thì kêu bế quan tỏa cảng nhưng vẫn:

hoai thu:

à các e ơi!diễn đàn mình có anh nào chuyên làm tua rua để treo vào sáo với đàn k nhỉ

Thế này chả phải tiếp tục "khiêu khích" anh em damsan hay sao.........mọi ng cứ chém  nhiệt tình đi....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Há há

ai cho chị thu bế quan nhỉ.Stick out tongue

Page 22 of 25 (370 items) « First ... < Previous 20 21 22 23 24 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net