Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

hihi! tớ chơi đàn tranh, nhưng mới học không dám đem đàn đến sợ bị cười chê.Các bạn vui tính thế!

tớ ủng hộ công viên thống nhât nha!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

ko sao mà bạn/

chơi đc là tốt ui?

anh em toàn thổi sáo đc thôi?

có ai chơi đc đàn tranh đâu?

cậu mà mang đàn ra chơi chắc sẽ rất tuyệt

Big Smile

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

hoai thu:

hihi! tớ chơi đàn tranh, nhưng mới học không dám đem đàn đến sợ bị cười chê.Các bạn vui tính thế!

tớ ủng hộ công viên thống nhât nha!

Không ai cười đâu mà chị gái Big Smile chị mang đàn đến góp vui, mọi người chả ủng hộ nhiệt tình Lightning Có mấy bạn của Sapin cũng chơi được đàn tranh đó, như chị Thuthanhthien ý.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

công viên thống nhất nha mọi người, mình hay chạy thể dục ở đó, bây giờ đẹp hơn mà.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

trình hình là tổ chức vào 19 thì có lẽ chỉ có anh em damsan nhà ta thôi, hôm 19 thầy Sơn cũng 30 thành viên đàn sáo khác đi Tây Thiên, sáng nay mình đên thấy thì thầy  rủ đi cùng thầy nhưng mới chợt nhớ ra 19 là sn damsan, hịc hịc, xem ra đợt này sẽ khác những đợt khác

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hj, t mới tham gia damsan được vài tháng, cũng là thành viên mới toe :D Hj vọng lần này sắp xếp được công việc để xuống tham gia cùng ^.^

Mình xin có một vài ý kiến thế này :

1.  Ngày tổ chức chính xác ? Thời gian ? Còn địa điểm hình như vẫn còn đang bàn bạc đúng ko :D
  2. Lịch trình cuộc off ?
  3. Cần liên lạc hỏi han thì liên lạc với ai (Các bạn dưới đó thì biết rõ rồi riêng những người mới và ở xa như mình tới dự không quen nhiều người nên còn gặp nhiều khó khăn. BQT nên cử ra một vài người gọi là Ban liên lạc gì đó để những thành viên như mình dễ dàng tới được địa điểm và hòa nhịp dễ dàng hơn ^^)
  4. Mình xin góp vài trò chơi mà mình từng tổ chức khá vui và thành công, tuy nhiên xin hỏi các bạn là : Phần trò chơi có kèm giải thưởng hay không kèm giải thưởng để mình xin đề xuất vài trò góp thêm cho không khí được rôm rả hơn :D

Mong được sự hồi âm của BTC :D

Xin chân thành cảm ơn !

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

cong vien thong nhat nhe @Yes

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

ok,công viên thống nhất cũng hay.Yes

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ÔI ôi các bác off mau mau cho em chiêm ngưỡng hì hfi

Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Công viên Thống Nhất rất đẹp :D

Nếu mà anh em muốn thử đổi địa điểm thì vào Bảo tàng Dân Tộc Học xem, trong chỗ nhà Rông với nhà dài Ê Đê ấy, ngồi tốt, lại có không khí dân tộc :D

Văn Miếu cũng là 1 địa điểm có thể xem xét :)

Thời gian thì thứ 7 hay chủ nhật đều tốt , nhưng mình thích thứ 7 hơn :)

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Văn Miếu không được đâu, tiền cả đấy, em hỏi người ta rồi, có phải anh định chỗ Bát giác chứ gì. Còn mấy cái nhà Rông trong bảo tàng thì đẹp, rộng nhưng e là sẽ không ngồi được lâu đâu, bất tiện. Nhất trí công viên Thống Nhất nhé. Ai ở gần đó giúp em xem xét địa điểm cụ thể xem vị trí nào thích hợp nhất. Có quán xá với lại ghế ngồi là đẹp.

Còn 2 tuần nữa là off rồi, mời mọi người đăng ký tiết mục Big Smile 

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

huhu sướng thế !!!!!!!ôi mình đang làm đồ án ! không biết ĐN còn ai không làm cái off cạnh tranh với ngoài đó cho zui kaka

Tiểu Anh
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

SapinT à! Chị thấy trong đó cũng nhiều quán xá với ghế ngồi, nhưng mà có lẽ nên thuê ghế của người ta ra ngồi ở chỗ nhiều nhiều cây mà ngay sát hồ ý, chỗ đấy rộng thoáng, mát, mà nhiều khán giả là mọi người các cụ đi tập thể dục lắm.hihi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Uh,nếu được thế thì tốt quá..

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Anh em đăng kí tiết mục đi nào.

nhanh nhanh không hết phần.Stick out tongue

Page 3 of 25 (370 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net