Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

CẦN TÌM MUA SÁO TỐT

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Uh`m....trông anh Mão quấn dây nhanh lắm,nhoay nhoáy đã xong rồi,mình thỳ học cách quấn của anh ý nhay nhổ mãi mới đc vai vòng,nhất là làm cho cái nút chéo của búi dây đây,làm mãi mà ko làm sao cho các nút dây hình dấu nhân đều và thẳng với nhau,bao giò cũng lệch...

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

cuốn dây thì có jk đâu

chuyện nhỏ mà

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

uh`m...quấn bt thì đơn giản...ý tôi là cho cái bút chéo ấy,có lẽ mình quấn chặt quá ko dịch cho đều và thẳng đc

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

bác Monkeu cứ đùa

em cuốn suốt đó thôi?

đẹp mà

nhưng gần đẹp bằng anh Mao thôi?

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

ai bảo là sáo 100k không đẹp và không tốt nhỉ??? với lại yêu sáo thật sự thì cây 15k cũng vẫn cứ thích vẫn cứ thổi hay được mà. chỉ là đáng khen cho cậu này có tấm lòng với anh trai, mấy đứa em nghĩ được như thế đâu. hoan nghênh mão mèo khuyến khích tinh tần damsan.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

ngoccuaanhoi:

ai bảo là sáo 100k không đẹp và không tốt nhỉ??? với lại yêu sáo thật sự thì cây 15k cũng vẫn cứ thích vẫn cứ thổi hay được mà. chỉ là đáng khen cho cậu này có tấm lòng với anh trai, mấy đứa em nghĩ được như thế đâu. hoan nghênh mão mèo khuyến khích tinh tần damsan.

Haizz....em mua cây sáo của anh Mão có 100k,trông rất là bình thường nhưng lên đc fa3 chả cần phồng mồm trượn mép....

Page 2 of 2 (21 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net