Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Người nhà ta ở ĐH Ngoại Thương nè!

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hix...quê mình thì toàn...gia nhân...

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

@chodoiquakhu là con trai cậu à

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

chắc thuthanhhien nhìn avata tương anh ấy là con gái hả.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

cô bé này.  khuya rùi đi ngủ đê .   mọc mụn   xinh lắm  đó nghen .   ha ha ....   pipipipipi  mọi người . gà gáy rùi em  khò đây

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Anh mão kêu con gái...xuantung kêu con trai...tóm lại là trai hay gái hả cac bác....chả nhẽ xăng pha nhớt....???

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

chắc monkey bị anh mão quăng bom rùi.

chodoiquakhu là boy 100%

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@ anh Chodoiquakhu: Thất lễ! tại lần đầu nói chuyện nên không biết anh là nam! hì!  đấy, em đã bảo không biết anh rồi mà!

@ anh Maomeo: Hì, ở nhà damsan vui quá! em chưa bao giờ được vui như thế này! hì! Mọi người rất tốt bụng!

@ Xuantung: Cảm ơn bạn! chắc hè tớ rảnh hơn sẽ ra CV Nghĩa Đô xem mọi người thể hiện tài năng! Hy vọng sớm gặp!

@ Monkey: ai lại nói tớ thế!

À, mà Damsan nhà mình có ai tham gia cuộc thi Sắc màu Trung Hoa do CLB Tiếng Trung - ĐH Ngoại Thương tổ chức không nhỉ? cuộc thi đó rất hay! mai là hết hạn đăng ký rồi đó!

maomeo:

cô bé này.  khuya rùi đi ngủ đê .   mọc mụn   xinh lắm  đó nghen .   ha ha ....   pipipipipi  mọi người . gà gáy rùi em  khò đây

Anh mão kêu con gái...xuantung kêu con trai...tóm lại là trai hay gái hả cac bác....chả nhẽ xăng pha nhớt....???

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hì...spam tý đỡ buồn....tại hiểu nhầm cậu xuantung nói bac chodoiquakhu là con trai.tưởng  nói cậu chứ ai mà chả biết lão chodoiquakhu là "đàn ông"....hix..thất lễ thất lễ....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

@monkey có sự hiểu lầm.

@thuthanhhien mình cũng mong sớm gặp cậu

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

hix hix hình như hiểu lầm...sory all

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@all. Không có gì, tặng mọi ng cái ảnh lấy bên box offline của diễn đàn, chúc cả nhà ngủ ngon

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

A! tớ cũng biết em này! 

anh Chodoiquakhu cũng quen em này à? ;) nhưng sao lại tặng mọi người ảnh này?

chodoiquakhu:

@all. Không có gì, tặng mọi ng cái ảnh lấy bên box offline của diễn đàn, chúc cả nhà ngủ ngon

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

xynh quá xynh quá!!!!...đúng là giai nhân giai nhân...

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@thuthanhthien. A trí nhớ tốt, đương nhiên là biết e này, nhg e này chắc cũng không biết a :D, thấy ảnh đẹp, có tí liên quan thì tặng thôi, Ngoại Thương nhà ta cả mà.

@monkey: xinh thì xinh thật, những rõ ràng là "nữ" nhân chứ "giai" nhân hồi nào, sai rồi =))

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Èo..giai nhân từ các cụ hồi xưa thường dùng để chỉ những cô gái xinh đẹp bác ak`...bác ko nghe câu..tuyệt sắc giai nhân ak`....chứ ai gọi là "nữ nhân" như bác..nghe chuôi chuối kiểu gì ý...

Page 3 of 4 (57 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net