Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
aviaiva replied on 03-18-2008 3:09 | Locked

tháng này là tháng cao điểm về tuyển sinh đại học và thi tn khối 12 em bận quá, không biết tình hình cây sáo của em thế nào nhỉ, cũng không thấy bác sơn hồi âm đã nhận được tiền chưa, em gửi lâu lắm rồi.

có thể báo qua cho em biết tình hình được không nhỉ.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
aviaiva replied on 03-18-2008 3:09 | Locked

tháng này là tháng cao điểm về tuyển sinh đại học và thi tn khối 12 em bận quá, không biết tình hình cây sáo của em thế nào nhỉ, cũng không thấy bác sơn hồi âm đã nhận được tiền chưa, em gửi lâu lắm rồi.

có thể báo qua cho em biết tình hình được không nhỉ.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
báo cáo bác, mọi thứ em đã chuẩn bị xong, chỉ còn chờ 1 thứ ( ko phải money..) bác có thể gửi số diện thoại bác vào mobile của em có dc ko , em muốn trao đổi với bác 1 số chuyện. lee : 095.557.6674
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Thủy replied on 03-22-2008 20:25 | Locked

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 03-24-2008 3:10 | Locked
đợt vừa rồi có việc bận nên bây giờ em mời chuyển tiền vào tài khoản bác MHM được. Chiều nay em vừa chuyển 100k  vào tài khoản của bác nhé. Không biết bao giờ bác có thể gửi sáo cho em được nhỉ. Mong sớm nhận tin bác
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Thanks bác nhiều nhé. Hai tuần rồi bận thi cử nên ko làm sáo. Hôm thứ 7 vừa rồi làm tới thứ 2 và đã hoàn thành xong rồi. Hiện đang đóng gói lại. Ngày mai em gửi cho 3 người là : bác NganPho, bac Gatrong Thien, bac Shinzero, bác tieusao.

Hiện tại số lượng sáo vừa hoàn tất có thể đáp ứng cho 7 người tiếp theo. Vậy có ai đặt sáo tiếp thì gửi tiền và thông báo cho MHM , sẽ gửi liền vì Sp sáo luôn có sẳn .

Not Ranked
tiểu cầm thủ
kimmaosuvuong replied on 03-24-2008 19:28 | Locked
music_heal_mysoul:

Thanks bác nhiều nhé. Hai tuần rồi bận thi cử nên ko làm sáo. Hôm thứ 7 vừa rồi làm tới thứ 2 và đã hoàn thành xong rồi. Hiện đang đóng gói lại. Ngày mai em gửi cho 3 người là : bác NganPho, bac Gatrong Thien, bac Shinzero, bác tieusao.

Hiện tại số lượng sáo vừa hoàn tất có thể đáp ứng cho 7 người tiếp theo. Vậy có ai đặt sáo tiếp thì gửi tiền và thông báo cho MHM , sẽ gửi liền vì Sp sáo luôn có sẳn .

Xin cho tui đặt 1 cây mhm nhé ! Tui cũng xin đặt 1 cây tiêu nữa . ( Tui sẽ đặt tên cho nó là Đồ Long Tiêu ) . Chừng nào bác có thể giao hàng thì cho tui biết nha . Chờ cây tiêu xong rồi thì giao chung cũng được . Tui sẽ chờ để nhận Ỷ Thiên Sáo và Đồ Long Tiêu .:D

Kim triều hữu tửu kim triều tuý Minh nhật sầu lai minh nhật sầu .
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
hihihi !!!! ko bit' khi nao` nhan. day.. ruot. no' cu' nong' ''nhu lua? dot''' ay' Big Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Đồ long tiêu !? trời ơi, cây tiêu này chắc MHM phải sói cả đầu để nghĩ ra cách trang trí cho nó quá, hơn nữa tiêu sao mà "đồ long" dc, khó nghĩ đây? chắc dùng để "đồ địa long" thì dc ! Em chỉ e là khi cây "đồ long tiêu" giáng thế sẽ gây ra 1 trận hào kiếp chưa từng có trong lịch sử sáo tiêu, lục đại phái sóng gió kinh hoàng, liệu Tạ Tốn sẽ còn thấy ánh sáng cuộc đời trong bao lâu nữa đây ! Ôi diễm lệ thay cho "Đồ long tiêu" mà cũng đẫm lệ thay ! A di đà phật, tại thiên, tại thiên...

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tiêu MHM làm đơn giản , ko cầu kỳ( Nhưng ưa nhìn), chuẩn, chất lượng tốt, âm thanh hài lòng người nghe nhưng ko thuộc loại xuất thần. Người mua thổi và cảm nhận . Còn cho tên gì thì tùy thích của mỗi người. Gía tiêu đợt đầu là 200K/1 CÂY. Mọi  người ủng hộ nhé.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
aviaiva replied on 03-25-2008 10:34 | Locked
 nhắn bác lee: nói chuyện qua điện thoại mới ngớ người, bác là người miền nam, em là người bắc, nhưng nghe dọng bác em thấy nỏ (không) giống với con người (thân hình) của bác lắm :D.
 Chuyện làm sáo của em bác cứ từ từ, em không vội đâu, bác phơi đến hè làm cũng được, dạo này em cũng bận lắm, chuyện thi cử của khối 12 mà. em cứ đắn đo mãi giữa cây 6 lỗ và 10 lỗ. Em đã có 2 cây đô 6lỗ rồi, giờ lại thêm một cây nữa thì biết khi nào mới dùng sáo của damsan.net
 Nhưng em cũng lại muốn có một cây 6 lỗ của damsan.net vì không muốn vướng 4 lỗ kia. nhưng cứ nghĩ đến thổi thăng giáng là em bó tay với sáo 6 lỗ thì lại thấy thèm một cây 10 lỗ.
  Thôi em quyết định rồi em nhờ bác làm cây 10 lỗ, bác lee cứ phơi cây sáo của em một tháng hay hai tháng nữa cũng được, cuối tháng 5 em lấy là đẹp nhất (sớm hơn em cũng ok).
Tiền em đã chuyển cho bác đúng thời gian, đúng hẹn, em đã nhận được giấy đã thu tiền của Việtcombank, lúc nào em sẽ chụp ảnh và pot lên. Cái gì thì cái, tiền nong là phải rõ ràng, sòng phẳng,  thì tình cảm mới bền chặt được.
  em đang luyện tập bài " bình minh quê hương" tiện thể các bác vào giúp đỡ luôn nha thank.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nhắn bác aviaiva : em thấy mình cũng có lỗi với bác nhiều vì ko reply sớm hơn cho bác. bác yên tâm nhé, khi nhận dc cây sáo của em bác sẽ hiểu em nhiều hơn.

To bác Rùa : bác đòi lập hội đồng test sáo của tui làm cho aviaiva, ha ha, đó là tư tình mà bác cần gì phí phạm công lực của cả hội đồng thế (để dành sức mà test tiêu của em bác ơi). Nếu bác aviaiva lên tiếng đồng thuận thì kiểm định mới có ý nghĩa bác à.

To MHM : em đã đặt bác làm cho em 1 cây sáo 400K rồi đó. Cây sáo này có ý nghĩa với em rất lớn đó, nó sẽ là chuẩn để em so sánh với cây sáo gửi ra cho  bác aviaiva, nếu cây sáo của em ko hơn em sẽ đập bỏ làm cây khác chứ ko gửi ra bắc, mong bác chiếu cố dùm em.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 03-25-2008 11:08 | Locked
hè hè hè, lee này, sáo 400 thì chưa có nhưng nhựa này đã dòm thấy 1 cây đáng giá 1chai rồi,he he he, hi vọng nó vượt qua đại địch của lão rùa, kì này đừng ai hòng bon chen qua chân ta, khà khà khà...MHM nhé, cấm bán à,tui đóng mọc chủ quyền gòi à nhe!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Yên tâm, yen tâm! cây bác nhựa chọn vẫn y nguyên, ko động tới. Có vài lỗi kỹ thuật mới phát hiện trên cây này. Bác nhựa nghien cứu khắc phục nhé.

Sáng mai bác Lee qua em lúc 7h30 ngeng. đễ tặng bác Lee cây mới làm . Hy vong bác hài lòng.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nghe bác tặng quá trời, um sùm làng . Vậy sao Hoàng lão tà tui chưa thấy tên trong danh sách đó thế hử ?

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Page 24 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 22 23 24 25 26 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net