Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

anh MHM ơi. em muốn mua một cây sáo trúc giá khoảng 50k+ tiền EMS . nhưng làm sao em đưa tiền cho anh nhỉ . em moi tao. nick thôi nên ko biết gì cả . anh giúp em với

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 02-13-2008 19:08 | Locked

hic bác MHM ở nơi mô mà biệt tăm biệt tích thế nhỉ, em là em nóng ruột muốn thử sáo mới rùi lắm đóHuh?

to bác shinzero: đây là tên, địa chỉ, số tài khoản của bácMHM, bao giờ bác đặt sáo thì bác gửi tiền vào tài khoản đó :
bank: vietcombank
ten user: Nguyễn Trần Đỗ Anh Tuấn
so tk: 0121001116336
dia chi: 70/6d tổ 19b khu phố 2, phường An Bình , Thành Phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Thủy replied on 02-14-2008 11:04 | Locked

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

cảm ơn bác tieusao! nhưng em cũng ko bít là bác MHM làm mấy cây sáo khác xong chưa !

chừng nào bác MHM làm xong mấy cây khác thì báo với em nha ! để em còn biết để chuyển tiền cho bác MHM nữa.

phone của em là:0933902911

địa chỉ: 328 đoàn kết - hà ra - vĩnh phước - nha trang - khánh hòa

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 02-15-2008 6:09 | Locked

cam un bac tinh tang hihih!

tieng anh thi em po tay de em ngoi dich cai

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

MHM đang cố hòan thành tất cả yêu cầu đặt sáo trong tuần này, sẽ  trả lời cho các bác vào tùan sau.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Sẳn khai trương luôn dòng tieu f1 của MHM .

dòng Tiêu f1 này  có đặc điểm như sau:

Dài từ 65>75cm

Làm theo hệ 4_2 hoặc 5_1

Và điểm nhấn chính là phần đuôi đựoc cách điệu với các lỗ tròn tạo nhiều hình khác nhau mang lại cho mỗi cây tiêu  một nét độc đáo riêng biệt và độc nhất. Và đặc biệt hơn nửa là MHM nhận gia công các hình mà khách hàng muốn tự thiết kế hình  cho riêng mình (số lựong tối đa là 15 lỗ).

Dưới đây là bảng giá các loại:

Tiêu lọai bình thường (ko hình) :

+khá:200k

+tốt: 220k 

Tiêu lọai có hình:

+ MHM tự thiết kế  :250k 

+ Khách hàng tự thiết kế : 280k

Hiện tại MHM sắp đặt loại hộp chuyên dùng cho Tiêu đựoc làm hand made rất tốt và đẹp, dự tính giá chiếc hộp này dao động từ 150k>200k. Nếu ai có nhu cầu lấy hộp thì mua thêm.

Page 17 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 15 16 17 18 19 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net