Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thoaingocpn replied on 11-18-2009 4:09 | Locked
Sơn chứ gì nữa Big Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute replied on 11-18-2009 7:04 | Locked

sơn là chuyện của ngày xa xưa rồi anh ạ . Giờ em không cần sơn mà sáo cũng tím đen , hehe

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Not Ranked
tiểu cầm thủ
dia chi cua minh la vu van bien thon yen vien xa yen vien huyen gia lam tp ha noi.chuthoong oi sao minh vao trang nay khong viet dc co dau minh ko hieu ly do tai dau mach minh voi nhe
bien01@yahoo.com 0918768243
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thoaingocpn replied on 11-18-2009 7:51 | Locked
Màu trúc đẹp quá . Nhưng dù sao theo ý thích mỗi người thôi . Em chỉ mê màu sáng .
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 11-18-2009 22:40 | Locked

bien01:
dia chi cua minh la vu van bien thon yen vien xa yen vien huyen gia lam tp ha noi.chuthoong oi sao minh vao trang nay khong viet dc co dau minh ko hieu ly do tai dau mach minh voi nhe

bác cài Unikey vô máy tính, bật chế độ chữ Việt là okê thui ạh! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tạm thời chưa nhận  đặt hàng tiếp. Bà con í ới dữ quá mà không có thời gian làm cho hết.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
destiny replied on 11-21-2009 3:23 | Locked

saonhua:

Anh saonhua oi!

Em muốn đặt mua 1 cây sao như cây trong hình ở chữ ký anh áh! (Sáo C 10 lỗ nha)

Chỉ em cách mua và bao nhiêu tiền với.

Cảm ơn anh! ^_^

Cuộc sống vốn đầy bí ẩn! Chúng ta không chịu trách nhiệm trước khi sinh ra nhưng đầy trọng trách trong cuộc đời hiện hữu. Dũng cảm sửa chữa khuyết điểm của tạo hoá và xã hội là cách thức lợi ích nhất để giúp bản thân cảm nhận vẻ đẹp cuộc sống!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 11-21-2009 9:03 | Locked
Bamboo-flute:

sơn là chuyện của ngày xa xưa rồi anh ạ . Giờ em không cần sơn mà sáo cũng tím đen , hehe

Photobucket

Photobucket

Photobucket

nhìn cái lũ trúc đen đen này thích quá cơ. em có mỗi 1 khúc nhưng mà độ cứng em chưa ưng ý, mà cái khúc của em nó cũng còn 1 đoạn nâu nâu ko đen được hết nữa hic. chả bít kiếm đâu mà nhìu thế. ngoài bắc cũng có nhưng em chưa có cách kiếm được huhu. làm sao mà có nhìu được nhỉ.  chị bamboo có bán trúc ra ngoài bắc ko em mua ít khúc khoét chơi hehe. có gì chị thông báo giá cho em xem với được không?

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute replied on 11-21-2009 9:30 | Locked

Sáo 500k , bao gồm : công 150k , trúc 350k . dây quấn miễn phí  ( nhưng dây treo 100k 1 sợi vì nó được làm handmake )

Tiêu : 800k , bao gồm : trúc 550k , công 250k  dây quấn miễn phí  ( dây treo 100k 1 sợi )

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
destiny replied on 11-21-2009 11:07 | Locked

Bạn Bamboo có nhiều sáo có nhiều đốt hen!

Chỉ mình chổ mua hay nhượng lại mình 1 cây nhen!??? ^_^

yahoo mail: mydestiny@ymail.com

Cuộc sống vốn đầy bí ẩn! Chúng ta không chịu trách nhiệm trước khi sinh ra nhưng đầy trọng trách trong cuộc đời hiện hữu. Dũng cảm sửa chữa khuyết điểm của tạo hoá và xã hội là cách thức lợi ích nhất để giúp bản thân cảm nhận vẻ đẹp cuộc sống!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 11-21-2009 15:52 | Locked

Bamboo-flute:

Sáo 500k , bao gồm : công 150k , trúc 350k . dây quấn miễn phí  ( nhưng dây treo 100k 1 sợi vì nó được làm handmake )

Tiêu : 800k , bao gồm : trúc 550k , công 250k  dây quấn miễn phí  ( dây treo 100k 1 sợi )

Bác Bamboo ko tính tiền bưu điện sao, từ chỗ bác mà gửi về VN thì ko biết bao nhiêu tiền :D

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute replied on 11-21-2009 16:04 | Locked

tiền phí thì em xin cộng thêm tiền của cây sáo ( tiêu , trúc ) cho dễ tính . ( nghĩa là cứ lấy số tiền đã biết X2 là ra tổng ) =))

@destiny : không chỉ mình em có loại này , saonhua và chuthoong cũng có ( thậm chí dùng chúng xây nhà còn được nữa đấy ạ )

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
destiny replied on 11-22-2009 1:52 | Locked

hic hic

đang tìm mua 1 cây thiệt tình mừh.

Thấy trong chữ ký của saonhua cũng có cây nhiều đốt, rất đẹp, liên lạc, nhắn tin, năn nỉ chú ấy ỉ ôi... mah không trả lời gì hít.

...

Sắp đi làm lại rùi... Sợ không có thời gian nữa.

Cầm cây sáo thổi từ lúc còn trên lưng trâu, cho tới khi vô ĐH ra trường đi làm vẫn chỉ thổi đc 3 câu đầu trong bài đất khách theo cảm âm...

với cây sáo 10 lỗ... vô cùng độc, hông giống ai ...Sad

Ai biết sáo tốt, chỉ giúp chỗ mua...

10 lỗ , đô1,  tay trái...

làm ơn, làm ơn...

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
otcay replied on 11-22-2009 2:32 | Locked
destiny:

hic hic

đang tìm mua 1 cây thiệt tình mừh.

Thấy trong chữ ký của saonhua cũng có cây nhiều đốt, rất đẹp, liên lạc, nhắn tin, năn nỉ chú ấy ỉ ôi... mah không trả lời gì hít. 

Chị Bamboo nói thiệt đó, muốn mua của saonhua thì qua đây nha http://damsan.net/forums/12/35605/ShowThread.aspx#35605

Còn sư phụ MHM thì phải tùy duyên nữa (trúng đợt sp xuất hàng)...hi hi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thoaingocpn replied on 11-22-2009 2:44 | Locked
Cây trong ảnh của anh saonhua là tiêu đấy chứ sáo đâu mà sáo . Còn mua sáo 10 lỗ tay trái tay phải gì mà hổng đc . Sang topic của chuthoong ấy bạn .
Page 60 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 58 59 60 61 62 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net