Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Tôi lỡ đợi bao lâu nay rồi ko lẽ lại thế , vậy thì mất công đợi lắm , MHM cũng chẳng phải lo nhiều thế nhưng mà lo 1 chút giùm tôi , tôi chẳng muốn lấy lại tiền đâu dù sao tôi cũng thích một cây sáo do mhm làm .

MHM nói 30 / 4 là có phải ko , vậy 30/4 năm sau đi ( 30/04/2010 ) MHM Làm xong cho tôi đi , ok ! Không quá ít thời gian chứ, nếu MHM cần thêm thời gian nữa thì cứ nói vô tư thêm 1 năm nữa cũng được, sớm hơn càng tốt . Bao lâu tôi cũng đợi được . Tính tôi thế đấy , tôi chỉ cần 1 sự chính xác.  

ym: heartfailz
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 05-15-2009 1:04 | Locked
Bác votinhcodon nóng nhỉ, chắc bác chưa hiểu rằng việc làm sáo, tiêu trên Đamsan thực ra là anh em giúp đỡ nhau thôi, chứ so với việc bỏ công sức, thời gian ... ra để làm thì số tiền vài trăm k chẳng xứng đáng đâu, nên bác đừng lo ai quỵt của bác hay tiền ra khỏi túi rồi thì lo lắng, sốt ruột ... cho mệt người. Quan niệm kiểu "tôi có tiền, tôi có quyền thế nọ thế kia, anh nhận đặt hàng thì phải PHỤC VỤ tôi" là không chính xác trên Đamsan đâu. Hơn nữa anh MHM có nói sau 30/4 sẽ hoàn thành chứ đâu có nói 30/4 sáo sẽ đến tay người đặt, chờ chút để được nhận 1 cây sáo chuẩn thì chẳng sao hết.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
archangel91 replied on 05-15-2009 4:41 | Locked
hixx, chapi nói đúng đó, bác votinhcodon suốt ngày bị quỵt tiền hay sao mà cứ lo bò trắng răng, với lại bác MHM cũng đang bận, bác phải thông cảm chứ, bác mà cứ làm như thế thì ngoài chợ, cũng chẳng có ai dám bán hàng cho bác nữa đâu !!!!!1
kỷ luật là chìa khoá của thành công
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thì bác Votinhcodon cũng có nói là tại "tính tôi thế đấy"mà Smile . XH phải có người này người khác chứ Smile.

Lần sau ai mua sáo trên damsan có lẽ nói sớm ra tính của mình  dể thông cảm hay khắc khe nhé, để người khóet biết đường mà ưu tiên cho đúng hẹn Stick out tongue , hehehe.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Tôi cũng có gọi điện và nt cho MHM và nhắn tin qua YM cho MHM , cậu ấy cũng có hẹn tôi vài lần , và có lần đã nói là đã làm xong. Nhưng sau đó lại bảo là chưa xong, Nếu xong thì nói xong, chưa thì nói chưa , có sao đâu. Thế nên tôi có chút thắc mắc nên nói thế thôi.  Con người mà , đâu phải lúc nào cũng làm tất cả mọi việc một cách chính xác được . Tuy nhiên đối với tôi thì có sao phải nói như vậy , vòng vo làm gì cho mệt !

Thì cũng chỉ tại cái câu : tính tôi nó thế.  Các bạn hiểu nhầm rồi, lẽ nào tôi lại ko biết, ko lẽ tôi xấu tính đến thế sao . Những bạn trên damsan, Nhất là MHM , tôi ko tin thì tin ai . ( Tôi tuyệt đối tin tưởng các mod trên diễn đàn này, ko mảy may nghi ngờ một chút xíu nào.) "Hoàn toàn tôi không có ý nghi ngờ hay bất kỳ một ý nghĩ xấu xa nào hết."  Nếu tôi có gì sai thì mong tất cả mọi người bỏ qua, thực tình trong đầu tôi cũng đơn giản thôi, ko có nghĩ gì đâu.

Chuyện cũng chẳng biết nên nói thế, túm lại vẫn là : tại nó như thế thôi.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
MHM được nghỉ hè trong 2 tuần và sẽ hoàn tất số sáo còn lại của các thành viên . Xin lỗi mọi người về sự chậm trể trong thời gian vừa qua.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 06-20-2009 7:00 | Locked
Hi hi, vậy anh cố gắng hoàn thiện nốt giúp em cây sáo đô 10 lỗ nhé, địa chỉ em pm từ lần trước rồi chắc anh vẫn giữ, khi nào xong anh cứ gửi theo địa chỉ đó cho em.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ITLOVER replied on 06-20-2009 8:36 | Locked
Không thể trách anh MHM được, bởi anh ấy còn đi học mà... Chịu đứng ra tài trợ làm sáo là wá giỏi rồi... votinhcodon thử đặt mình vào trường hợp của MHM xem. Đâu có ai đứng ra kinh doanh rồi cố tình để mình bị chửi đâu... Vả lại chậm trễ này đâu fải MHM muốn... Anh ấy luôn gắng sức đáp ứng hợp đồng mà...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ITLOVER:
Không thể trách anh MHM được, bởi anh ấy còn đi học mà... Chịu đứng ra tài trợ làm sáo là wá giỏi rồi... votinhcodon thử đặt mình vào trường hợp của MHM xem. Đâu có ai đứng ra kinh doanh rồi cố tình để mình bị chửi đâu... Vả lại chậm trễ này đâu fải MHM muốn... Anh ấy luôn gắng sức đáp ứng hợp đồng mà...

Tôi nói thể thì cũng hơi quá thật nhưng trong lúc tâm trạng ko vui gặp mấy chuyện vớ vẩn ko được bình tĩnh cho lắm. Tại tính mình thích rõ ràng. Có thì là có , không thì là không .  Chẳng biết từ lúc nào mình thấy hơi dị ứng với mấy sự việc bình thường hoặc vô cùng đơn giản nhưng  ko rõ ràng, dù là rất rất nhỏ.

Thôi chuyện này bỏ qua nha, xin lỗi MHM và xin lỗi vì đã làm mọi người phải để ý. Tôi cũng nhanh quên lắm và tôi cũng chẳng bao giờ muốn làm mất lòng ai bao giờ, tôi cũng ko muốn ai phải buồn vì tôi !

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
caocaogaygay replied on 06-21-2009 5:13 | Locked
Cho em đăng ký một cây sáo 6 lỗ nha giá cả và cách giao dich anh nhắn cho em vao mail: caocaogaygay@gmail.com hay nick yahoo: T_TsadT_T thanhs anh trước < cho em cây dưới 100k thui nha k đắt quá k đủ khả năng mua ^^>.
Ai chiến thắng mà không hề chiến bại Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

caocaogaygay:
Cho em đăng ký một cây sáo 6 lỗ nha giá cả và cách giao dich anh nhắn cho em vao mail: caocaogaygay@gmail.com hay nick yahoo: T_TsadT_T thanhs anh trước < cho em cây dưới 100k thui nha k đắt quá k đủ khả năng mua ^^>.

MHM ngừng việc nhận đăng kí sáo cách đây vài tháng rồi. Đợt quay lại làm sáo lần này chỉ để hoàn thành xong cho các thành viên trước mà MHM chưa làm thôi.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
caibao replied on 06-21-2009 7:52 | Locked

các anh ơi.E mới tham gia.Còn chưa cả biết thôi sáo.Hic hic.tháng 7 này e mới bắt đầu đi học.Liệu có đc nhận sáo không ạ.Nếu đc e đk 1 cây sáo trúc 10 lỗ giá dưới 100k đc k ạ.Cho e loại nào cho người mới học ấy ạ.Nếu đc khắc thêm chữ damsan.net nữa thì tuyệt

À nhưng mà e ở hà nội.Hic hic.Không phải ở HCM.Liệu có đc k ạ

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
caibao replied on 06-21-2009 7:53 | Locked
oạch.Không làm nữa hả anh.Chán thế.
Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 06-21-2009 20:45 | Locked

Bạn qua toipic Mua bán sửa chửa tìm Đặt Hàng Gửi anh Thoàng xem

tìm anh Thoàng thử coi , MHM rửa tay gác  kiếm rùi .

Cha THoàng hình như nhhieu quá cũng mún từ mấy vụ này lun

giá 1 cây  sáo 6 hay 10  là 150K , còn tiều hình như 300K , Bạn tìm ChuTHOANG trao đổi thử .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
caocaogaygay replied on 06-22-2009 6:48 | Locked
music_heal_mysoul:

caocaogaygay:

MHM ngừng việc nhận đăng kí sáo cách đây vài tháng rồi. Đợt quay lại làm sáo lần này chỉ để hoàn thành xong cho các thành viên trước mà MHM chưa làm thôi.

Vậy khi nào làm xong cho những thành viên trước anh cố gắng làm hộ em một cái nha. Bao lâu có cũng được em có thể chờ. Em mới tham gia diễn đàn đc có vài ngày nên giờ mới đăng kí được.

Ai chiến thắng mà không hề chiến bại Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
Page 55 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 53 54 55 56 57 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net