Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 04-27-2009 20:38 | Locked

Quảng cáo mà chạy chậm ví lại chạy mau . 

quảng cáo lâu tốn tiền lắm.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
    Thông báo anh em là từ bài viết này MHM ko nhận đặt hàng của bất cứ thành viên nào nữa, vì số lượng trúc làm sáo ko còn nữa và mùa mưa cũng đã đến nên không tốt cho việc lấy trúc. Sắp tới việc học cũng bận nên MHM quyết định gác dao vài năm không làm sáo nữa. Những bạn đã đặt sáo mà MHM chưa làm kịp thì sáo sẽ đến tay sau 30.4 này.
    Tạm thời kết thúc thương hiệu sáo MHM tại đây. Cám ơn các bạn đã ủng hộ trong thời gian qua nhé.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

music_heal_mysoul:
   Sắp tới việc học cũng bận nên MHM quyết định gác dao vài năm không làm sáo nữa.

Sad 

@Htt : quảng cáo sáo MHM mà nghe tiếng sáo TQ ặc ặc.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 04-27-2009 22:21 | Locked

em mới quảng cáo mà MHM dẹp tiệm lun .

trời oi . Vây hãy coi như thương hiệu sáo MHM là " Một thời để nhớ" trên Damsan .

Khi nào rảnh rổi MHM lại làm sáo phục vụ anh em he

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh MHM ơi, khi nào anh gửi sáo rồi thì thông báo lên đây để em ra bưu điện check sớm nghe, bị vì ko phải địa chỉ nhà .
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ITLOVER replied on 05-08-2009 9:53 | Locked
Trải qua một thời gian dài, bác MHM cho em hỏi bác đâu rồi ạ...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 05-08-2009 22:13 | Locked
anh MHM gửi sáo cho em chưa anh, qua 30-4 khá lâu rồi mà em chưa nhận được sáo
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Các bác yên tâm vì MHM đang chật vật tranh thủ hoàn thành cho xong đây.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh MHM ơi, ko biẽt em nói cái này còn kịp hông chứ khỏi quấn dây cho em nghe anh :D
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 05-09-2009 18:02 | Locked

dt ong luôn di, ổng bận vậy ko bit co rảnh vô 4rum mình ko,

sáo mấy anh chơi thì ko quấn dây , còn sáo bán thì vấn dây .cho màu mè tí he

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chapi:
anh MHM gửi sáo cho em chưa anh, qua 30-4 khá lâu rồi mà em chưa nhận được sáo

me too !

MHM nói mà chẳng giữ lời gì cả, hoặc ko biết mình nói gì , bận thì bận nhưng hẹn lúc nào thì phải nhớ chứ, MHM đâu rồi , chán ông này quá , hẹn hết lần này đến lần khác, Có lúc ông bảo làm xong rồi , hôm trước lại bảo làm chưa xong là sao tui cũng chẳng hiểu ,

Nếu có bận lắm thì hẹn đến năm sau đi cho tui khỏi phải đợi. Tui ghét phải chờ đợi kiểu này lắm ! Tui ghét mấy người làm tui phải đợi kiểu này luôn.

Tui biết ông bận nhưng mà nói được phải làm được . Tui chẳng có ý gì , tui chỉ nói thẳng sự thật thôi, nghĩ gì nói thế cho nó thoải mái . có gì ko phải thì xin lỗi nha.

ym: heartfailz
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 05-12-2009 22:41 | Locked

MHM bận thi bận học + làm thêm . nhưng MHM nhớ hứa thì phải giử lời chứ ,

"quân tử nhất ngôn tứ mã nan truy" mà .

Các bạn cũng đừng trách MHM wa, chả hứa với tui là tuần sau gửi, làm tui chờ gần 2 tháng nè , có sao đâu , cuối cùng cũng có sáo hà .

Mong anh nhanh chóng hoàn thành phần việc cuối cùng trước khi gác kiếm , để mấy bạn này khỏi than phiền

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 05-12-2009 23:19 | Locked
Tôi thì chờ chút chả sao, tôi thà chờ lâu để được 1 cây sáo tốt còn hơn nhanh chóng nhưng nhận được 1 cây sáo chỉ đạt ngưỡng chuẩn
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em thì chờ quen rồi . Cũng nhờ ngày xưa có người tập cho chờ nhận hàng....vô thời hạn (tất nhiên cuối cùng hàng cũng tới) luôn nên chờ mấy anh trên damsan thì chẳng bõ bèn gì nữa hehehe.

Bác nào càng nhắc nhiều tức là càng nôn nao nhiều, nôn nao nhiều thì càng thất vọng nhiều .

Cứ như em đây, chờ thì chờ, chưa có thì thôi , chờ tiếp, chưa hối thúc bao giờ Cool

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
votinhcodon:

me too !

MHM nói mà chẳng giữ lời gì cả, hoặc ko biết mình nói gì , bận thì bận nhưng hẹn lúc nào thì phải nhớ chứ, MHM đâu rồi , chán ông này quá , hẹn hết lần này đến lần khác, Có lúc ông bảo làm xong rồi , hôm trước lại bảo làm chưa xong là sao tui cũng chẳng hiểu ,

Nếu có bận lắm thì hẹn đến năm sau đi cho tui khỏi phải đợi. Tui ghét phải chờ đợi kiểu này lắm ! Tui ghét mấy người làm tui phải đợi kiểu này luôn.

Tui biết ông bận nhưng mà nói được phải làm được . Tui chẳng có ý gì , tui chỉ nói thẳng sự thật thôi, nghĩ gì nói thế cho nó thoải mái . có gì ko phải thì xin lỗi nha.

MHM xin lỗi bác trên đây về việc chậm trể làm sáo cho bác trong thời gian qua và cũng ko có lời nào để giải thích cho việc chậm trể nữa. Thôi thì lực bất tòng tâm đành hồi lại đơn hàng của bác vậy. Bác cho MHM  số tài khoản ATM để MHM gửi lại bác số tiền mà MHM nhận của bác. Nếu bác không có ATM thì MHM sẽ gửi tiền qua bưu điện mà bác về địa chỉ mà bác đưa trên ĐamSan.Vậy nhé bác,không cần đợi hay ghét nữa đâu.MHM cũng bớt phải lo lắng về sáo cho bác.

Page 54 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 52 53 54 55 56 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net