Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
talaconma:

ò ò! 0122.357.1001 

Bác cho số đúng hông? tối qua nt cho bác ko đựơc.

Sáo MHM từ xưa tới giờ ko đựoc thẳng. Các bác đồng ý mua thì tuần sau là có sáo. 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

ghetthe_hy:
ghetthe_hy em ở HN cũng muốn sở hữu một cây sáo. Em muốn hỏi cac anh là : Em phải trả tiên trước hay nhận sáo thì trả tiền? (Em là sinh viên ngheo mà, em cần chuẩn bị trước)

Theo quy định thì trả tiền trứoc rồi mình gửi sáo. Khi nào bác chuẩn bị tiền xong thì nhắn tin cho mình.  

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 04-01-2008 19:58 | Locked
@ ghetthe_hy : khi nào chuyển tiền cho MHM thì bác đừng chuyển qua đường bưu điện nhé, kẻo mất tiền oan như tôi đấy.Tốt nhất là cứ chuyển vào tài khoản ý : Nhanh,  gọn, nhẹ
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Có thể chuyển tiền qua bưu điện bằng thư chuyển tiền. Thủ tục rất đơn giản, đừng nhét tiền vào bao thư . Máy quét sẽ nhận ra.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
to bác Ghetthe_hy: bác liên lạc với MHM gấp qua số đt bên dứoi nha bác. Hoặc gửi đ/c +tên họ+số đt lên đamsan nhé.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
hoanglong1712 replied on 04-09-2008 23:43 | Locked

anh sao nhua oi

em o ha noi thi mua sao o dau ha anh 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ghetthe_hy replied on 04-10-2008 1:30 | Locked

Bác MHM biết em rồi mà! Tên và địa chỉ em cũng post rồi. EM cũng vừa gọi điện cho bác ấy~

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 04-10-2008 5:55 | Locked
hoanglong1712:

anh sao nhua oi

em o ha noi thi mua sao o dau ha anh 

kiếm saohanoi mà hỏi, còn ko thì mua của MHM nè, tớ ở trong nam mà, chưa 1 lần ra xứ hà thành, làm sao bít mà trả lời....he he he 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ghetthe_hy replied on 04-11-2008 12:19 | Locked

Bác MHM ơi ! Bác gửi sáo cho em chưa? Bao giờ bác gửi thi post cho em một tin lên diễn đàn nha! Địa chỉ em đã post trên " Tặng quà cho thanh viên rồi đấy! BÁc quên thì có thể ghé qua đó xem lại nhe!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 04-16-2008 5:03 | Locked
Gửi bác MHM, cây sáo em mua của bác thổi nghe vang và to, lên cao dễ nhưng có vẻ hơi bị xì, với lại thấy âm  có vẻ hơi nông ( em có hỏi qua mấy người chơi sáo), liệu có phải do đường kính lòng ống không, em đo đường kính trong  thì đầu phía đằng thổi là 12mm, đầu cuối là 11mm, sáo C mà đường kính như vậy thì hơi bé nhỉ, thấy mọi người bảo là chuẩn là 13mm. Liệu có cách khắc phục  nào không bác
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Neu muon lam to ra 1 ti thi dung giay nham quan vao 1 cay tron. Sau do dung may khoan gan vao va danh long trong. Danh xong thi dung son xit vao long trong. Nhung chu y la khi danh xong am vuc se bi thap xuong vai hz. Duong kinh ko be lam dau. ve mat ly tuong la 12>13. Nhung luc dau duong kinh nhu vay. Sau khi phoi truc se co rut lai tu 1>2mm. MHM se rut kinh nghiem cho lan sau. Thanks bac da gop y.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 04-19-2008 19:42 | Locked

anh MHM ơi, anh chuyển sáo cho em đi, em vừa tiết kiệm được 100k nữa rồi.

địa chỉ của em : nhà số 1/3/36 Cù Chính Lan- Thanh Xuân- Hà Nội

điện thoại nhà em : 04.5630155

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
wow_heron replied on 04-24-2008 1:34 | Locked

hu hu, tìm được diễn đàn này như bắt được... bạc, thích sáo mà chưa biết tí gì hí hí, giờ muốn học mà muốn học thì phải có 1 cây sáo trước.

wow đặt hàng 1 cây sáo cho người mới bắt đầu được không ạ? Smile 

giá cả ra sao ạ? 

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
baba33 replied on 04-24-2008 3:04 | Locked
hehe . bác MHM . em muốn theo bác học nghề làm sáo được khôgn Big Smile . tiêu chuẩn thế nào bác .để em ráng kiếm
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
detuvodanh:

anh MHM ơi, anh chuyển sáo cho em đi, em vừa tiết kiệm được 100k nữa rồi.

địa chỉ của em : nhà số 1/3/36 Cù Chính Lan- Thanh Xuân- Hà Nội

điện thoại nhà em : 04.5630155

Anh đã nói là tặng mà. Do hiện tại đang bận nên chưa khoéc 10 lỗ đc. Qua lễ anh gửi sáo cho.
Page 27 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 25 26 27 28 29 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net