Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

có bác nào ở Hải Phòng không? chi cho em chỗ nào bán tiêu sao với ( chuối cũng dc)

rated by 0 users
This post has 25 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hehee the thi em den do tim mua tieu thu xem

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Có,tiêu thì rẻ mà.mua về thì lấy thanh sắt,dán kín giấy giáp vào,đánh sạch đốt bên trong ko thì ko lên đc cao độ đâu...

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cảm ơn bác hướng dẫn

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 200 Contributor
Male
đại cầm thủ

cám ơn bạn: qua địa chỉ mình có thể tìm. Nhưng mà bạn ơi. Mình ở bên này quảng ninh nếu muốn qua đó thì mình phải bắt xe buyts THỊNH HƯNG  tuyến của THỊNH HƯNG đi từ uông bí đến cầu dào, Vậy bạn chỉ mình nên xuống xe chỗ nào hợp lý đẻ bát xe ôm?!

Và mất khoảng bao xa nữa.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

từ thủy nguyên sang bác qua cầu bính đến vườn hoa chéo nó là ngã ba đương không biết có phải vườn hoa chéo không nữathì dừng lại bắt xe ôm ở đó xe ôm no rìa trường trung cấp nghề xi măng đó cầu binh xuông chỉ khoảng vai trăm met thôi la đến vườn hoa mà bác cứ bảo tài xế cho xuống ngay khi hết cầu bính đi bộ độ 50-100m nữa là có xe ôm bác hỏi xe ôm đến đường cầu đất em dến đó rồi nhưng ngườ tao không bán tiêu sao thì trông củ chuối lắm thổi cũng tạm

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cái cửa hàng đó tên sơn ca rẽ vào đường cầu đất rồi đi mà cố nhìn nó gần thôi kẻo lại đi quá bên phải đường bác a`

Top 200 Contributor
Male
đại cầm thủ

Uk dung rui minh cung nghe noi la son co gi do

de minh thu xem, nhung sao tieu o do dep va hay khong ban, ak va o do co dan guitar khong 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

sáo thì em thấy nó bt không đẹp bằng mua ở lễ hội nói chung củ chuối lắm bác đến đó hỏi thì biết không có tiêu đâu

đàn ghita thì có có cả đàn nhị nữa nói chung nhiều em đinh mia đàn nhị nhưng cao quá trên 300 1 cây trông đẹp cực

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

ở thái bình có chỗ bán nek

chịu khó chạy sang đó mua đi?

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

cậu anhsaobang_dmd ở quảng ninh à? có gần Mạo Khê không? chạy qua thị trấn Kinh Môn - Hải Dương có bán sáo đấy, 100k một cây. sáo bình thường thôi, chắc cũng hơn sáo 20k ở hải phòng tí, hơn sáo chùa hương một tí nữa thôi. tiêu thì không có. à, sáo nứa không phải sáo trúc đâu. mà ở quảng ninh có nứa không? ở kinh môn còn đổi nứa lấy sáo đấy, 1 ăn 10 hihi.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Bây giờ mới thấy anh đông

anh cho em cái yahoo đc ko ạ.

em có việc muốn nhờ anh giúp ạ.

Page 2 of 2 (26 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net