Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Dự định offline Đam San Nha Trang

rated by 0 users
This post has 156 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

vay de toi thu 7 len xe ra

sang chu nhat se dien kien cac bac. Anh Rua va moi nguoi cu offline truoc.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
tui sẽ đi từ thứ sáu, có thời gian chuẩn bị hành trang, MHM cứ việc thư thả mà thi, thi xong thì dong cho lẹ, ở đó mà cò cưa hành trang củi lửa chắc có mà móc bọc, bao nhiêu hàng hoá gửi ra Nha Trang để tui với lão Lee zà ông bachdieu999 công kênh, lão rùa sao đây, hỏng ý kiến ý kò gì hết vậy, đi hay ở,he he heStick out tongue
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

các bác đi giờ nào , ngày nào gút lại đễ MHM mua vé, gấp trong sáng nay, mà các bác nhớ ở lại chủ nhật nha, MHM ra mà ko có ai chắc bỏ xác lại NT luôn đó.

Vậy tối nay bác Sáo Nhựa cho MHM gửi mớ củi cho bác thoòng.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Vậy tui cũng đi ngày thứ sáu theo chân SaoNhua. Dù sao có bác sĩ kế bên thì yên tâm hơn.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nghe nói Chuthoong bị mất điện thoại, không biết anh em ra đó gọi vào số nào vậy Chuthoong. Tui hong nhớ đường tới nhà bác đâu.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hix,xin lỗi các thành viên DAM SAN NT,xin lỗi bác saotruc,bác lee,MHM,saonhua tuần này tiểu đệ bận rùi ko thể đi NT được.lâu lâu mới có dịp đi chơi NT mà ko đi đc,thật ko cam lòng nhưng t2 tiểu đệ phải bảo vệ đồ án môn học ko thể nào đi đc.chúc mọi người offline thật vui vẻ.

CHÁN WA................AAAAAAAAAAAAAAAA...........

aaa
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Như vậy sáng sớm ngày thứ 7 Leehonso, SaoNhua, SaoTruc sẽ đến Nha Trang. Sáng chủ nhật MHM cũng sẽ đến. Như vậy khi đến nơi thì phải gọi điện cho ai đây, Chuthoong cho số mới đi, để còn liên lạc không thôi thì thất lạc.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Giờ này MHM đang trên xe ra Nha Trang. saotruc, saonhua, lee cũng đã có một ngày họp mặt ấm cúng cùng anh em damsan miền Trung.

Xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất mà mình đã và đang nghĩ ra đến mọi người. Mong sao đúng với tinh thần ĐAM MÊ và SAN SẺ, anh em 3 miền chúng ta sẽ hiểu nhau hơn, thân thiết với nhau hơn.

Cảm ơn mọi người! Cảm ơn damsan!

www.damsan.net
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hôm nay là ngày thứ hai 24/12/2007. Phái đoàn damsan Miền Nam đã từ Miền Trung trở về sau 2 ngày offline. Tui đang up hình ảnh và thông tin về 2 ngày offline lớn và cực kỳ có ý nghĩa này, Các bạn đón xem.
Đây là lần offline lớn và mang nhiều ý nghĩa. Lần này hầu như toàn bộ đội ngũ  nòng cốt của Damsan tại Miền Nam cùng hội ngộ với toàn thề thành viên của Damsan Nha Trang. Bao gồm thành viên tích cực, mod, super mod và hơn cả là Admin của Damsan là người quản trị tối cao của Damsan cũng có mặt.
Ngoài những ý nghĩa to lớn, thì lần này anh em Miền Nam cũng đã chứng kiến được những thành công to lớn của Damsan Miền Trung trong việc phát triễn phong tròng chơi nhạc, phong trào chế tạo nhạc cụ, các phát minh trong việc chế tạo.... và cả việc tiềm ra được Trấn Sơn Chi Bảo của Damsan Miền Trung.
Tui rất cảm ơn anh em Miền Trung đã tổ chức một buổi offline thành công và lo chu đáo cho phái đoàn Miền Nam từ miếng ăn giấc ngủ, bỏ cả học đi trong cái lạnh của sáng sớm miền Trung để đưa đón anh em, thậm chí tối còn lò mò mắc màng cho anh em ngủ. Thật  là cảm động.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Đây là hình ảnh của buổi offline có Admin đại giá quang lâm.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Hai super mod của Damsan lên đường ra Nha Trang. Vì là 2 thành viên quan trọng nên khi đi thì có bác sĩ riêng sáo nhựa đi theo. Đây là hình ảnh ngồi trên xe chuẩn bị xuất phát, bác sĩ SaoNhua tranh thủ khám bịnh hói đầu cho Leehonso

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Tiếp theo là chùm ảnh Damsan Nha Trang đón SaoNhua, Leehonso, SaoTruc tại bến xe, Đưa về nhà, Đại diện trao trúc cho Damsan Nha Trang, Đi ăn sáng, Đi uống càfe ....

Page 4 of 11 (157 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net