Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Dự định offline Đam San Nha Trang

rated by 0 users
This post has 156 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Không ngờ lại có nhiều nguời đi Nha Trang quá. Không biết ChuThoong có lo nỗi hay không.? Tình hình ăn, ở, ngủ và việc đưa đón rất phức tạp. Quan trọng là ý kiến của Đamsan Nha Trang thế nào.? Các bác cứ nói thẳng, đừng ngại.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Nếu đông thì MHM xin ở nhà vậy, còn nhiều cơ hội gặp chú Thoòng và pác Fool mà.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chỗ ở thì lo gì, phòng trọ của lão Thòng dư sức nhồi cá hộp thêm 4,5 mạng nữa mà. Các bác yên tâm.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Vậy thống nhất chốt danh sách ở đây: MHM,SÁO NHỰA,BÁC RÙA,LEE,BẠCH ĐIỂU 999. Chổ ngủ thì khỏi lo, vì tối thứ 7 MHM và bác rùa và sáo nhựa sẽ về tp cho kịp thứ 2. vậy thì chúng ta sẽ đón xe lúc 21 giờ thứ 6 (21/12/07) ở đừong đề thám.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

chà chà vui quá , các bác cứ kéo hết ra đây, Thoòng em lo tất, hic có cả bác Rùa và bachdieu999 nữa cơ àh, chào mừng chào mừng, nhiẹt liệt nhiệt liệt, ( bắt chước bác Fool hô khẩu hiệu)  

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Đã tới ngày tòan dân đội mũ bảo hiểm, Các thành viên trong Nam ra đó có cần phải mang mũ theo không. Chắc giờ đi đâu cũng phải cầm theo bên mình, không thì không ai dám chở mình đi hết.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Wa,chưa gì mình đã tưởng tượng ra biển nha trang đẹp như thế nào rồi.có được đi tắm biển ko bác thoong?em hỏi trước để có gì mang theo quần bơi chư mặc quần đùi xuống tắm sóng đánh bay mất tiu làm sao mà lên bờ được.kekekeke
aaa
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

chà dạo này sóng to lắm, nếu thích đi bơi thì đề nghị mang theo quần bơi. loại có dây bộc ý, ruút kinh nghiệm lee lần trước mặc quần mà ko có dây thì... kết quả các bác đẫ biết, và nhớ khi về phải mang cả quần về, hic, lee ta lần trước về gần Sài Gòn rùi mà còn điện lại nhờ thoòng tui cất quần hộ,

ah các bác ra đây tát nhiên là chuẩn bị cả các tiết mục đáy nhé, thoòng tui đã quảng các với các thành viên ở đây tùi đó. 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Em có cần đăng ký tiết mục nào không Chuthoong.?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tiên sinh đăng kí ít thui, khoảng chục bài trung Quốc thui mà, nhân tiện tiên sinh phải mang theo bó củi của tiên sinh để anh em khai nhãn nhé
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nhạc TQ tui biết chừng 3 bài thôi, nhạc Việt Nam vẫn là hơn chứ. Hiện giờ thì cũng có một tý trở ngại, chưa biết tính thế nào ?
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Có 1 thay đổi đột xuất, tối thứ 7 MHM phải thi chung kết văn nghệ trong trừong nên ko thể ra thứ tối thứ 6 rồi, Nếu các bác ngoài đó dành thứ 7 vui choi đễ chủ nhật offline thì hay quá. Con ko thì MHM xin hẹn lại lần sau vậy, thành thật cáo lổi với mọi ngừoi

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Không biết sau buổi văn nghệ xong còn xe đi Nha Trang hay không ? Vi đi sáng chủ nhật thì chiều mới tới, coi như là phí hết một ngày chủ nhật. Tui cũng có ý xem buổi văn nghệ này. Thật là phiền anh em ngòai Nha Trang quá. Hiện giờ tui cũng không biết tính làm sao đây? Mong mọi người cho ý kiến để cho chúng ta thuận lợi và vui vẽ nhất.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

thi xong la 7h30 toi

di ra De Tham kip don xe, nhung gio giac offline da dinh san roi, doi nua thi phien moi nguoi lam.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
lo gì MHM ơi, offline lớn ko gặp thì chủ nhật offline mini, quan trọng là ra Nha Trang cho bé Mun ngắm MHM cái, thế thôi ! Nhớ đi nha cha nội.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 3 of 11 (157 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net