Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Dự định offline Đam San Nha Trang

rated by 0 users
This post has 156 Replies | 3 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ôi biển nha trang mới đẹp làm sao (nhưng phai can than vi co cá mập). Ra ngoài đó offline thì quá tuyệt voi…. Chúc offline nha trang diễn ra thiệt la hoanh hoành tráng Cake

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hôm qua bác Foolagain có tới tận chỗ em để bàn giao công việc, em nhờ bác Rùa coi hộ em xem vì theo tình hình là có Lee, saonhua, MHM, các bác ý thống nhát đi ngày nào ra đên đây là em off ngày đó, nhân tiện em mời bác traudat, ngoai này còn nhiều cá lắm bác ui, anh em Sài Gòn ra bao nhiêu Thoòng tui mừng bấy nhiêu, ăn ở khỏi lo. tui đang chờ mong off vụ Damsan thành viên chế tạo đây, gặp Lee, mhm, pvc là hay quá rùi, he he có khi phải đi riêng Karaoke cái,

ngày chỉ là dự định, 22, 23, đều được, nhưng do 22, vài thành viên còn mắc học trên trường, thích thì 2 ngày luôn, hi hi, anh em miền Nam kéo ra đây thì sẽ thành Offline Dam san trung nam' quá hi hi, nhân tiện cảm ơn Vôdanh và ớtcay ủng hộ Yes

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Vậy là dự định lịch trình của các bác trong Nam là.
Tối 8h ngày 21/12 (thứ 6) khởi hành. 7h sáng ngày 22/12 (thứ 7 ) đến Nha Trang.Riêng  MHM thì tối thứ 7 sẽ trở về Nam.
Lịch trình này đã có MHM đồng ý. Còn bác Sáo Nhựa và Leehonso thế nào?. Hai bác mau cho biết để Chuthoong tổ chức.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
20h 21/12 em sẽ lên xe ra Nhatrang,  20h 23/12 em mới bò về Sài Gòn
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
lịch trình của em chắc phải chọn giống bác lee rồi, vậy tập hợp ở đâu đây hai ông lee và mhm, để còn chuẩn bị đồ đạc và trúc tre tặng anh em ngoài Nha Trang nữa, mình tui ôm chắc tắc thở, sợ thằng lơ xe ko cho lên... he he he
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
ko dám hứa với chuthoong, nhưng có 1% khả năng là mình cũng ra NT đợt này, nếu ra NT mình sẽ phone cho lee rồi gặp anh em vào tối T7 Wink
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Em cũng muốn đi. Cho em đi vơí :D
Chùa xa chuông giục người nhanh bước Trẻ dắt trâu về tiếng sáo bay
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hành trang của MHM: Bó củi tặng thoòng, cây violin rách nát, cây sáo cùi bắp.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Phong trào Đam Săn Trung Nam rầm rộ quá ta, bao giờ miền Bắc mới được như thế nhỉ Smile.

Chúc các bác offline vui vẻ nhé! 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nghe nói bác Foolagain tập đàn bầu, kỳ này phải đánh vài bài góp vui cho buổi offline chứ ?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

saotruc:
Nghe nói bác Foolagain tập đàn bầu, kỳ này phải đánh vài bài góp vui cho buổi offline chứ ?

Nghe nói bác Foolagain tập "đàn..."   => "....bầu"   ?!?!?!?!?!?!?!?!?..... mới đúng.....he..he..

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Các bác ơi! Mỗi lần thấy các bác offline, bên này mình nôn nóng giữ lắm, thèm được cùng các bạn hớp từng ngụm trà, nghe tấu sáo...lần trước offlìne ở miền Nam mình quên hẳn đi, cho nên lần này ở Nha Trang mình mạo muội xin đăng ký một bài để cho các tiền bối đánh giá công lực của mình nhé.

Nếu các bạn cho phép mình xin thổi bài "Hành trình trên đất phù sa" của nhạc sĩ Thanh Sơn.

Cảm ơn các bạn và chúc offline Đam San Nha Trang thành công tốt đẹp!!!

suong chieu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Như vậy phải chuẩn bị một cái điện thoại có loa lớn, để bác TuongDanh thổi thì mọi người mới nghe được.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Alo,bac lee,MHM,saoPVC,cac bac co the cong em theo voi dc ko?
aaa
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hix, muốn đi quá, nhưng thứ 6,7 thi mất rồi :(( :(( :((
Chùa xa chuông giục người nhanh bước Trẻ dắt trâu về tiếng sáo bay
Page 2 of 11 (157 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net