Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cần mua tiêu và sáo ở TPHCM trước 07 tháng 1

rated by 0 users
This post has 36 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Gửi bác saonhua mấy tấm hình này, bao giờ bác sản xuất panflute thì em sẽ đặt hàng bác. 

Góc nhìn từ phía trước ( người nghe nhìn):

Góc nhìn từ phía sau (người thổi):

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nhìn từ trên xuống:

Nhìn từ 2 bên:

Cận cảnh:

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cám ơn bác nhiều nhé, tui chuẩn bị ra lò đây,nhưng ko phải panflute,chừng nào xong thì thảy lên cho anh em bình lựng, he he heEmbarrassed
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bác tính làm gì mà em tò mò quá nè, hay là bác nghiên cứu kiểu lỗ thổi mới cho tiêu sáo dzậy?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
saonhua:

nhưng hì hì hỏng thích chơi mèo, khoái chơi với cọp à...Big Smile 

hì hì, cái giống mèo lúc nào cũng cần và luôn tìm đến những nơi có sự vuốt ve, âu yếm, nếu không nó sẽ tự tìm đi chỗ khác ngay. Nhưng đó vẫn chưa phải là tình huống tệ nhất vì thích âu yếm, vuốt ve là thế, lúc nào cũng nũng nịu là thế nhưng không thể tin cậy được vì nó sẵn sàng quay ngoắt lại để cào cho chảy máu.

Nhưng cũng còn tùy vào "cảm giác" của nó nữa, nhiều khi được yêu thương, âu yếm, chăm sóc hết mực nhưng nó luôn sẵn sàng rời bỏ để tìm và nằm cạnh một cái "bếp" khác

Vậy ra cái giống mèo nó khôn hay dại các bác nhở? 

www.damsan.net
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

saotruc:
Mua một ký đây, quấn cây sáo kín hết từ đầu đến đuôi.
chiu nay hoi ngo

bo bac saotruc co the thoi xuyen mang day quan hay sao ma chi anh em zay

neu that thi kiu nay em phai hoc moi dc (^_<)

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
saonhua:

thông báo với bác kirinhn là anh em đã gửi tiêu và sáo cho anh Long bạn của bác, hè hè chất lượng miễn chê hén, một vài hình ảnh để anh em coi đỡ thèm, hì hì

đây là 3 cây sáo quảng cáo theo phong cách mới, chụp hình hơi bôi bác hén, nhưng sáo đẹp chán. tuy thế nhưng cái cây sáo của bác kirinhn thì lại ko đc đánh bóng thế, MHM ko chịu làm, tui đành chịu thua lun...hì hì hì 

nhin cung them  thiet [:-(]
Page 3 of 3 (37 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net