Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

giúp sức"Onggiamesao" off Tết ở trướng Nguyễn Đình Chiểu

rated by 0 users
This post has 26 Replies | 4 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
em xin một vé với. dạo này em vào năm 3 rồi,làm đồ án tùm lum, Chủ nhật nào cũng phải lên trường, không ra Tao Đàn gặp các anh em được.bùnSad

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

XIn lỗi các bạn , em bận rồi không lên tham gia với các bác được, hy vọng OFF Sinh nhật lên dc sẽ giao lưu với anh em

Sorry TTMD14 va Onggiamesao .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Hic , tiếc quá  mình ở Hn . không tham gia được . Hic ^^. ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hôm nay mình có trao đổi với thầy Thanh về buổi tổng kết cuối năm trong trường.

^_^ lúc  4h-7h chiều thứ 7 ngày 15/1/2010 mời bạn nào rãnh ghé trường Nguyễn Đình Chiểu chơi nha.hi.

Địa chỉ : -184 Nguyễn Chí Thanh, - gần vòng xoay Nguyễn Tri Phương - Ngô Gia Tự.

Lớp sáo hiện tại còn 2 bạn Phúc và Phú

.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

OK.

thứ 7 này mình sẽ có mặt,  mang theo 1 cái áo DS, 33 them 1 cai nữa để tặng  cho 2 HS còn lại nha.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

các bác thật là có lòng, hy vọng 2 bạn này ngày càng thổi sáo hay và sẽ thành công trong cuộc sống .

có dịp lên chơi, hy vọng sẽ dc gặp các bạn .

xin lỗi bác ttmd14 lần nữa

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

@:htt:Mình cũng hi vọng sẽ thành công hơn trong lĩnh vực khác, còn âm nhạc mình có đam mê nhưng thiếu..., Mình cũng muốn gặp htt để học vài chiêu Harmo.See u.and myface:http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100001382275863

Thanks.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Quan trọng là mình đam mê và yêu thích công việc mình đang làm , P nhỉ. hi. chắc sẽ thành công mà ^_^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thành thật xin lỗi anh em. Tui đã lên kế họach chiều nay đến trường để vui cùng anh em. Nhưng bà xã tui bị viêm phế quản nặng. Sốt cao từ sáng đến giờ chưa hết. Hiện nhà chỉ có một mình tui nên không thể đi được. Rất lấy làm tiếc.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Bác saotruc lại thất hứa rồi. Chiều  nay e chắc chắn đi. Đang tính hỏi bác vài skill. hjc.

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chắc bác ấy xin lỗi trước :D tại hôm đó có đến mà. vừa tới bv với bx xong qua thăm các bạn bên trường NĐC lun, bác này hiểu lầm roài.
Page 2 of 2 (27 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net