Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thành viên mới của diễn đàn mong các Huynh Đệ chỉ giáo.

rated by 0 users
This post has 49 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ack! sư phụ chỉ chiu trách nhiệm 10 ngón tay cho đệ tử ớt cay thôi đó, Còn việc Đtử học thêm môn phái dụ rắn của mấy cha nội ả rập bằng sao trúc VN thì Sp pó tay. Tụi nó xài cây kèn dọc nên có thể đảm bảo cự ly an toàn, còn sáo mình cứ lấy cái miệng thổi dụ rắn thì nó phập một phát thì cái miệng như Chí Phèo ăn lộn ớt hiểm luôn. Nhớ chừa con rắn nào to to để SP làm món rắn xả ớt luôn.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
có bác nào dạy tui chiêu dụ rắn ko hỉ, tui lên rừng thổi mấy bài là kiếm được khối tiền, cần quái gì đi biểu diễn cho mệt, hé hé hé bác nào biết ko, em xin ngàn lần quì tạ bái sư để học đấy...Stick out tongue
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thổi sáo cho rắn tới hay ma tới thì tui chưa thấy, chứ thổi sáo cho bác tổ trưởng tổ dân phố  tới thì tui thấy rồi.
Làm đệ tử của MHM sướng thật, vừa được dạy sáo vừa được làm sáo riêng. tự nhiên tui thấy tủi thân quá. Vậy sáo nhựa có muốn học cách thổi sáo cho tổ dân phố tới không? Qua tui chỉ cho.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác kiến rịn gọi cái ống bơ nghe hay nhỉ, sao giống bơ đậu phộng quá…trời ơi cho ớt vô rạp xiếc chắc khi đi ra còn cái hồn không xác quá. Mà bác kiến rịn ơi !!! ớt ACY là ớt ai cũng yêu thuong chứ không phải là ớt ăn chết yểu đâu đó nhe....
Sư phụuuuuuu…..mấy ngón tay của đệ tử sắp thẳng lại rồi, sư phụ bảo nó cong cong nghe ghê quá đi . Mà sư phụ muốn ăn rắn xả ớt hả, để đệ tử lựa con ran hổ mang, con này có mang phùng nên đảm bảo sư phụ ăn vô là nhiều hơi thổi sáo lắm đây . Chắc tại kiếp trước ớt làm nhiều việc tốt nên mới bái được sư phụ m&m, và làm quen với các thành viên khác của đam san nữa, rất vui, rất hân hạnh…….

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ớt thừa tình cảm quá ta, gặp ai cũng yêu hết là sao Tongue Tied.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Híc híc, ý ớt hông phải vậy, tại anh quasimodo bảo là chẳng ai yêu nên ớt mới đổi lại thành ai cũng yêu….Sad

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hic! thong cam di cho anh em minh toan la boy lau lau loi ra girl la hichic.... cac bac thong cam em luoi go tieng viet wa!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:
alô, otcay đó hả ? yêu đời vậy?! bữa trước ăn món cá viên chiên của mày xong về tào tháo rượt te tua luôn, hiện giờ lon...g thể rất là bất an, đề nghị """"""chú mày""""""" bồi thường cho anh ...1 chầu nữa. kekeke
-> ớt cay là nam, Bac Sicro nhầm rồi.............

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
? Tongue Tied
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

otcay:
leehonso:
alô, otcay đó hả ? yêu đời vậy?! bữa trước ăn món cá viên chiên của mày xong về tào tháo rượt te tua luôn, hiện giờ lon...g thể rất là bất an, đề nghị """"""chú mày""""""" bồi thường cho anh ...1 chầu nữa. kekeke
-> ớt cay là nam, Bac Sicro nhầm rồi.............

thằng này đi thái giải phẫu thẩm mỹ đó bác sicore! 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ack! mình có đệ tử giới tính thứ 3 rồi sao.......
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Cái gì………………..giận quá nói không nên lời. do alee cứ kêu đệ tử là chú mày này, chú mày nọ đó chứ, tội nghiệp ớt cay quá….híc híc hícSad

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Box miền Bắc sao thấy toàn miền Nam thế này, các bác miền Bác mô rồi hỷ ?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

híc bác sáo nghệ an coi lai xem mình đã hết tiền nuôi dế chưa mà sao em gọi mà cứ thấy THUÊ BAO QUÝ KHÁCH VỪA GỌI HIỆN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC MONG QUÝ KHÁCH VUI LÒNG GỌI LẠI SAU  híc em nản

thông báo cho bác biết em cũng đang ở nghệ an đề nghị bác cho địa chỉ để em thỉnh giáo . Mong hồi âm của bác

tiếng tiêu ngân vang vọng trời đất phận hồng trần lạc bước xuân xanh
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

để có xiền theo đuổi sự nghiệp chơi sáo (bác saonghean đã quyết tâm gửi tạm con dế tại tiềm cầm đồ)

Bao giờ công thành danh toại chuộc ra sau Stick out tongue 

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Page 3 of 4 (50 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net