Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mở lớp sáo trúc tại Hà Đông (Bùi Công Thơm).

rated by 0 users
This post has 62 Replies | 7 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vấn đề này đã kết thúc từ lâu, sao giờ bạn vẫn nhắc lại ? Mà bạn có chắc đó là Thần Sáo ko ? Hay mới chỉ đoán thế ? Đó có thể là than sáo, thân sáo.... Việc đã qua rồi, ko nên nhắc lại. Lấy nick như thế nào là quyền của mỗi mem chỉ cần ko vi phạm quy định của Damsan là được. Bạn ko nên lật lại vấn đề để gây mất đoàn kết giữa các anh em.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

PiKaChu:
Vấn đề này đã kết thúc từ lâu, sao giờ bạn vẫn nhắc lại ? Mà bạn có chắc đó là Thần Sáo ko ? Hay mới chỉ đoán thế ? Đó có thể là than sáo, thân sáo.... Việc đã qua rồi, ko nên nhắc lại. Lấy nick như thế nào là quyền của mỗi mem chỉ cần ko vi phạm quy định của Damsan là được. Bạn ko nên lật lại vấn đề để gây mất đoàn kết giữa các anh em.

Chuẩn không cần chỉnh !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

thansao:

Chào mọi người...

Mình là Bùi Công Thơm.Mình đang mở lớp sáo ở Hà Đông.Mình thông báo để bạn nào có nhu cầu học sáo thì đăng ký

Địa điểm: Gần cầu Hà Đông.Phòng rộng khoảng 20m2

Học phí : 50k/buổi

Một tuần học khoảng 1 -2 buổi.4-5ng/lớp

Các bạn ai có nhu cầu học thì đăng ký tại đây để mình sắp xếp lớp nhé.nhớ để lại số điện thoại

Cuối tháng này sẽ gặp mặt nhau

Mọi ng ai có ý kiến thì cứ post nhé

SĐT của mình là :0917379797

chắc lão này dạy một bữa là thành thần sáo nguyễn đình nghĩa , mà lấy mắc dữ nghen

cảm ơn mọi ng đã đọc tin...

------------------------------------------------------------------------------

Mìn xin thông báo lịch học cụ thể của 2 lớp như sau:

Lớp 1: vào 15h T4+T7

Lớp 2: vào 15hT5 + 8h CN

Các bạn đăng ký vào lớp nào thì gửi mail đăng ký cho mình ghi rõ họ tên và số điện thoại nhé

mail: thomsao@gmail.com

c

Page 5 of 5 (63 items) < Previous 1 2 3 4 5 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net