Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Có ai giúp dùm em

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
kinglet Posted: 11-03-2007 0:58

Xin chào các bác tại diễn đàn Đam San, chào các bác yêu thích sáo trúc như em. Em là người yêu sáo,biết nghe tiếng sáo, nhưng ko biết thổi sáo, thổi hòai ko được, ko biết chút gì về nốt nhạc, cần hỏi các bác biết nơi nào truyền, dạy Sáo Trúc tại TPHCM k? Từ căn bản đến nâng cao. Em thật sự có niềm đam mê đã lâu rồi, hỏi nhiều người nhưng ko ai bíêt cả, nếu ko học được sáo, em sẽ rất nuối tiếc trong suốt cuộc đời. HuhuSad

Em đã 22 tuổi rồi, tính tình khô khan, tình yêu lại ko có, đang học CNTT, nhiều khi rất căng thẳng, các bác làm ơn giúp dùm, xin đa tạ một con virut ạ.Stick out tongue.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
1/ Trong damsan này có nhiều nguời học CNTT như bác lắm và cũng có nhiều nguời làm CNTT lắm.
2/ Vấn đề bác hỏi thì cũng có nhiều nguời hỏi lắm, và có nhiều bài biết lắm từ 2 năm qua đếm không hết, bác sẽ dễ dàng tìm thấy bài viết tương tự nếu chịu khó đọc diễn đàn. Đây là 1 ví dụ
http://damsan.net/forums/thread/3785.aspx
Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net