Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mua sáo ủng hộ miền Trung lũ lụt.

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
    Mấy ngày nay liên tiếp có vài người nhắn tin nhờ mình chuyển tiền ủng hộ.MHM xin đính chính là không nhận tiền các bạn nhờ gửi để đi ủng hộ lũ lụt. Mình chỉ giúp chị Đoan Trang chuyển tiền ủng hộ vì chị ấy đang ở nước ngoài không thể gửi trực tiếp được. Các thành viên có lòng hướng về miền Trung thì hãy trực tiếp đi ủng hộ thông qua nhiều nơi uy tín khác nhau mà các bạn tin tưởng hoặc gửi vào quỹ Nhân Ái ở bài đầu mình gợi ý.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Luffy:

Chao` anh, anh cho em đăng kí mua 2 cây sáo còn lại dc ko. Em đang ở nước ngoài nên cũng hơi khó liên lạc. Em sẽ nhờ bạn em gửi tiền và nhận sáo. Anh có thể cho em địa chỉ nào liên lạc với anh đc ko. Mail, hay phone cũng dc.

Email của em là: luffchan@gmail.com

Cám ơn anh. 

Trưa nay MHM đã chuyển sáo cho bạn. Luffy nhắn người bạn đó gửi tiền ủng hộ cho báo Dân Trí giúp mình nha.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Anh chuonghm và Luffy tranh thủ chuyển tiền ủng hộ cho báo Dân Trí nhé.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
le anh thao replied on 10-28-2010 23:34

hoan nghênh anh MHM diễn đàn của chúng ta có những người như Anh thật đáng quý .chúng ta là công dân Việt Nam lẽ nào lại dửng dưng trước cảnh đồng bào ta gặp hoạn nạn như thế .Với tinh thần đó sáng nay tôi cũng đã gửi 500.000 đồng cho qúy báo anh MHM ạ.

tôi cũng làm sáo nhưng chưa có những sản phẩm thương mại,các bạn nào đã có những sản phẩm thương mại có lòng hảo tâm hãy làm theo cách đó đi nào. chia sẻ với cộng đồng xin hãy là trách nhiệm của mỗi thành viên damsan chúng  ta!

'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Công ty mình thì "kêu gọi" mức giá 200.000 đ tiền mặt và 1 ngày lương cho đồng bào miền Trung. Vậy cũng tính là mình ủng hộ đồng bào lũ lụt luôn nha. Hjhj Stick out tongue

Tất cả vì miền Trung thân yêu. Mà nghĩ cũng hên, Ông Nguyễn Hữu Cảnh chọn miền Nam làm thành phố, không bị lũ lụt hay bão gì hết. Chứ chỗ nào cũng bão thì ai giúp ai nữa đây?

Photobucket

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Doantrang:

M-H-M ơi, cho chị đóng góp  100 đô

Địa chỉ  của em ở thành phố  có được không em ? Ngày nào là hạn chót để chị kịp đi gửi , em nhé

Đã nhận được tiền của chị Đoan Trang gửi ủng hộ lũ lụt. Tiền sẽ được chuyển đến văn phòng đại diện báo điện tử Dân Trí trong ngày mai .

Các thành viên ở các vùng khác có điều kiện thì tìm đến nơi gần nhất để quyên góp nhé. Lũ qua đi nhưng nhiều khó khăn vẫn còn trước mắt đối với nhân dân miền Trung. 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
em vừa gửi 10 bộ quần áo rùi. hì

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em ở miền trung nè, chỗ em bị lũ thì có được tặng sáo không ? :D

Page 2 of 2 (23 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net