Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

TẬP LUYỆN XONG ĂN NHẬU VÀ TẬP LUYỆN

rated by 0 users
This post has 28 Replies | 4 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
khi nào mình mới đc vào với anh em trong nam nhỉ, hic, lẻ loi quá.
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Huhu hôm qua vui thế này sao không hú em 1 tiếng làm em đi về trước, tiếc quá. Thật là bất công quá đi mà. Huhu e bắt đền mọi người đấy,huhu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Chà, lúc em hỏi thì bác kiu có việc về sớm, có việc thì sao cản bác được, đúng ko nhỉ.

Trong lúc xoay vòng, bí đề tài, sẵn có men nên em đề nghị bài "mời dziệu" nhưng ko ai thuộc lại bắt bẻ là fải "mời bia" mới đúng bài cơ, lúc đó mà có bác vào "mời rượu" luôn thì có fải vui hơn ko hehehe

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ATinh:

Chà, lúc em hỏi thì bác kiu có việc về sớm, có việc thì sao cản bác được, đúng ko nhỉ.

Trong lúc xoay vòng, bí đề tài, sẵn có men nên em đề nghị bài "mời dziệu" nhưng ko ai thuộc, lúc đó mà có bác vào "mời rượu" luôn thì có fải vui hơn ko hehehe

hic. Bận vì có con em của gì xuống chơi nhưng bít vui thế này thì em gọi nó một phát là xong ngay mà.huhu. Chẳng mấy khi tổ chức thế này mà ko đi được thì tiếc lắm.huhu. Chắc là đợi đợt sau vậy.hic
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

nhoc_style:
 hic. Bận vì có con em của gì xuống chơi nhưng bít vui thế này thì em gọi nó một phát là xong ngay mà.huhu. Chẳng mấy khi tổ chức thế này mà ko đi được thì tiếc lắm.huhu. Chắc là đợi đợt sau vậy.hic

Hic... Nhìn hình thấy hoành tráng vậy chứ thực tế món ăn chính của bữa tiệc này là "Mì Tôm" + rau Big Smile Big Smile Big Smile

(Hình minh họa)

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
wanabe00:

nhoc_style:

Hic... Nhìn hình thấy hoành tráng vậy chứ thực tế món ăn chính của bữa tiệc này là "Mì Tôm" + rau Big Smile Big Smile Big Smile

(Hình minh họa)

Ăn nhậu mà có người thổi sáo nghe thì thú wa. Nhìn cái hình tức cười quá,hehe

Photobucket

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

sặc sặc ặc ặc...

mấy bác chơi ác em nhá, hê hê hê, nhớ đấy.

PS: nồi lẩu thì có tí xíu mà damsan ta toàn dân khủng, 3 dĩa thức ăn bốc hơi trong vòng 1fút, mấy bác để ý mấy cái dĩa ko còn 1 cọng rau là bit rồi, rút exp, em ko tranh thủ thì e là chỉ còn mùi hương thôi.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thấy ớn ớn sao đó, vào quán nhậu thổi ồn ồn bàn bên cạnh lại vác chai bia sang chơi bài đập vỡ cây sáo thì chết :))
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bác Chapi yên tâm! Ở Việt Nam chuyện này là chuyện lạ nên họ cũng thích tò mò lắm. Hôm qua nếu không có tụi này thì quán đó chỉ đơn thuần là quán nhậu tẻ nhạt chỉ có tiếng "dzô,ra" thôi. Khi ra về bàn kế bên còn phán thêm một câu " Đang thổi sáo hay mà sao về sớm vậy?".
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Hôm dó em có viêc phai vê som. Anh aotuong có ru di nhung phai tu chôi. Thiêt ngai voi anh quá. Hen các anh em vào tuân sau vây

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
photo.apps.zing.vn/upload/original/2010/09/04/17/1283595281852699274_574_0.jpg[/IMG][/URL][URL=http://photo.apps.zing.vn/nvmk1tt/apps/photo/album/photo-detail/id/41796205][IMG]http://img1-

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ
Sao mấy lần em lên Tao Đàn mà chẳng gặp ai thối sáo cả. CN này 7/4/2011 các bác có luyện tập ở Tao Đàn ko vậy?

JIBBER

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Chủ nhật ở Tao Đàn nhưng nếu bác đi sớm có thể không gặp. Thường thì đi từ 12h đến 15h thì chắc ăn.

Nhớ là khu nhỏ, gần khu vui chơi trẻ em.

Chủ nhật này đâu phải là 7 tháng 4.

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ
Chết! Em lộn!Đầu nghĩ một đằng mà tay đánh một nẻo CN này 10/4 nhỉ.

JIBBER

Page 2 of 2 (29 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net