Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

TOPIC chính thức đăng kí mua áo đamsan 2010

rated by 0 users
This post has 51 Replies | 5 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 10-20-2010 2:48 | Locked
Đủ rồi, đăng kí nhanh đi mọi người ơi, sắp có áo mặc rồi, :D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hungdt1k54 replied on 10-20-2010 6:56 | Locked

úp nào,các bạn đăng kí nhanh để có áo mặcStick out tongue

Gái Gú Chỉ Là Phù Du----Thầy U Mới Là Tất Cả
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hungdt1k54 replied on 10-21-2010 9:38 | Locked
up lên cho mọi người biết vào đăng kí nha! Mong anh em sớm có áo mặcStick out tongue
Gái Gú Chỉ Là Phù Du----Thầy U Mới Là Tất Cả
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 10-21-2010 9:40 | Locked
Xì băm thì có đấy.hehe
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Thân gửi các bạn, BQT Đam San xin chân thành cảm ơn tấm thịnh tình này, hiện giờ với số lượng 50 áo trên đây, kết hợp thêm với khoảng chục áo của BQT thì cũng được khoảng 60, vậy là có thể tiến hành được rồi.

Tuy nhiên rút kinh nghiệm của lần trước, BQT xin phép được nới rộng số lượng đặt thành 100 cái, vì với số lượng tối thiểu này BQT mới không bị các nhà sản xuất o ép, cũng như là có được chọn lựa rộng rãi hơn về màu sắc (lần trước số lượng chỉ có 50 cái nên nhà sản xuất ép chọn màu lòe loẹt đó cũng đành chịu vì chạy đi đâu cũng bị vậy). Như vậy chúng ta đã có 60 cái rồi, hy vọng không lâu nữa mọi người cùng chúng tôi sẽ cố gắng vận động để đủ thêm 40 cái nữa, chừng đó mọi việc sẽ hanh thông hơn nhiều, kính mong bà con giúp sức với nha!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 10-21-2010 13:15 | Locked

Cảm ơn sự nhiệt tình chu đáo của BQT

Mọi người ai cũng mong sớm có áo mặc, đề nghị vào thúc đẩy phong trào lên đi.

Số lượng càng nhiều càng tốt , tạo điều kiện hơn nữa cho BQT thoải mái hơn trong đặt hàng và lựa chọn.

Up mạnh lên nào bà con :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 10-21-2010 18:23 | Locked
Anh Lee ơi cho em hỏi là áo sắp tới mình may BQT có định thay đổi màu không ạ. Ý em là hơi nhạt tí cho dễ chịu. Anh nói rõ thì có nhiều thành viên đăng kí thêm đấy ạ. Nếu có sự thay đổi bất kì gì của mẫu cũ em xin phép đặt một cái ạ. Size XL. Em xin hết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
saomuc replied on 10-21-2010 19:06 | Locked
TOPIC này mục đính chủ yếu là theo dõi thôi, mong BQT sớm lập 1 cái topic đăng kí và chuyển tiền, rồi treo lên đầu diễn đàn, vì có tiếng nói chính thức, như vậy sẽ nhanh chóng hơn, các thành viên tiện theo dõi hơn.
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
CayTruc replied on 10-21-2010 21:10 | Locked

Tui đăng ký 1 cái L ủng hộ mọi người nè (còn 2 cái ở nhà).

Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi.... Đàn, sáo, ca hát, đá cầu ...->Vui chơi giải trí học tâp: cv Tao Đàn: CN , khu nhỏ chỉ có 1 cái chòi. :)

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
ssvn dong replied on 10-22-2010 1:18 | Locked

e thấy bên aolop.vn rất ok mà ^^ , có đi làm cho lớp và 4rum  r , không cần thiết sl phải quá nhiều , bên m 60 cái là dư , không hề gò bó trong việc chọn màu , size v..v , giá cả ok :d , chất lg cũng tốt  .mong bqt xem xét thử

vs e có một suy nghĩ là , những áo cũ nên giữ làm kỉ niệm hay để mặc bt khi sinh hoạt cũng ok , còn nên làm lại hết cho đồng bộ  , thuận tiện cho  nhiều project hay đi off :)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 10-25-2010 21:43 | Locked
ssvn dong:

e thấy bên aolop.vn rất ok mà ^^ , có đi làm cho lớp và 4rum  r , không cần thiết sl phải quá nhiều , bên m 60 cái là dư , không hề gò bó trong việc chọn màu , size v..v , giá cả ok :d , chất lg cũng tốt  .mong bqt xem xét thử

vs e có một suy nghĩ là , những áo cũ nên giữ làm kỉ niệm hay để mặc bt khi sinh hoạt cũng ok , còn nên làm lại hết cho đồng bộ  , thuận tiện cho  nhiều project hay đi off :)

Up cho mọi người vào đăng ký, spam ạ.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Để cho tiện, xin các anh, chị, em muốn đăng ký áo hãy gửi tin nhắn cho mình qua số này nha : 0984.000.331, mình sẽ có trách nhiệm gọi lại để xác nhận với các bạn cho thống nhất số lượng. Khi nào đủ 100 cái mình sẽ đi đặt hàng với phía gia công!

tái bút : xin anh em hãy nhắn tin bằng số điện thoại nào mà anh em sẽ sử dụng lâu dài nhé, vì sau này khi gửi chuyển phát nhanh, bưu điện sẽ căn cứ theo số điện thoại mà gửi hàng đấy!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
tayenkhach replied on 10-26-2010 23:31 | Locked
em xin đính chính, là 2 áo size M ạ ! Không phải 1 áo size L đâu ạ !!!!!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 10-30-2010 10:31 | Locked
leehonso:

Để cho tiện, xin các anh, chị, em muốn đăng ký áo hãy gửi tin nhắn cho mình qua số này nha : 0984.000.331, mình sẽ có trách nhiệm gọi lại để xác nhận với các bạn cho thống nhất số lượng. Khi nào đủ 100 cái mình sẽ đi đặt hàng với phía gia công!

tái bút : xin anh em hãy nhắn tin bằng số điện thoại nào mà anh em sẽ sử dụng lâu dài nhé, vì sau này khi gửi chuyển phát nhanh, bưu điện sẽ căn cứ theo số điện thoại mà gửi hàng đấy!

Up, spam ạ :D
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
MrKoi124 replied on 10-31-2010 3:59 | Locked
CayTruc:

Tui đăng ký 1 cái L ủng hộ mọi người nè (còn 2 cái ở nhà).

hi hi. thế cho em 1 cái đi. thôi. nói zậy thui. bác lee mặc máo cỡ nào. em đăng kí 1 cái nhỏ hơn 1 site. em chả bít mình nặc site nào! hic

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Page 3 of 4 (52 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net