Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

hướng dẫn thổi bài tiếng hát giữa rừng pác bó

rated by 0 users
This post has 39 Replies | 5 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
oh, bạn thổi hay thật đấy Big Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

nangtienxauxi2000:
oh, bạn thổi hay thật đấy Big Smile

Hic! Pótay! Xin lỗi đã làm bạn hiểu lầm:D

Đây là ai đó thổi chứ ko fải là mình thổi=)) =)):D:D:D^_^!

(Mình đc thế này thì....:D)

Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh gian khổ. Trên đời này không có con đường cùng mà chỉ có những ranh giới. Điều cốt yếu là phải có sức mạnh vượt qua những ranh giới ấy!^_^!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
hôm nào bạn có thể thổi thử để mọi người nghe thử đc ko, hình như tớ chưa đc nghe bản thu nào của bạnBig Smile, bạn post 1 bài lên nhé.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

nangtienxauxi2000:
hôm nào bạn có thể thổi thử để mọi người nghe thử đc ko, hình như tớ chưa đc nghe bản thu nào của bạnBig Smile, bạn post 1 bài lên nhé.

Hi! Bạn thật khéo! Cảm ơn bạn! Nhưg mình thực sự ko đủ tự tin đâu, nghe và xem các bạn thổi là thấy hay rùi:D

(Bạn thổi cũng rất hay, mình đã nghe 3 bài trên sannhac.com of bạn rùi, chắc sắp tới sẽ có cả bài "Khoảnh khắc" nữa^_^!)

Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh gian khổ. Trên đời này không có con đường cùng mà chỉ có những ranh giới. Điều cốt yếu là phải có sức mạnh vượt qua những ranh giới ấy!^_^!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bạn tự tin lên đi, mọi người dù thổi ko hay cũng đều post lên mà, mọi người sửa cho sẽ rất mau tiến bộ bạn à, tớ nghĩ bạn thổi hay, nhưng là bạn giấu tài thui, pải koBig Smile, hịc tớ thủi, gà còn hơn tớ ấy.Sad. hi` tớ đang tập bài đó bạn à.^^
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhà anh Mão đẹp ghê , chẳng bù với cái phòng ở đây . ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
chodoiquakhu:

md54kt3:
Không mần đc mô

Nỏ mần được mô

Sức mô mà mần 

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Mấy lão khoe tiếng miền Trung đây em .........nỏ hiểu chi hết !

Đoạn lưỡi kép khó nhăn ra, lão Mão có đọc được nốt đâu mà thổi đúng Stick out tongue

Mà sao bài mà có đoạn lưỡi kép em tìm trên diễn đàn giờ không thấy nữa nhỉ?

Với lại có ai quy định là bài này phải thổi được lưỡi kép thì mới là bản độc tấu sáo đâu, thổi bt là ổn rồi, bác nào thổi được trọn vẹn như bài hát thì đưa lên cho anh chị em thưởng thức nhé Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

he he 

http://www.youtube.com/watch?v=QRQSGDS1ikU

pxtuan because_of_you_pxt@yahoo.com pxtuan.bsc@gmail.com mình ko thích trẻ con nhưng mình thích cái cách người lớn tạo ra chúng =.=!
Not Ranked
tiểu cầm thủ

ai co' the? cha minh` pho ki' bai tieng hat giua rung pac bo dc ko??? thank nhiu !!!Big Smile

Page 3 of 3 (40 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net