Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

đồng nai đâu rồi

rated by 0 users
This post has 24 Replies | 4 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Khotruc:
akiaphuong:

vậy hả

rất vui khi làm quen bạn từ chỗ tôi đến chỗ bạn một tuyến bus có gì bạn gọi cho tôi số 0933890019

mai mốt chugns ta có thể gặp nhau

Bạn cần gặp người ta mà sao cứ bảo người ta gọi cho bạn ?

Bạn cần gặp người mà để cái tiêu đề : ĐN đâu rồi  , như thế có thỏa đáng không ?

Bạn cần gặp người mà viết là ...đâu hết rồi mau ra đây đi ?

Mong là bạn xem lại nếu muốn gặp người ta thì phải như thế nào . Đừng để người ta nghĩ người ngoài bắc ăn nói như thế thì thật phiền lắm.

tớ  không biết cậu nghĩ về nguời bắc như thế nào

tớ ý cậu có nhìn thấy bạn đó viết mỗi YM lên    mình đã nhắn tin qua Ym .và không thấy gì . mình để lại số cái này tớ nghĩ chẳng vẫn đề gì cả

theo ý của cậu là sao xin chỉ bảo

đây là diễn đàn văn nghệ chứ không phải nơi phân biệt bắc nam

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nhoc_style:
Thì em nó cũng muốn tìm bạn tập sáo chung thôi mà.chắc là hết cách rồi nên mới đưa ra hạ sách đó,bác thông cảm. To vitieubao. Ông ở Đồng Nai mà có khi nào về đó đâu,cũng như không.hehe

cám ơn anh đã hiểu em

vào đây chẳng bạn chẳng bè chỉ đơn giản là tìm bạn để giao luư    dể biết thêm chút ít về sao

chứ chẳng có gì cả       "cuộc số có lúc dòng sông có khúc"  lũ về thì vỡ đê

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 09-15-2010 1:31
Khotruc:

Bạn cần gặp người ta mà sao cứ bảo người ta gọi cho bạn?

Bạn cần gặp người mà để cái tiêu đề : ĐN đâu rồi  , như thế có thỏa đáng không ?

Mong là bạn xem lại nếu muốn gặp người ta thì phải như thế nào . Đừng để người ta nghĩ người ngoài bắc ăn nói như thế thì thật phiền lắm.

Quá chấp nhắt, cậu phương vẫn còn trẻ, diễn ý có thể ít lưu loát. Chứ tôi bảo đảm cậu ấy không có ý ra vẻ kẻ cả lớn giọng, t thấy trong những lời đó chỉ là sự nhiệt tình muốn tập hợp mợi người giao lưu về sáo như hồi cậu ấy còn sinh hoạt ở nhóm công viên tuổi trẻ Hà Nội.

Thế hệ 9x đôi khi câu từ làm cho một số người bất mãn, nhưng có thể thông cảm được.

"Để lại sđt có gì không tốt?, không phải ai và tình huống nào cũng có thể chủ động liên lạc với tất cả mọi người được"

akiaphuong:
anh em đâu hết rồi nhỉ đồng nai đâu rồi mau ra đây đi

Đây là một lời kêu gọi hết sức bình thường để mọi người ra mặt nêu ý kiến thôi.

Theo cá nhân tôi. Bạn cũng xem lại đi, đừng "bới lông tìm vết" và "vơ đũa cả nắm", chưa gì đã chỉ trích không đâu, nhỏ nhen lắm, và đánh đồng một người với cả một vùng miền!

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Theo ý kiến của em thì cũng chẳng có gì lớn lao đâu, chỉ là kết bạn, để cùng nhau theo đuổi đam mê thôi mà
Dracula
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

anh em vào diễn đàn này chỉ là vui chứ chẳng làm gì cả

hic chủ nhật tuần này anh em ở trên tao đàn vẫn tập tụ av

Not Ranked
tiểu cầm thủ
hi hi, em ở Đồng Nai nè, nhưng ở mãi Tân Phú lậnSad
Trầm
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
em ở long thành nhưng không biết tân phú lf đâu nhưng để hôm nào anh em mình vùng rảnh ngồi tò tí te chút
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Em cũng ở Đồng Nai nè. Em ở huyện Cẩm Mĩ, có anh em nào ở đó ko? Cho em làm quen nha!Wink Em cũng chỉ mới tập sáo a!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Khotruc:
akiaphuong:

vậy hả

rất vui khi làm quen bạn từ chỗ tôi đến chỗ bạn một tuyến bus có gì bạn gọi cho tôi số 0933890019

mai mốt chugns ta có thể gặp nhau

Bạn cần gặp người ta mà sao cứ bảo người ta gọi cho bạn ?

hậu bối xin hỏi đại nhân tên gì vậy? sao comment có vẻ ghen ghét thế nhỉ???

Cứ khi say ta điên cuồng bất chấp

Gạt bỏ đi cảm giác thất tình

Ra ngoài đường tìm cô gái thật xinh

Hôn vào má và sẵn sàng ăn tát.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
chuyện qua gần 1 năm rồi nói lại làm gì :D chuyện cũ cho thơi gian qua đi
Page 2 of 2 (25 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net