Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Quầy Tiêu Sáo Bamboo-flute

rated by 0 users
This post has 357 Replies | 13 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@HALEY : sáo đó không có trúc làm nên mình không biết giá bao nhiêu lun .

@thanhnhat : Nhận rồi thì tốt rồi . Nhớ post lên anh nghe nhe  , hehe ( thổi nhạc Việt là huề trớt lun )

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
ailio huynh BB ơi tình hình là chắc em không đặt nỗi cây 3tr rồi,thú thật là em thích cây có khớp nối cho nó tiện nhưng mà tại tình hình tài chính có hạn,hìhì,cò gì anh thông cảm nhé,còn cây sáo thì cứ giửi cho em chung với hàng của anh KTS Chuyên(lúc làm xong anh nhé),cảm ơn anh trước hjhjhjhjhjBig Smile

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Thanhnhat nhận được sáo rùi, sao của em vẫn chưa có vậy anh Bamboo.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thanhnhat ở mỹ đương nhiên là gửi có 2 ngày thì nhận được . Có gì lạ đâu em .

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Giá 1tr8 thì quả thực cũng hơi cao đối với em. Nếu em chỉ yêu cầu trúc vàng thôi thì giá chắc hạ hơn? Còn trúc tím em sẽ quyết định sau, sau khi đã nhận được cây C trúc tím em đã đặt anh.
Vì một thế giới không có admin
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Cây tiêu đẹp tuyệt vời, ước gì mình có 1 cây như vậy. Phải công nhận là bác BB làm tiêu không thể chê vào đâu được. Tất nhiên đó là bên ngoài, còn âm thanh thì chưa biết nhé. Bác post 1 đoạn demo nghe thử xem sao, em nghĩ là hình dáng đẹp vậy, thì âm thanh cũng không thua kém.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tiêu mình làm chủ yếu đem đi làm cảnh thôi bạn ơi . Âm nghe dở lắm , đừng mua .

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Giờ nếu mình đặt mua 1 cây sáo tone Đô. Tại mình mới tập thổi 1 tuần thì thằng bạn nó làm nứt cây sáo cũ rồi. Tình hình là giá bây giờ bao nhiu 1 cây và khoảng bao lâu mình nhận được, mình đang học ở HCM. Nếu bạn muốn chi tiết gì cho mình số đt để mình liên lạc nói cho rõ. Họăc nhá máy mình gọi lại: 01236022094
Not Ranked
tiểu cầm thủ

ối chài ! một cây sáo loại thấp nhất 350k + thêm phí vận chuyển 300k mấy thằng học sinh bình thường như mình  sao mua nổi

crystalstarcd@yahoo.com.vn 0927072989 My Name :Bùi Ngọc Thuận Châu Đốc An Giang
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bạn có thể qua topic của chuthoong để đặt sáo tone C ,vì hiện nay mình còn 1-2 ống nhưng nếu mình bán sẽ bán giá cao lắm . Bạn mới tập thì chỉ nên tập loại vừa vừa thôi ( sáo của mình là để cho các bạn sưu tầm là chính chứ cũng không khác gì sáo của mấy chủ hàng khác  đâu bạn ) Dù sao cũng cảm ơn bạn đã ghé qua nhé !

@buingocthuan1as : mình không có bắt các bạn mua sáo . Bạn thích thì có thể mua , không thích thì có  thể xem người  ta mua nhé ! Cảm ơn bạn ghé qua .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bắt quả tang bác BB vẫn còn đầy trúc làm tiêu nhé Wink
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tang chứng đâu ? hehe . ( đừng nói cây tiêu trên hình nhé . Nó là đơn đặt trước bác đó )

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
à em tò mò bác bamboo đi làm hay đii học bên mỹ thế,em nghe nói tết bác về,ko bik ngoài các đơn đặt hàng bác có thêm mấy cây phụ đấu giá nào khoogn nhỉ Big Smile

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mình không đi làm cũng không đi học vì mình định cư bên này mà . Trúc làm cho đơn hàng còn không đủ thì làm sao còn mà đấu giá , hehe . Gia tài của mình cũng chỉ có 1 cây tiêu D chứ có nhiều đâu .

Page 14 of 24 (358 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net