Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Quầy Tiêu Sáo Bamboo-flute

rated by 0 users
This post has 357 Replies | 13 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Cám ơn anh đã giảm giá cho đàn em. Em thấy ở đầu trang anh có hình một cây sáo D trầm. Cây này không biết anh có bán không và nếu bán thì giá rổ thế nào hả anh? Cho em hỏi thêm về sáo loại cực tốt của anh: cực tốt ở đây có nghĩa tương đương với professional hay concert giống trên trang eason? Cây Bb loại cực tốt có giá 1tr8 vậy cây G trầm với F trầm cũng loại cực tốt thì giá cũng như vậy và trúc tím toàn thân?
Vì một thế giới không có admin
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@Gấu Trúc : nếu bạn muốn làm cây sáo như của PhanThanhLong cũng được . Giá cho 1 cây như vậy cỡ 800k + khắc 2 chữ Gấu Trúc thì là 850k + phí chuyển phát 300k = 1tr140k . Lấy chẵn bạn 1tr1 cũng được . Nếu ok thì bạn nhắn lại để xác nhận xem bạn có muốn mua hay không nhé . Và bạn muốn khắc ngang hay khắc dọc ? Ngang dọc gì mình cũng có mẫu ở trang 5 và trang 6 rồi đó bạn . ( Mình không dùng sơn cho sáo tiêu , và cũng không còn inox để bọc cho sáo nữa bạn ơi )

@Citylights : Nếu em muốn mua cây G hay F trầm cực tốt và tím toàn thân luôn thì 1tr8 cho mỗi cây . Còn cây D trầm ở đầu trang 1 , thì cây đó nó loại cực phẩm , chỉ dành tặng không bán em nhé !

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bamboo-flute:

Và điều thứ 2 mà anh nói bài trên là trúc tím anh không đủ điều kiện , chơi trúc vàng nhá . ( hư thì anh xài, ha haha )

Dạ hix, không có trúc tím thì chắc em sẽ chờ cho đến khi đại ca có nguồn trúc tím dồi dào rồi làm cho em cũng được, còn tiêu trúc vàng thì em có nhiều lắm rồi đại ca ơi !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
dạ thế thì anh cho em hỏi thêm 1 chút xíu nữa nhé,là nghe nói tết anh về bên này phải không ạ,khi đó anh giao hàng cho anh KTSChuyen roài em lấy luôn được không ạ,tai tình hình em mới đủ 3/4 số tiền (sinh viên nên anh thông cảm nhé),chữ Gấu Trúc anh khắc ngang cho em nhé,kum ơn anh nhiều( cái vụ sơn là í nhờ anh sơn PU trong lòng ống sáo í,và bọc inox nến hết roài thì chịu thoai hihihihi,nhưng cố gắng bọc cho em càng tốt nhé anh).em cảm ơn anh

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ok . vậy bạn chờ nhé . Cây Bb như của PhanThanhLong , khắc 2 chữ Gấu Trúc ngang như Damsan-aotuong giá 840k . Cảm ơn bạn nhé !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Dạ thú thật cây này em đặt anh vì tặng người khác,thế nên anh chon cây thẳng và làm đẹp đẹp tí nhá,hjhjhjh,trăm sự nhờ anh,à khi nào anh giửi đồ cho anh KTSChuyen thì nhắn lên diễn đàn em cái nhé,hì,

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Vây cây sáo Si của em là 800k ạ.E có gửi tin nhắn cho a hok rồi,hok biết a cón nhận được hok.A làm cây đó cho e,e đồng ý
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
đẹp quá.
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@Phanthanhlong : anh đã trả lời tin cho em lâu rồi mà . Cứ theo như thế nhé !

@caytrevn : sáo C và tiêu C mình hết hàng rồi . Bạn thông cảm nhé . Giờ chỉ còn sáo Bb , A , G , F trầm và 1-2 cây tiêu D . Giá cho mỗi cây sáo hiện trung bình là 800k và tiêu là 1tr .

@Gautruc: ok bạn . để mình kiếm cho bạn trúc tốt , còn nếu trúc không vừa ý mình , hoặc là khi làm mình thấy nó không đáng giá đó thì tự mình sẽ hạ giá xuống cho bạn .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Không bik nói dì hơn,chân thành cảm ơn anh nhé,chúc anh có nhiều sức khỏe để khoét cho pà con mình nhiều hơn hjhjhjh

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Anh bảo cây D trầm đấy là loại cực phẩm. Loại cực phẩm với loại cực tốt mà em đang hỏi anh cho cây G hay F trầm có khác gì nhau không? Giờ anh còn trúc để làm cây D trầm như thế hay E trầm không. Tình hình là em tính sẽ đặt 1 trong 2 cây G hoặc F trầm loại cực tốt nhưng còn đang phân vân chưa biết chọn F hay G trầm. Vây anh cứ giữ trúc cho em để em nghĩ thêm vài ngày nữa nhé. Mà nếu em đặt cả 2 cây thì có được giảm giá không? Em lo không biết khi chuyển từ Mỹ về Sài Gòn rồi từ Sài Gòn ra Hà Nội thì liệu có ổn không (vì giá khá cao nên cũng hơi lo nếu sáo bị làm sao khi vận chuyển).
Vì một thế giới không có admin
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cực phẩm nghĩa là có thể không còn cây nào tốt hơn nó nữa . Cực tốt nghĩa là vẫn thua nó 1 chút .

Để mình coi lại coi còn ống nào cực tốt để làm cho bạn sáo D hay E không nhé . Nhưng mình nói trước ,vì khoảng cách sáo trầm như vậy thì bạn phải chịu khó luyện hơi , luyện tay ( vì choải các ngón tay ra xa dữ lắm đó . Mình đã phải mất 1 tuần để chế ngự nó đấy bạn . Còn như bạn muốn làm theo thế bấm tiêu thì không có gì để nói nữa ) . Nếu bạn mua 2 cây Fa + Sol trầm thì mình tính bớt cho bạn mỗi cây 100k . Như vậy là 3tr4 cho 2 cây luôn tiền vận chuyển . Mình bao bì cẩn thận và bỏ nó vô ống cứng để gửi nên chuyện va đập là không thể . Nó về tới VN cũng sẽ được bạn mình kiểm duyệt lại kỹ càng 1 lần nữa rồi mới đóng gói gửi ra HN cho bạn . Như vậy bạn có thể yên tâm .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Sáo Trà My chừng nào tới vậy BB, đang nóng lòng chờ đâyIndifferent
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Cái này phải đi hỏi mấy chàng làm ở bưu điện VN thôi bạn . BB đã gửi hơn 1 tuần rồi đó . Khi nào bên VN nhận được sẽ nhắn cho bạn nhé !

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ui vậy anh đã gửi tiêu cho em chưa vậy anh ?
Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Page 12 of 24 (358 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net