Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thổi sáo bài trăng vỡ

rated by 0 users
This post has 88 Replies | 9 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Ôi! hay quá

Mình cũng chưa biết nhạc lý 

Bạn viết như vệy dễ hiểu thật

cảm ơn

http://i1207.photobucket.com/albums/bb471/babyboombay/TraiThmLng.png
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Thì mình cũng không biết gì về nhạc lý cả, nếu nhìn bản nhạc rùi ngồi dịch từng nốt thì mình thổi được, nên mình post cái phần đó mà mình thổi. hii. ko ngờ lại có bạn cũng giống mình. hii, vậy là vui rồi
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

mình đang tự học nhạc ly 1 mình

zèr cũng biết đọc note nhạc rồi:D

nhưng mình thix sáo từ nhỏ kia nhưng mà ko ai chỉ bảo

luc nãy mình cũng có nghe 2 video của bạn ẻr  star zing =>> rất hayStick out tongue

mình làm quen nhé

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

tớ thấy nhiều người trên đăm săn thổi sáo rất hay mà ko cần biết nhạc lý bạn à

bạn cứ lên đăn săn mọi người sẽ chỉ bảo bạn rất tận tình đó

rất vui được làm quen với bạn

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Wow có ngừời chịu làm wuen với mềnhStick out tongue

Xấu Trai

Bất Tài

Vô Dụng

Nhà Nghèo

thix qúaSmile

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Chính xác  là vậy đó!! hjhj......... thổi sáo 1 mình chán quá đi thôi, tính nghỉ chơi sáo luôn mà không biết làm ji để giải trí nữa, chắc mình chuyển qua đi cu gái thấy thiết thực hơn , Stick out tongue
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hjhj mê gái quá đi hà. Mà tiểy yến ơi hình như câu 2 thiếu một nốt thì phải (cuối câu đó). Anh thổi không ra. Uh, số của ninja đó rất dễ học

Cahc tại diễn đàn mình mem nữ ít quá nên con gái được ưu tiên

Photobucket

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Con trai không mê gái chứ không lẽ mê bà già  àh ! kaka.. tiểu yến ở thái nguyên đó, nói giọng ngọt ngào làm sao đó, ông aotuong có cơ hội thì tận dụng đi nha, tui ở ngoài nam chán thấy sợ !!!, đang muốn kiếm em nào dể thương chút lấy về làm bà xã đây, hjhj... ( già rồi Geeked)
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Ủa, các anh đã định kiếm bà xã về để chăm lo cho các anh à, bé bỏng quá đấy. Cái gì cũng có quy luật tuần hoàn của nó, con người cũng vậy, bé-lớn-già-bé. Các anh vẫn thanh niên mà đã định thành các ông lão hay sao mà cần lấy vợ gấp về chăm sóc thế.

Mà em cũng thấy diễn đàn mình ít con gái quá, làm thế nào cải thiện tình hình được nhỉ. Em ở hưng yên, hổng phải thái nguyên anh ạ, 

Câu thứ 2 của bài trăng vỡ hả anh. đâu có thiếu nốt nào hả anh, em thổi vẫn được mà, anh coi lại coi nhé,

Ninja viết theo số kiểu như thế nào hả anh. mà bình thường các bài khác anh cũng viết số ra hay la nhìn bản nhạc rùi thổi thế.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Không phải là già mà là đã lớn rồi, cũng phải lập gia đình chứ em, chứ ở vậy riết đâu có được, nói đúng không nè, anh có nói với em là nay anh cũng không còn tâm trạng thổi sáo nữa, nhiều người nói thổi sáo chỉ để giải trí khi mệt mỏi mà thôi, nên kiếm một người bạn đời thì sẽ tốt hơn,

Mình đang cô đơn đó mà Stick out tongue

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

hiii, trai lớn lấy vợ, gái lớn gả chồng, xưa nay vẫn vậy mà anh. thế tại sao anh lại không có tâm trạng để thổi sáo nữa. Thừ trc tới giờ anh thổi sáo những khi mệt mỏi thôi à, em thì không biết thế nào, chỉ cảm thấy rất thích tiếng sáo, lúc buồn, ko vui nghe tiếng sáo em thấy tâm trạng khá hơn. Giờ cũng ti toe đc vài bài nên lúc nào mà nghe nhạc mà có tiếng sáo, em lại càng cảm thấy mình nên cố gắng thổi sáo hơn. hiii

Hiii, dù gì kiếm 1 bạn đời là việc nên làm mà. nhưng anh cũng đừng vội vàng quá nhé, lúc đó hối cũng hổng có kịp

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Duyên do trời định mà, hên xui thôi, hjhj biết đâu được ..............
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Duyên trời định hà, Mình Hưng Yên còn không biết chỗ nào nữa.

Tui sinh năm 85 mà còn thấy trẻ chán còn ông sinh năm 88 mà la già là sao? Cưới vợ khổ lắm ông ơi, không còn thời gian mà thổi sáo nữa đâu. Khi mà làm chồng, làm cha phải có trách nhiệm đủ thứ. Không lẽ ông có thể nhìn vợ con đói mà đi thổi sáo được hay sao?

Tính "kua" Tiểu Yến hả? Thì cố gắng đi, chứ đừng như tui thất tình mới đi thổi sáo. Hehe Stick out tongue

'Để anh viết lên câu chuyện tình yêu", thấy thiếu thiếu gì đó. Có ji2 để anh xem lại, đang ở công ty nên không test được.

Tiểu Yến rảnh qua phần "Tập luyện cùng aotuon" mà coi đi nha.

Xem bản nhạc rồi thổi ko hà, đa số là vậy?

Còn người mới vào thì đọc số hay viết do rê mi mới thổi được.

Cố lên cố lên

Photobucket

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
aotuong:

Duyên trời định hà, Mình Hưng Yên còn không biết chỗ nào nữa.

Tui sinh năm 85 mà còn thấy trẻ chán còn ông sinh năm 88 mà la già là sao? Cưới vợ khổ lắm ông ơi, không còn thời gian mà thổi sáo nữa đâu. Khi mà làm chồng, làm cha phải có trách nhiệm đủ thứ. Không lẽ ông có thể nhìn vợ con đói mà đi thổi sáo được hay sao?

Tính "kua" Tiểu Yến hả? Thì cố gắng đi, chứ đừng như tui thất tình mới đi thổi sáo. Hehe Stick out tongue

'Để anh viết lên câu chuyện tình yêu", thấy thiếu thiếu gì đó. Có ji2 để anh xem lại, đang ở công ty nên không test được.

Tiểu Yến rảnh qua phần "Tập luyện cùng aotuon" mà coi đi nha.

Xem bản nhạc rồi thổi ko hà, đa số là vậy?

Còn người mới vào thì đọc số hay viết do rê mi mới thổi được.

Cố lên cố lên

Sock quá ông aotuong ơi , ai nói tui cu tieu yen hoi nao đâu, tui ở ngoài này sao ra đó cu nỗi, nói vậy yến giận tui chết sao!! 

Tui nếu tìm được ý trung nhân rồi thì tui cưng hết cở luôn, tại không hiểu sao nay thấy mấy đưa bạn lập gia đình hết rồi cái thấy mình già đi nhiều rồi.

Cũng đang muốn kiếm 1 người bạn đời để có người tâm sự chứ mấy đưa bạn nó lập gia đình hết rồi đâu còn ai mà tâm sự đâu, 

Tui thấy bài trăng vỡ này vẫn thổi ok mà, tui nhìn 1 lần là thổi được liền, thấy đâu có vấn đề ji đâu.

Page 3 of 6 (89 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net