Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Khi nào offline hả bác rùa

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 2 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
langtu Posted: 10-06-2007 4:23

Nghe bác rùa bảo sắp offline, không biết là khi nào. Bác rùa nhớ quay video rồi post lên cho anh em xem với nha.

Tui muốn tham gia lắm. Đại học từ xa thì có nhưng tiếc là không có Offline từ xa bác rùa nhỉ.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
 Nếu có offline từ xa được thì em cũng muốn tham gia Sad.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Có thể là vào giữa hay cuối tháng 11 này, vào một ngày thứ 7 hay chủ nhật nào đó. Hiện giờ mình đang chờ danh sách em em đăng ký cho nhiều nhiều, và có nhiều tiết mục thì offline, còn để thời gian dài dài cho mọi người luyện tập.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Cuối tháng 11 lâu quá bác saotruc à, bác ráng sắp xếp cuối tháng 10 thôi để lịch offline dày dày một chút. Chờ lâu mỏi mòn lắm.

Chắc bác langtu ở Biên Hòa phải không? Nếu vậy bác ráng đánh cuốc xe xuống họp mặt với anh em, cho anh em biết nhau. Bác là một trong các cao thủ giấu mặt của diễn đàn đó nha, ráng lâu lâu offline để em còn chiêm ngưỡng dung nhan và thưởng thức tiếng sáo live của bác nữa chứ !

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
qủa thực bác lãng tử là cao thủ giấu mặt, tui chưa gặp bác ấy, nhưng tui mới chỉ nói chuyện chút xíu với sư đệ của bác âý mà tui đã muốn đóng cửa tu luyện 10 năm nữa mới dám ra đường nhìn mặt mọi người. hic hic ...
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thật ra ai cũng muốn có những buổi offline  thường xuyên, tuy nhiên chúng ta là những người chơi sáo nghiệp dư, ai cũng còn phải lo toan cuộc sống bộn bề, người đi học , kẻ đi làm, thời gian không ai giống ai. Để có được một ngày và thời gian chuẩn bị cho một buổi offline thật là hiếm hoi khó khăn và quý báo lắm thay. Tuy vậy, mỗi lẫn offline cũng không có lần nào là đầy đủ cả, cũng phải hy sinh vắng mặt vài người.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
em thấy sau giờ học ở cung văn hóa lao động chủ nhật hàng tuần là 1 buổi gặp mặt rất tốt, tuy thời gian có thể hạn hẹp chừng vài giờ thôi, nhưng có thể trao đổi rất nhiều kinh nghiệm hoặc ý kiến, còn mà luyện tập công phu thì đóng cửa ở nhà mà luyện, hoặc đi ra công viên mà luyện 1 mình 2 mình chứ mà cả đám tập trung lại như vậy thì cũng ko thể mà luyện ngay tức khắc được cái gì, và lịch sinh hoạt của đamsan miền nam mình mỗi tuần 1 lần cũng đã là khá dày rồi, có thể là một điều đáng ngại cho những ai ở xa tp, nhưng em nghĩ ko thể nào có cách tốt hơn nữa đâu...
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saonhua nói có lý lắm, vì thế cũng khó mà tổ chức offline nhiều được, lâu lâu 1 lần thôi, coi như là một lần tổng duyệt quá trình luyện tập của anh em như thế nào. Và cũng là một buổi gặp nhiều người cho đông đủ vui vẻ, chứ cứ offline thường thì chiu không nỗi đâu, nếu bác nào thấy được thì sau giờ học ở cung văn hóa lao động chắc từ 9giờ 30 trở đi, sáng chủ nhật hàng tuần. Còn không thì có thể sáng thứ 7 ở công viên Hòang Văn thụ, ở đây thì không nhiều người, chỉ vài 3 người thôi.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
saotruc:
Còn không thì có thể sáng thứ 7 ở công viên Hòang Văn thụ, ở đây thì không nhiều người, chỉ vài 3 người thôi.
Vậy sáng thứ bảy mấy giờ vậy các anh? Mà Em đến công viên đó làm sao tìm được mọi người, anh / chị nào là "chủ quản" khu đó cho em số điện thoại liên lạc được không?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sáng thứ 7 khoảng 7h30' ở khu B công viên hoàng văn thụ, gần sân tennis, có thể gặp ttmd14, saotruc, caytruc...
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net