Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng Sáo,Tiêu cho anh em Đamsan đây (10 cây).

rated by 0 users
This post has 271 Replies | 20 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

UPDATE : superman,ducthienweakt,anh_nvc

còn 4 cây nữa....

@yeusaotruc1995: nếu cậu có bạn bè hoặc người thân ở SG thì cây sáo tiếp theo là của cậu nhé Smile

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Cảm ơn anh MDK ạ. Anh cho em xin 1 cây sáo fa trầm hoặc tiêu rê 8 lỗ được không ạ? Có trang trí thì tốt quá.

Anh cho em xin số điện thoại hoặc email để liên lạc ạ

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh ơi sao em đăng kí trước mà anh không liên lạc với em buồn quá :(

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em đăng kí 1 cây la trầm địa chỉ ở trang 12 nha anh( hôm bữa em đăng kí nhầm cây Mi, sửa lại la cây la trầm nha anh

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Anh Minh Đức ạ, em nghe anh Thân (Monkey) có nói anh đang tặng sáo và ưu tiên con gái.

Em ở nhóm sáo trúc Hải Phòng, tập sáo được 1 tháng rồi, nhưng chưa có sáo tốt, vậy cho em đăng kí 1 cây nhé.

Địa chỉ em là: Bùi Ngọc Phượng, số nhà 13, ngõ 9, đường Hòa Bình, phường Trần Thành Ngọ, Kiến An, Hải Phòng.

Thanks anh!

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

anh ơi em ở khánh hòa. em cho anh địa chỉ anh gởi cho em nhang. Phí vận chuyển em sẻ chịu, em sẻ nạp card cho anh,anh ơi được hok cho em số điện thoại nào. cảm ơn anh nhìu

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em ở cần thơ còn vé play-off k a @@!

Damsan.Cantho

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

ông Đức này. có thể để cho tui 1 cây sáo nứa dc không? anh em dc biết ông làm sáo nứa đỉnh lắm.

nếu ông để cho thì tui sẽ chủ động đến tận nhà ông lấy. dù ok hay không cũng mong ông liên lạc cái cho anh em còn biết. cảm ơn trước!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Cho em đăng kí 1 cây sáo được không ạ? em ở Buôn Ma Thuột nên sẽ nhờ bạn em ở HCM lấy dùm! nếu được thì anh gửi vào địa chỉ này dùm em ạ: Cao Văn Long, phòng 4, 984 đường Trường Sơn, khu phố 5, phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, tp.HCM

SDT: 01669874440

Em xin cảm ơn nhiều!

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

Lập topic 1 năm rùi mà vẫn chưa tặng hết 10 cây sáo à em? Hì, kỷ niệm chị 1 cây được không? Chị đang làm sáo nứa nhưng còn chân chất lắm, nghe đồn em trang trí sáo rất đẹp muốn học hỏi. Hì. Mà em lấy nứa ở đâu vậy? Chất lượng ko em? 

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

danh sách 8 bạn nhận sáo :

khantun195

2tay2sao

superman

ducthienweak

anh_nvc

lmx linhkem

vietflute.tk

Lam Ninh

Trong đó có 2 mem là nữ và 3 người ở Nhận ở TPHCM

từ giờ tới cuối tháng 10 Md sẽ cố gắng hoàn thành xong 10 cây để tặng mọi người.khi xong sẽ up hình lên topic này để mọi người nhận phần ^^

@chantrauthoisao1995 & yeusaotrucvn: mình chỉ có thể chuyển đến TpHCM thôi bạn ah!

@ Nguyễn Văn Vui: không còn nứa cậu ạ. mọt chén sạch rồi ;)

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

xin bổ xung thông tin: m muốn xin cây DO(mới tập) , để mộc (nếu bạn đã làm rồi thì sao cũng được), thuận tay phải, 

Bạn có thể đưa cho mình ở trường ĐHXD hoặc gửi cho mình theo địa chỉ:

số nhà 14/ nghách 67/4, ngõ 67, Nam Dư, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

1 lần nữa thanks.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@ yeusaotruc1995 và  Lonely_monkey: trong topic Sẽ tặng vài cây sáo vào dịp gặp các em ở Sài Gòn

các bạn đã đăng kí và được anh Lê Hồng Sơn chấp nhận tặng bạn 1 cây sáo của chú frankduc.mình đề nghị 2 bạn nhường 2 xuất cho2 bạn khác.do topic bên kia đã chốt danh sách nên hai bạn nhận sáo của chú frankduc nhé.

còn 2 cây sáo nữa là đủ 10.,,,,,2 bạn nữa nào ^^

@ anh_nvc : nếu bạn là con gái mình sẽ mang tới trường cho bạn,con nếu bạn là đàn ông đích thực thì phiền bạn đi xe 04 từ Lĩnh Nam ra Minh Khai rồi đi xe 19 xuống BX Hà Đông nhé.xin lỗi vì bắt người nhận quà phải nặn lội nhưng tháng 10 này chả có sự kiện nào cho phái mình cả :))

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Vâng, em đồng ý và xin nhường cho các bạn chưa có sáo,rất cám ơn tấm lòng của anh,ok....Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

md54kt3:

@ yeusaotruc1995 và  Lonely_monkey: trong topic Sẽ tặng vài cây sáo vào dịp gặp các em ở Sài Gòn

các bạn đã đăng kí và được anh Lê Hồng Sơn chấp nhận tặng bạn 1 cây sáo của chú frankduc.mình đề nghị 2 bạn nhường 2 xuất cho2 bạn khác.do topic bên kia đã chốt danh sách nên hai bạn nhận sáo của chú frankduc nhé.

còn 2 cây sáo nữa là đủ 10.,,,,,2 bạn nữa nào ^^

@ anh_nvc : nếu bạn là con gái mình sẽ mang tới trường cho bạn,con nếu bạn là đàn ông đích thực thì phiền bạn đi xe 04 từ Lĩnh Nam ra Minh Khai rồi đi xe 19 xuống BX Hà Đông nhé.xin lỗi vì bắt người nhận quà phải nặn lội nhưng tháng 10 này chả có sự kiện nào cho phái mình cả :))

MD cho mình đăng kí 1 cây Tiêu C  nha

bao jo có thì bảo mình!mình ra Hà Đông lấy

hj

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Page 14 of 19 (272 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net