Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Miền Bắc Offline sinh nhật ĐamSan.net 20/6/2010

rated by 0 users
This post has 120 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cat_mun87 replied on 07-13-2010 7:57 | Locked
   Bác doạ em đấy ạ, em ma mới biết gì đâu thấy hôm off có ảnh mình thì thích thôi :D. Mà bác dịch sai tên rồi nha tên em là Cat_Mun87 có nghĩa là Mèo Đen cơ mà cắt mụn ji mà cắt hic
ngoạ hổ ngạo bì nan hoạ cốt tri nhân tri diện bất tri tâm
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
cat_mun87:
oai nhin minh len anh cung duoc phet nhi. Ma moi nguoi oi hom nay tai khoan cua minh moi duoc khoi dong day hic lau kinh dien. Ma ai co so dien thoai cua Linh ko nhihom do Linh noi cho minh hoc dan trang cung ma ko lien lac duoc. Hom nao off nho goi minh nha
bài đầu tiên không có dấu nha em đoán bài này chỉ tồn tại trong vài ngày nữa thôi :D cát đen à híhíh hí

†hằng ßờm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung replied on 07-13-2010 20:05 | Locked

cat_mun87:
   Bác doạ em đấy ạ, em ma mới biết gì đâu thấy hôm off có ảnh mình thì thích thôi :D. Mà bác dịch sai tên rồi nha tên em là Cat_Mun87 có nghĩa là Mèo Đen cơ mà cắt mụn ji mà cắt hic

oài lại thêm một em mèo đen, chắc lại săp khổ mình rồi, hix hix

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chuotbachyhb replied on 07-13-2010 21:36 | Locked

cat_mun87:

Mèo với chuột đã kỵ nhau roài, lại còn đen với trắng nữa chứ. Khắc quá, khắc quá!Stick out tongue

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo replied on 07-13-2010 23:09 | Locked
này cái con mèo đen kia..... sao cậu lại cướp bản quyền của tớ chứ....... tớ sẽ kiện ngọc hoàng..... hu hu hu... quả này mất đứt bản quền maomeo vì 1 mỹ nữ roài

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cat_mun87 replied on 07-14-2010 9:12 | Locked
Sặc chết tôi rồi không đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đây mà hic hic.........khổ cái thân tôi chưa. Mà không sao vấn đề là được gặp lại mấy bác rồi, còn chuyện cái tên thì em không hề đánh cắp àh nha tên em hơi bị độc đấy sau này......... thành thường hiệu cũng nên hhhjhjhjhjhj nên bác nào muốn kiện thì tìm em hehe........
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo replied on 07-14-2010 13:14 | Locked
tớ kiện gián tiếp thui....    trực tiếp gặp mèo đen  .  có mà nạp mạng àh.....   khiếp.  không được làm hại đồng môn đâu nha

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
phantom replied on 07-14-2010 20:56 | Locked

Kiện cáo vui quá ha . Em cũng tham gia cho vui ^^

Hôm sinh nhật em không tham gia được nên cho em tạ lỗi bằng cách dẫn anh mão mèo với cả chị mèo đên đi ăn món ... tiểu hổ ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

à thế là nay là sinh nhật chú hả? chúc mừng sinh nhật nha hehehe

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
phantom replied on 07-15-2010 0:33 | Locked

Ặc . Thiếu mỗi dấu phẩy mà đã có hiểu lầm như thế rồi . Đúng ra nó là

Hôm sinh nhật , em không đi được ..... ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cat_mun87 replied on 07-15-2010 8:02 | Locked

" Hữu duyên thiên ly năng tương ngộ, vô duyên đối diện nổ đùng đùng" ai lại làm thế em ma mới các bác tha không bắt nạt thì thôi chứ em đâu dám vượt mặt tiền bối chứ hihihi

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cat_mun87 replied on 07-15-2010 8:04 | Locked
còn vụ tiểu hổ cho em xin nha vì em sợ ..............mèo lắm
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chuotbachyhb replied on 07-15-2010 8:36 | Locked
Sau vụ này phân tởm tổn thọ trầm trọng rồi. Smile
Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanhcntt replied on 07-15-2010 19:26 | Locked

maomeo:
này cái con mèo đen kia..... sao cậu lại cướp bản quyền của tớ chứ....... tớ sẽ kiện ngọc hoàng..... hu hu hu... quả này mất đứt bản quền maomeo vì 1 mỹ nữ roài

đâu đâu, mị nữ đâu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
oh thằng Quý  thế sao mày không gi ra làm  anh mày cứ nhầm hi thằng ky bo này có mỗi dấu phẩy mà mày cũng tiếc không ghi vào,à mà này nha hum trước anh chờ mày đến 11h đấy mà mày không mag ra hum nài gặp mày ở cv thì :D mày toi rồi

†hằng ßờm

Page 8 of 9 (121 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net