Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline - Sinh nhật Damsan.net - Thảo cầm viên - 20 tháng 6 năm 2010

rated by 0 users
This post has 189 Replies | 7 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hic em cũng tiếc đứt ruột . Sắp tới em thi ĐH nên chả dam' mơ. Mà mơ cũng ko được vi` em ở Bắc mà các bác tổ chức ở Nam thi` đúng là chịu chết.Sau buổi  off các bác up các ca khúc lên nha cho bọn em còn nghe với .^_^
Khi sinh ra ai cũng cười riêng mình anh thì khóc đứt hơi, Anh phải sống sao cho khi chết đi anh mỉm cười mọi người đều phải khóc.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

traitimban:
hic em cũng tiếc đứt ruột . Sắp tới em thi ĐH nên chả dam' mơ. Mà mơ cũng ko được vi` em ở Bắc mà các bác tổ chức ở Nam thi` đúng là chịu chết.Sau buổi  off các bác up các ca khúc lên nha cho bọn em còn nghe với .^_^

Ủa thế miền Bắc ko ai đứng ra tổ chức sinh nhật damsan à???

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Miền Nam có Thảo cầm viên thì anh em Hà Nội mình có vườn bách thảo . Anh Thông đâu rồi , lên tiếng off miền Bắc đi chứ
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
 a a  cho em đính chính  tí nhá em coi lại cái clip của bác NinJa không phải note si mà là sib còn chỗ điệp khúc anh ấy bỏ 1 note fa kép chỗ đầu để tiêng sáo nghe tự hào hơn và chỗ dưới thay vì  G F G Bb D anh ấy thổi G F Bb G > phong cách thật hay , các bác hãy nghe mà mở rộng tầm mất nhá , anh saotruc , maomeo thổi đoạn này chưa thấy được cái tự hào đâu :D
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Lâu ùi bận thi không vào. Nhìu cái mới thía,mà có tổ chức sinh nhật ở Thảo Cầm Viên thật hok bà con?
" Thiên tài là một phần trăm cảm hứng cộng với chín mươi chín phần trăm là khổ luyện ! "
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Chắc chắn là có, khả năng mình tham gia là 90%
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
ktschuyen:

sao các bác đợt này im lặng thế ! đang trúng mùa thi hay sao mà hổng thấy ai nói năng gì hết trơn zậy. vào báo danh đi chứ . cứ chơi đi ,  thi rớt thì thi lại , còn nếu trường nào không cho thi lại thì hoc lại có gì đâu . chuyện nhỏ thôi! các bác không nghe câu này sao :

trăm năm kiều vẫn là kiều

sinh viên thi lại là điều tất nhiên !

cứ thoải mái đi nhé!

E đồng ý với ý kiến các này.các cụ có nói ''Học là chuyện cả đời''.thế nên là.bây giờ kô học.sau này học cũng dc mà.vì cả đời cơ mà.nhưng giờ kô thổi sáo sau này vợ con vào rồi.làm việc nhiều.còn đâu sức mà thổi.chưa kể tới móm làm j còn răng mà thổi. . .
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
CucTimAnNgot:
 a a  cho em đính chính  tí nhá em coi lại cái clip của bác NinJa không phải note si mà là sib còn chỗ điệp khúc anh ấy bỏ 1 note fa kép chỗ đầu để tiêng sáo nghe tự hào hơn và chỗ dưới thay vì  G F G Bb D anh ấy thổi G F Bb G > phong cách thật hay , các bác hãy nghe mà mở rộng tầm mất nhá , anh saotruc , maomeo thổi đoạn này chưa thấy được cái tự hào đâu :D
Ông này chắc chưa nghe Mão mèo thổi rồi. Hun nào thử nghe trực tiếp đi.ông chỉ có Phê mắt thôi. Chẹp
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
em chỉ nghe anh ý thổi 1 đoạn trên youtobe ,quả là tầm nhìn hạn hẹp ....
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hôm giờ chưa thấy ai đăng kí hết, em xin đăng kí một chỗ và hai bài là
anh vẫn hành quân và mời rượu hen.
vẫn như mọi năm là không có ai rước em hết, mong anh nào có lòng hảo tâm rước em tại bến xe với

em xin cảm ơn nhiều !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

caynuathan:

chưa kể tới móm làm j còn răng mà thổi. . .

lúc đó thổi bài Phụng Vũ (hình như thế), móm cũng có giá của móm nha Big Smile

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Em xin đk 2 chỗ dự thính cho em và bạn Huấn, nhưng chắc khoảng 11h hơn tụi em mới tới đc, vì 10h mới thi xong, chạy tới Thảo Cầm Viên cũng cỡ 1 tiếng :(, các bạn khác cố sắp xếp thời gian tham gia nha (cơ hội 1 năm có 1 :"> ), hi vọng sinh nhật năm nay cũng đông đủ (nhiều hơn càng tốt) như năm ngoái :)

+ Topic nhạc phổ (sheet): http://damsan.net/forums/thread/5218.aspx + Topic yêu cầu nhạc phổ: http://damsan.net/forums/thread/9293.aspx
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Hoan nghênh tình thần của Thanhnhat123. Luôn tiên phong trong các phong trào, luôn có mặt trong các kỳ offline dù cho tuổi còn nhỏ, nhà lại xa. Nhưng tui nghe đồn trong BTC sẽ có một món quà đặc biệt cho thành viên có tiết mục biểu diễn tốt nhất trong kỳ này. Chú ý, chỉ nghe đồn thôi nhé.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Chiều chủ nhật 13/6, có buổi offline của diễn đàn guitar, có 2 bác ở ĐHQG tham gia với 2 tiết mục sáo trúc + guitar, hay quá nên khán giả bắt chơi thêm 1 bài! 2 bác này tên Quyết + Định, buổi off của Đam san không biết có tham gia không nhỉ?!!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hà hà. tui đăng ký một đống tiết mục.

1. Tóc gió thôi bay.

2. Biển Nhớ

3. Xóm đêm.

4. Riêng một góc trời

5. Sao em nỡ vội lấy chồng.

6. Em ơi Hà Nội phố.

7. Thu song phong vũ tịch.

8. Trường tương tư.

9. 999 Đóa hồng

10. Nụ hôn và giọt nước mắt.

11. Hoài Công

12. Buồn con sáo sậu.

13. Tình lỡ cách xa.

14........ Còn nhiều nữa. coi ai chơi phụ tui được thì chơi. hà hà. 

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Page 2 of 13 (190 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net