Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Video tự quay- Cực Hay

rated by 0 users
This post has 25 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
0985699219,rất vui đc làm quen với anh em thái nguyên,dưới hn thì nhìu sáo lắm,tha hồ mà mua.her her(mình cũng tên Thái Sơn giống thầy nhes^^)
Hanoi Architectural university
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hj thế à,tớ tên Nghĩa,cậu cùng họ tên với thầy Sơn chắc thầy ưu ái lắm nhỉ :D. Ah mà cậu ơi hôm lên hội chợ tớ có mua thêm 1 cây sáo nứa nhưng hơi bị cong,kô biết có ảnh hưởng gì kô nhỉ,tại tớ có cảm giác thổi có vẻ khó hơn 1 chút. Giờ sáo có tới 4 cây của thầy,cả sáo mèo mà chả thủi đc bài nào trọn vẹn cả,tớ mới học chưa đc 1 tháng,tuần trc vừa mới xuống h.n mua sáo của thầy xong Y_Y

ah mà lưu số của tớ vào nhé,ở phần chữ kí ấy :D

Điều khó nhất trên đời là 1 trang nam tử, Ý chí vững vàng và tình cảm mênh mang...
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
nghia_ktcn:

hj thế à,tớ tên Nghĩa,cậu cùng họ tên với thầy Sơn chắc thầy ưu ái lắm nhỉ :D. Ah mà cậu ơi hôm lên hội chợ tớ có mua thêm 1 cây sáo nứa nhưng hơi bị cong,kô biết có ảnh hưởng gì kô nhỉ,tại tớ có cảm giác thổi có vẻ khó hơn 1 chút. Giờ sáo có tới 4 cây của thầy,cả sáo mèo mà chả thủi đc bài nào trọn vẹn cả,tớ mới học chưa đc 1 tháng,tuần trc vừa mới xuống h.n mua sáo của thầy xong Y_Y

ah mà lưu số của tớ vào nhé,ở phần chữ kí ấy :D

ôi trời,sáo ở hội chợ là cái đóng sáo nham nhở đựng trong cái xô ấy hả,hôm đấy t cũng đi,dùng chán chết,sáo cong thì mất thẩm mĩ thui,chứ chất lượng thì ko bị ảnh hưởng nhìu đâu(sáo thầy sơn cũng nhìu cái cong veo,cũng chuối lắm,t thì ko thix xài cong,ghét lắm,mà mua sáo thì mua hàng tốt,mua ở đấy nó khoét cho đủ 6 lỗ thui,dùng chán chết)ở tn cũng có 1 ông bán sáo khá đc trong ga thái nguyên ấy,trc đây toàn mua sáo ông ấy nghịch,he
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
sáo hội chợ của thầy sơn mà,thầy chọn cho đấy chứ,tớ lên xem thầy biểu diễn tiện thể mua thêm 1 cây nữa,chả mấy khi xuống đc h.n mà mua,ah cậu ơi cây si giáng của tớ sao lỗ 5 và 6 (rê và mi ây ) cách xa nhau hơn cây sáo đô 1 ít,tớ phải choãi ngón áp út ra hết cỡ mới bịt đc kín lỗ đó chứ
Điều khó nhất trên đời là 1 trang nam tử, Ý chí vững vàng và tình cảm mênh mang...
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
nghia_ktcn:
sáo hội chợ của thầy sơn mà,thầy chọn cho đấy chứ,tớ lên xem thầy biểu diễn tiện thể mua thêm 1 cây nữa,chả mấy khi xuống đc h.n mà mua,ah cậu ơi cây si giáng của tớ sao lỗ 5 và 6 (rê và mi ây ) cách xa nhau hơn cây sáo đô 1 ít,tớ phải choãi ngón áp út ra hết cỡ mới bịt đc kín lỗ đó chứ
à tưởng bảo mua sáo ở hội chợ tn hum nọ,bán sáo như kiểu sao chùa hương ^^,mà c vẫn phải cố xài ngón áp út thôi,nhìu cây khó bấm như thế nên phải tập mơi quen,còn nếu do tay ngắn thì hơi khó^^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
sáo của thầy làm,thầy ấy kô cao nên ngón tay cũng chẳng dài,ai thầy dại gì làm cách xa nhau thế,chắc là có lí do của nó rùi :D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hội chợ này thầy chỉ đi đến tn thôi à, có đi mấy nơi khác không bạn ?

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tớ cũng kô bít,chắc kô có đâu cậu à
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
cuncon12345:

hội chợ này thầy chỉ đi đến tn thôi à, có đi mấy nơi khác không bạn ?

năm nay là năm du lịch Thái Nguyên nên bảo tàng văn hóa các dân tộc việt nam mời thầy lên biểu diễn thui b ạh,nên thầy ko đi "live show" ở tỉnh khác đâu^^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
số mình cũng hên,đc xem thầy biểu diễn,hôm đó quên kô chụp ảnh lưu niệm cùng với thầy :((
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Sơn ơi bao giờ cậu về nhà thế,chắc phải thi xong nhỉ,mà cậu học năm thứ mấy rùi cho dễ xưng hô
Page 2 of 2 (26 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net