Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Video tự quay- Cực Hay

rated by 0 users
This post has 25 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mình tự quay đc ít video thầy Sơn giới thiệu tới mọi các loại nhạc cụ dân tộc trên Bảo tàng Văn hóa các dân tộc Việt Nam tại TP. Thái Nguyên,kết nhất cây đàn đá và p'rông của thầy tự làm,thầy đc cấp bằng sáng chế với cây p'rông đó

Link : http://www.mediafire.com/?zwuj0goi42y 

Điều khó nhất trên đời là 1 trang nam tử, Ý chí vững vàng và tình cảm mênh mang...
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chua ai xem ah
Điều khó nhất trên đời là 1 trang nam tử, Ý chí vững vàng và tình cảm mênh mang...
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nghĩa đã up lên rùi à. Nhanh thế! Tiếc là hqua điện thoại của tớ ko quay đc lâu. Mà mình cũng tiếc quá! Quên ko chụp hình chung với thầy. Tiếc thật, cơ hội hiếm có mà.....

P/s: Ko phải "Cung văn hóa" đâu mà là: Bảo tàng Văn hóa các dân tộc Việt Nam tại TP. Thái Nguyên.

Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh gian khổ. Trên đời này không có con đường cùng mà chỉ có những ranh giới. Điều cốt yếu là phải có sức mạnh vượt qua những ranh giới ấy!^_^!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

cảm ơn bạn Nghĩa nhiều nha !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
phí quá,mình là dân thái nguyên,thế mà dạo này đang thi nên ko về xem đc,trc hôm đi có qua nhà thầy sơn xem,sáo cứ đóng thành từng kiện lun ấy,thầy cũng mới làm cái dvd dạy sao để phổ biến cho cái lần đi tn này thì phải,xem cũng khá hay
Hanoi Architectural university
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Để tiện cho mọi người thì mình dẫn link từ youtube.com như sau:

[youtube:jZBj7bQlxFI]

[youtube:3faBpmMSj2Y]

[youtube:ZqH0-FlQuak]

[youtube:U5C5GJYI-OI]

[youtube:uSarW3mvmv8]

[youtube:jMHub2zConc]

[youtube:w9AQad7byIg]

[youtube:9Wb7K3_U8gk]

[youtube:bfM_6Xcb4ss]

[youtube:m1LoWQJoLKc]

Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh gian khổ. Trên đời này không có con đường cùng mà chỉ có những ranh giới. Điều cốt yếu là phải có sức mạnh vượt qua những ranh giới ấy!^_^!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

khoai_tay_mot_mi:
phí quá,mình là dân thái nguyên,thế mà dạo này đang thi nên ko về xem đc,trc hôm đi có qua nhà thầy sơn xem,sáo cứ đóng thành từng kiện lun ấy,thầy cũng mới làm cái dvd dạy sao để phổ biến cho cái lần đi tn này thì phải,xem cũng khá hay

Hic! Thầy lên đây từ 18/5 đến 21/5 cơ, nhưng vì bận thi nên mãi hqua chúng tớ mới lên đc mỗi buổi cuối cùng... 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
có lấy ảnh chụp lun kô tớ up lên media fire rồi cho link nè,hôm qua ngồi kô chả bít làm gì up video lên cho mọi người xem,gần 100mb nhưng mà up hơi lâu T_T
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

khoai_tay_mot_mi:

tớ có dvd với sách hd của thầy đấy,cậu ở chỗ nào,tớ học trường đh ktcn

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

nghia_ktcn:
có lấy ảnh chụp lun kô tớ up lên media fire rồi cho link nè,hôm qua ngồi kô chả bít làm gì up video lên cho mọi người xem,gần 100mb nhưng mà up hơi lâu T_T

Hi! Thui, cậu ko phải đưa link lên đây đâu! Cậu gửi link qua gmail mà hôm trước tớ gửi sheet mấy bài cho cậu ý!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
t còn có trc cả c ấy chứ^^,t dân thái nguyên,ở gần trg lương ngọc quyến,h đang học kiến trúc hà nội,trọ ngay gần nhà thầy sơn,nên trc hôm thầy đi có qua chơi rồi,thầy bán cho đĩa với sách,thế hum lên đó thầy bán hay tặng(thầy sơn tặng thì hơi bị lạ à nha)
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

thầy bán,còn sáo hôm thầy lên đây bán rẻ = nửa giá dưới hn,vì là hội chợ nên giới thiệu là chủ yếu mà,hix làm tớ cất công xuống tận h.n để mua :D

P/s Hiên : để tớ up lên media fire rồi gửi link qua gmail cho cậu down,chỗ ảnh hôm đấy chụp  cũng tầm 50mb liền chứ T_T

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cậu trọ gần nhà thầy Sơn,học đc nhiều cái của thầy lắm nhỉ,hôm nào về giao lưu với bọn tớ,tớ mới học thổi thôi heh. Câu chắc thổi hay lắm nhì
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
t thổi cũng bt thôi,cũng mới học đc 7,8 tháng,nhưng mà mò từ thái nguyên lên hn tìm nhà thầy sơn mua sáo kể cũng gan đấy nhir^^t đi tìm nhà thầy mà toát mồ hôi mới ra,lần sau anh e nào trên tn mún mua thì bảo t,t mua hộ mang về cho,hehe
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

khoai_tay_mot_mi:
t thổi cũng bt thôi,cũng mới học đc 7,8 tháng,nhưng mà mò từ thái nguyên lên hn tìm nhà thầy sơn mua sáo kể cũng gan đấy nhir^^t đi tìm nhà thầy mà toát mồ hôi mới ra,lần sau anh e nào trên tn mún mua thì bảo t,t mua hộ mang về cho,hehe

Hi! Thế thì tốt quá! Nếu khi nào cần mua thì chúng tớ sẽ nhờ cậu mua hộ nhé!^_^!

(Cậu cho số dt để khi cần chúng tớ có thể liên lạc...)

Page 1 of 2 (26 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net