Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

hay quá, không biết mọi người nghe chưa

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
olala Posted: 05-19-2010 8:06

hichic, bà này có cây sáo đẹp quá, mà xem nhiều video của bà này thấy toàn sáo đẹp thôi huhu

[youtube:_YLL2GBCnVY]

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
hình như cây này làm bằng thủy tinh hay ngọc nhỉ,đẹp quá,chắc đắt lắm,mà rơi 1 lần thì....
Hanoi Architectural university
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bà Tằng Cách Cách này thấy hay chơi sáo bằng kim loại, nói chung toàn cây đặc biệt, trang trí cũng đặc biệt, có cả một cây tiêu màu trắng nữa, hic, nhìn cây nào cũng thích.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
mình mê bà này lắm. bài đầu tiên nghe bà ấy chơi là mục dân tân ca, mê luôn, yêu được yêu luôn. toàn coi đi coi lại cái clip đó hoài mà vẫn thích. rồi 1 cái clip bả chơi tiêu trên cái bè, nhìn cũng đẹp luôn, mê tiếp hic. bà này có nụ cười với ánh mắt mê quá đi, còn có cái lúm đồng xu nữa chứ, toàn cái mình thích mới khổ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
há há, anh Đông kết bà này kìa ,há há, có khi phải giúp anh đông tập hợp các video của người trong mộng này thôi hehe
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

olala:
há há, anh Đông kết bà này kìa ,há há, có khi phải giúp anh đông tập hợp các video của người trong mộng này thôi hehe

cảm ơn ngàn lần nếu chuyện đó xảy ra luôn. kết thật mà hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Sao sáo giống miếng cẩm thạch mà mẹ em đeo nhỉ Big Smile .Lúc này em đang dành tiền mơ tới sáo Thủy tinh :D
Tui thích nghe tiếng sáo ,nhưng không ai ở bên thổi cho tui nghe .Vậy thì tui tập sáo để thổi cho chính mình nghe vậy :D
Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net