Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin giúp một em mới vào nghề, xin địa chỉ học sáo trúc và mua sáo ở Hà Nội

rated by 0 users
This post has 45 Replies | 0 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
phantom:

Các anh này thấy mình hiền cho nên bắt nạt , nói xáu nhiều quá .

Bạn mới đến không biết là trai hay gái nhỉ

Nếu là con gái thì tốt ,mà là con trai có em gái thì cũng được ( vấn đề là phải mang theo) ^^

thằng này lại thế rùi mày mà hiền thì có mà trời đất  này nó chỉ kòn ôzôn thôi không có oxi à bậy thui.Sad  mà cứ thấy có người mới là mấy a e lại hỏi là có kon gái không nếu có  là mấy a e lại chém cứ như là đánh trận ấy, không bít là sau này có mấy cô cài ở vai với dắt lưng không :)):)):)), mà kon gái thì cũng có chi đâu họ cũng chỉ khác a e mình chút thui mà chứ có chi đâu mà

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hic hôm nay có việc bận nên không ra được, bị réo quá trời, lại còn bỏ lỡ dịp gặp một em nhỏ nhắn xinh xắn chưa từng thấy ở cv tuổi trẻ nữa chứ. hi vọng là em ấy có thể đến nữa hic.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh changkifung oi,co phai chieu thu 7 tuan nao cac anh cung tap trung o cv tuoi tre khong a,em cung hoc bk nhung moi nam nhat thoi,em cung moi bat dau hoc sao,moi tu hoc duoc 2 ngay,hiii,lan loi mai moi xuong toi nha thay son o duoi ha dong mua 1 cay sao,100k hix hix,cac anh cho em tham gia voi nhe.biet thoi ti sao tan gai cung de,hii.
quyết không yêu để tiền mà học
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
à các anh ơi học sáo trước tiên phải học những gì,bắt đầu tập thổi những cái gì,chiều nay ngồi cả chiều thổi mãi mới được mấy nốt bài "nghe véo von trong vòm cây",hu hu,không biết bao giờ mới thổi được 1 bài ra hồn để cho con người yêu nó bất ngờ.sửng sốt trước khả năng của mình đây.hu hu,các anh ơi giúp em với,hix
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

phongprok54:
anh changkifung oi,co phai chieu thu 7 tuan nao cac anh cung tap trung o cv tuoi tre khong a,em cung hoc bk nhung moi nam nhat thoi,em cung moi bat dau hoc sao,moi tu hoc duoc 2 ngay,hiii,lan loi mai moi xuong toi nha thay son o duoi ha dong mua 1 cay sao,100k hix hix,cac anh cho em tham gia voi nhe.biet thoi ti sao tan gai cung de,hii.

Ừ thường thì bọn a chiều t7 nào đều ra CV cả, ko có người này thì có người khác, tập trung ở chỗ cầu ấy, e rảnh thì qua nhé, quan trọng nhất là thật sự yêu nó thôi, như vậy sẽ có đủ kiên trì để học thôi, hì hì.

http://damsan.net/forums/thread/45.aspx

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hi,thế thì hay quá,em trọ ở thanh nhàn,ngay cạnh công viên tuổi trẻ,hi,
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Mấy hum nay đi thực tập cả ngày, vẫn chua xuống nhà thầy Sơn để kiêm cấy sáo ngon ngon, thổi con này chán quá. Chắc tuần sau e H ý lại đến đấy. Anh em đi đông đủ nha. ^^
1, 2, 3 fluting... Download các bản nhạc cơ lời - Đã có bản nhạc
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

duongvanlam:
Mấy hum nay đi thực tập cả ngày, vẫn chua xuống nhà thầy Sơn để kiêm cấy sáo ngon ngon, thổi con này chán quá. Chắc tuần sau e H ý lại đến đấy. Anh em đi đông đủ nha. ^^

thật chứ thật chứ, thật nhé để tuần sau ra hehe.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh đông cứ thấy gái là sáng mắt lên,hì hì Stick out tongue
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Các bác cho em hỏi Damsan mình có nơi nào tụ tập ở HN2 ko? Em cũng muốn học nhưng ra BK thì xa quá!

Có những cuộc tìm kiếm đơn giản chỉ là những cuộc tìm kiếm...
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hoainhantk:

Các bác cho em hỏi Damsan mình có nơi nào tụ tập ở HN2 ko? Em cũng muốn học nhưng ra BK thì xa quá!

he,the la lai co 1 chu la dong huong roi,minh cung que o hn2 ne,chu o dau vay?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hn 2 thì ra chỗ vườn hoa Hà Đông y'

chủ nhật nào cũng có cao thủ mà

Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
phongprok54:
hoainhantk:

he,the la lai co 1 chu la dong huong roi,minh cung que o hn2 ne,chu o dau vay?

Em ở Hoài Đức cách Hà Đông xa lắm! Quê em có cái Vinasat đó! Bác ở đâu vậy? nếu gần thì hum nào em đến bác học! Big Smile

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
phantom:

Hn 2 thì ra chỗ vườn hoa Hà Đông y'

chủ nhật nào cũng có cao thủ mà

Khổ nỗi nhà em xa quá! Ra Hà Đông đi xe máy cũng phải > nửa tiếng! Em mới 11 nên chỉ biết xe đạp! mà quốc xe đạp thì....(chắc em ko dám nghĩ)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

one piece:

thằng này lại thế rùi mày mà hiền thì có mà trời đất  này nó chỉ kòn ôzôn thôi không có oxi à bậy thui.Sad  mà cứ thấy có người mới là mấy a e lại hỏi là có kon gái không nếu có  là mấy a e lại chém cứ như là đánh trận ấy, không bít là sau này có mấy cô cài ở vai với dắt lưng không :)):)):)), mà kon gái thì cũng có chi đâu họ cũng chỉ khác a e mình chút thui mà chứ có chi đâu mà

hừ con trai với con gái nó.... khác nhau mà, "cái khác là cái giống mà cái giống là cái khác" đó hehe.

Page 2 of 4 (46 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net