Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hà Nội ... Offline ngày đẹp trời

rated by 0 users
This post has 207 Replies | 6 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tốt nhất là bác nên mang USB bác à, nhưng em không biết cái loa trong Laptop có đủ độ...to cho bác không Big Smile

mà anh em nào thích nhảy múa gì thì cứ mang nhạc đến nhé =))

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

BB cream no.23:
bạn nào đánh "hoa thơm bướm lượn " với con gà gáy đấy hả Sapin :-W

:-SS cố mà lên nghen ;)) có gì tớ sẽ bảo bạn "qua cầu gió bay" giúp Big Smile

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

éc,anh Giang tính chơi em à,em có biết múa may quay cuồng cái gì đâu

¶ƒ¡ñ¶-¶
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Em đăng ký: Sương trắng miền quê ngoại và Trường Sơn Đông,Trường Sơn Tây.
$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Này chú Vinh mày có thái độ kỳ thị dân tộc thế là không tốt nha. Addmin ơi xóa bài nó hộ em với!

To SapinT: Loa laptop cũng được, có là tốt rồi, còn hơn không.  Chắc là sẽ ổn vì có lúc tập e còn thổi trên beat phát từ loa điện thoại di động mà.Chỉ sợ mình off ngoài trời không gian rộng, lại đông người nữa nghe không hay thôi (mà thực ra e thổi cũng k hay rồi nên k lo lắm). Hiiiiii

Bần cư trung thị vô nhân vấn. Phú tại sơn lâm hữu khách tầm.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

Update:

Sapin: Trường tương tư Tiêu (Nhị nếu có thể) + 1 bạn oánh tỳ bà Qua cầu gió bay, 1 bạn tỳ bà nữa thì chưa biết, rất có thể là Hoa thơm bướm lượn hoặc gà gáy le te Big Smile

Vinh_le đang ngâm cứu mấy bản nhạc TQ, rất có thể là Đua ngựa

Ngoccuaanhoi

Mão mèo: Đi học

Shinichi

Tuan1812: Đêm đêm nằm mơ phố, Nước mắt em không còn

Tiếng quê hương: Tiêu dân tộc bí mật

Nhóc du mục

Ptxuân

Phântơm: Nữ nhi tình

Trucda-Smile

Olala

Salihoa: đàn bầu (nếu có)

Chuột bạch song tấu cùng Sapin Bèo dạt mây trôi.

Ngorang30

quynhdiep: tiết mục nhảy :|

Hiện giờ đã có sáo, tiêu, nhị, tỳ rất cần thêm nhiều nhạc cụ khác để cho tiết mục thêm sinh động, phong phú, có bác nào đăng ký một bài sáo mèo, sáo bầu, guitar, hay violin thì càng tốt.

Này anh bảo : thế đăng kí sáo mèo bài "inh lả ơi " thì có tính ko nhỉ Big Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
tính chứ! nhưng em sợ nghe lặp đi lặp lại nhiều sẽ chán vì dân ca thường ngắn mà, thế nên anh đăng ký liên khúc dân tộc đi!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
@SapinT . bạn "qua cầu gió bay" là nam hay nữ :-? nam thì mình còn...xem xét nhé :)) :P
-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bạn đánh Qua cầu gió bay là nữ mà Big Smile Ai đánh được tỳ bà, đàn nguyệt là nam thì giơ tay!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
mình đag tính lúc nào master tỳ bà sẽ học chơi đàn nguyệt :) tiêến của nó ấm ghê cơ :D
-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

caynuathan:
Chài.a có đăng ký đâu ku.chắc chắn là kô tới dc rồi.với lại cây nứa là cấy nứa còn gạch ngang Bruce làm j. A có quen thằng đấy đâu Chúc a e miền bắc có buổi giao lưu thật zui và nhiều kỷ niệm.chúc cho tình cảm a e ngày càng nhiều tăng dần theo số buổi off nhé

CÂY NỨA không đi ko đc đâu.chắc hum đó hắn sẽ thể hiện một bản kinh điển ( tò mò quá).mà có món quà đặc biệt cho cây nứa đấy cố gắng mà đi nhé.hô hô

@ Spait Thông củi: có thiết kế đc điện ko ku.mà anh đau họng sẽ ho phụ đạo cho anh em thủi.....

Làm thân bò để người bắt giết có bao giờ biết lí do tại sao. những ai yêu quãng trời không độc lập phải như én tập bay cao xa mãi.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Không đăng ký mà cứ đến thì có sao ko hả mọi người?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Light Knight:
Không đăng ký mà cứ đến thì có sao ko hả mọi người?
Không đăng kí mà đến thì phải cần một số điều kiện đơn giản như là: Bim bim , nước uống , và 1 vài bạn gái đi theo ( nếu là con gái thì càng tốt) ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
caotriminh_hp:
anh có bài trường sơn đông truờng sơn tây , anh cho em xin sheet được không , em tìm mãi mà chẳng thấy
Vô độc bất trượng phu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

phantom:
caotriminh_hp:
anh có bài trường sơn đông truờng sơn tây , anh cho em xin sheet được không , em tìm mãi mà chẳng thấy

Em có bản chép tay của thầy Sơn soạn cho, nhưng tuần trước cho  1 em gái ở Cao đẳng Du Lịch và Thương Mại mượn rồi,ngày mai gặp em ấy chắc sẽ lấy lại được.Note đầu của bài Trường Sơn Đông - Trường Sơn Tây: Sol Rê2-Đô2 Fa2(Cùng mắc võng) ...,chạy sáo 10 lỗ.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Page 12 of 14 (208 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net