Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hà Nội ... Offline ngày đẹp trời

rated by 0 users
This post has 207 Replies | 6 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

quanghungls:
vuhaidta:Bạn khiêm tốn hay nói thật đấy,chắc là cũng phải biết thổi sáo hay biết nhạc cụ gì chứ,câu này ko tin cho lắm!Confused Hi!

Hi, nói thế hơi quá thật nhưng mình cầm đến nhạc cụ chỉ nghịch thôi chứ chưa bao giờ luyện tập cả

vuhaidta@gmail.com vu_hai804 0948299926
Not Ranked
tiểu cầm thủ

CV BÁCH THẢO đc đấy, mỗi tội xa nhà tớ quá[:'(], lại k có xe máy nữaTongue Tied

nao off Sapint đi đón tớ nhớBig Smile

ài, mãi chưa tập đc bài nào cơ, sắp 2.5 rồi. Mọi người đăng ký đc nhìu chưa vậy?Mà cái kế hoạch hòa tấu của từng sơn trang thế nào đây ạ?chẳng thấy ai ý kiến j cảConfused

Tiêu nhẹ như cánh mai... ...Tiêu mơ màng như dòng nước Tiêu tím như lục bình... ...Tiêu mênh mang như thảo nguyên Nhóc lang thang trong tiếng tiêu của chàng
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Thời gian và địa điểm đã chốt rồi, anh em cố gắng thu xếp để gặp gỡ nhé! Ủng hộ Bách Thảo, địa điểm ngon và đẹp, đem lại cảm giác mới mẻ. Nhờ mod edit cả cái post 1, update địa điểm

Cho mình đăng kí Đêm nằm mơ phố (tiêu) và nếu còn slot thì thêm bài "Nước mắt em ko còn" theo style Kim Tiểu Phương - anh ngốc thích thì anh em mình song tấu hê hê :D

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Cn BÁch thảo cũng hay đấy , địa điểm thì ok rùi nhưng còn thời gian , chắc phải để thời gian là 12h mất vì mấy làn off trứơc mọi người ai cũng đến muộn cả ( trừ có anh Sapint mang chức danh chủ xị và anh bạn phantom dễ thương) ^^. Mong lần này các anh đến đúng giờ một chút .

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

em nhóc... đọc địa chỉ đi.. anh đưa boing sang đón em........loại này hạ cánh an  toàn lắm.....

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Mình nghĩ ko cần phải lùi thời gian đến 12h đâu, offline lần này chắc anh em damsan sẽ có ý thức đến sớm thôi..còn anh bạn phantom dễ thương thật sao...ac...acStick out tongue

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tớ cũng đăng ký luôn: Oánh bài Trường tương tư - Tiêu ( chơi đc bằng nhị thì tốt Stick out tongue) còn cả buổi sẽ có gắng kéo ò e đế theo mọi người (đệm đuôi Big Smile) Nếu vẫn kịp thì thêm 1 bài sáo TQ tiếu ngạo giang hồ, bởi vì off trên "núi" mà, đậm chất giang hồ!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

chà chà vui quá nhỉ Big Smile anh nào hôm đó có việt nam mobie gọi cho em phát

kkakakakak anh thông lên đăng ký kéo nhị hơn bài nào nó giống cái đám cưới là được

Embarrassed

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

kkakakakak anh thông lên đăng ký kéo nhị hơn bài nào nó giống cái đám cưới là được

Embarrassed

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Embarrassed

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Embarrassed

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Embarrassed

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Embarrassed

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Embarrassed

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

Tớ cũng đăng ký luôn: Oánh bài Trường tương tư - Tiêu ( chơi đc bằng nhị thì tốt Stick out tongue) còn cả buổi sẽ có gắng kéo ò e đế theo mọi người (đệm đuôi Big Smile) Nếu vẫn kịp thì thêm 1 bài sáo TQ tiếu ngạo giang hồ, bởi vì off trên "núi" mà, đậm chất giang hồ!

Mình đợt 30-4 rảnh trừ ngày 1/5 nên cho mình xin chân bốc vác nha.

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Page 9 of 14 (208 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net