Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hà Nội ... Offline ngày đẹp trời

rated by 0 users
This post has 207 Replies | 6 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Giời ạ, đã qua kiểm dịch chất lượng của anhVinh_le và Sapin mà mọi người còn nghi ngờ MC nữ sao, nghi ngờ MC nam còn có lý, đằng này...

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hay quá... hoa nào mà chẳng thơm.........méo mó có hơn không.....thật ra thì....có cũng được...mà không có. cũng không chịu được.......!Stick out tongue

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ah  ...hóa ra anh nhầm... không phải nhỏ du muc mà là nhocdumuc........nhóc dư mực????? hiiiiii  không biết co phải không ta???????Embarrassed

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo:

ah  ...hóa ra anh nhầm... không phải nhỏ du muc mà là nhocdumuc........nhóc dư mực????? hiiiiii  không biết co phải không ta???????Embarrassed

Haha, với cách viết chữ to đùng to đoàng với cả chơi lúc nào cũng liền một lúc hai bài thì không biết ai đang ''dư mực'' đâu nha ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo:

Haha, với cách viết chữ to đùng to đoàng với cả chơi lúc nào cũng liền một lúc hai bài thì không biết ai đang ''dư mực'' đâu nha ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

àlố anh em : theo 1 thông tin ngầm thì Vinh đã biết Nhócdumuc là mem nào rồi hí hí : người cũ nhưng nick mới thôi anh em cứ bình tĩnh nhá

Sau gần 1 tuần hôm nay Fix luôn được 2 vấn đề :

Thời gian : 1h30 vào ngày 2-5-2010Beer

MC  (nữ) : Nhocdumuc  được cái gào to khỏi cần Mic (cơrô)Yes

Not Ranked
tiểu cầm thủ

em nghi anh VINH nhầm to rùi nhớBig SmileStick out tongue. Ah mà thế thì địa điểm tại đâu ạ?

ah, em mới tập nên chưa thổi đc bài nào cho hẳn hoi cơ, nếu tới hôm đó cứ ngồi nghe rồi nhe răng cười, mọi người bỏ quá cho nhớBig Smile

Tiêu nhẹ như cánh mai... ...Tiêu mơ màng như dòng nước Tiêu tím như lục bình... ...Tiêu mênh mang như thảo nguyên Nhóc lang thang trong tiếng tiêu của chàng
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Lâu rồi mới lên damsan, nghe vụ này hay quá anh Vinh ạ, cho em xin một chân nhé ( nếu hôm đấy không bận gì )Big Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

Shinichi:
Lâu rồi mới lên damsan, nghe vụ này hay quá anh Vinh ạ, cho em xin một chân nhé ( nếu hôm đấy không bận gì )Big Smile

nói thế này thì ai cũng đăng ký được, đăng ký theo kiểu đến thì đến không đến thì thôi, chưa thấy trách nhiệm ở đâu. đã đăng ký thì việc khác trùng thời gian nên hoãn lại, chứ giờ đăng ký, nhưng lúc đó có việc bận lại thôi à. nếu thế thì việc đăng ký có ý nghĩa gì?

@phantom: đừng nói theo kiểu méo mó có hơn không nhé, phải tôn trọng người khác. mà ai cấm anh hi vọng hả? hi vọng xinh thì tốt hơn, còn không xinh anh cũng có nói gì đâu chứ.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần của anh em Damsan. e thấy ngày 2-5 phong thủy rất tốt.các chiến hữu cho minh đăng kí một chân cổ vũ nhé.

các anh em ai có đàn bầu thì mang đến cho vui, mình xin góp tiét mục đàn bầu,nhưng mình lại không có đàn.he.

mọi vấn đề không có gì thắc mắc,các bác sớm chọn địa điểm nhé.

Nhắn riêng bác ngoc " hôm đó có cây sao nào ra lò ngon, chuẩn để e một cây nhé"

Tứ Hải Giai Huynh Đệ
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thông báo cho mọi người một tin rất vui là mình đã mời được chị Tiểu Phương (flute) tới tham gia buổi offline sắp tới rồi, vì rất may trước đó 3 hôm chị đã ở hà nội để biểu diễn, chị nói nếu không có gì thay đổi thì sẽ đến tham gia buổi off cùng những thành viên yêu sáo và biểu diễn lại cho mọi người nghe tác phẩm "Nước mắt em ko còn" mà chị từng biểu diễn thành công trước đó

chị cho biết cây flute của chị là của nhật, chị mua cách đây hơn 7 năm, giá 2000$

Not Ranked
tiểu cầm thủ

hic học sáo mà sao thấy nó gian nan quá.... tình hình là ngày hum wa em bị công an nó tóm xe, lúc đó em sợ vãi linh hồn tại vì ko mang giấy tờ xe hay gì hết, trong cặp có mỗi cây sáo với vài viên kẹo :D ặc ặc cứ tưởng là tiêu luôn hic không ngờ hên dữ dội lun, mới đầu bị nó nói là giam xe xong bắt đứng đó ăn năn rồi cho về hihi cũng mất khoảng 20 phút. Hic hic 20' đó tưởng chừng như 20 năm vậy bao nhiêu viễn cảnh đen tối hiện ra trong đầu, đúng là do bon chen quá đây mà, quả này mà cả nhà bit là học cái gì thì tiêu đời em luôn ẹc ôi lúc về đến nhà vẫn còn không tin mình thoát nạn hehe. Rồi mới thấy càng thêm yêu cái khu phố mình ở, thật là đi ra ngoài để thêm yêu nơi mình đang sống, đi xe máy để thêm yêu xe đạp. giờ thì quyết tâm bỏ học càng tăng cao. Chắc hum nào có 1 buổi để pai'pai mọi người cho phải phép. Cho em hỏi có bác nào ở Bình Thạnh gần khu Văn Thánh hay Tân Cảng thì mình tập chung nhé. Em ở gần  nhà hàng Thủy Quán đường Ung văn khiêm. Ai  Có nhã ý thì  alô theo số  0166 487 0008  cho em nhé.....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

olala sao mà quen biết nhiều thế nhỉ????? có flute cho tay trái không ...quả này phảikiếm con mới được......nhưng mà.. 2000$ thì...... hơi đắt...... 2000 vnd thì đượcStick out tongue 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

hjjjjjj.. anh vinh lâu nay thay nick hay sao mà hổng thấy online gì hết trơn vậy ta???

em tò mò wá...... đại ca ơi???? sao lâu nay không thấy rứa??

em tò mò wá...... đại ca ơi???? sao lâu nay không thấy rứa??

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
olala:

thông báo cho mọi người một tin rất vui là mình đã mời được chị Tiểu Phương (flute) tới tham gia buổi offline sắp tới rồi, vì rất may trước đó 3 hôm chị đã ở hà nội để biểu diễn, chị nói nếu không có gì thay đổi thì sẽ đến tham gia buổi off cùng những thành viên yêu sáo và biểu diễn lại cho mọi người nghe tác phẩm "Nước mắt em ko còn" mà chị từng biểu diễn thành công trước đó

chị cho biết cây flute của chị là của nhật, chị mua cách đây hơn 7 năm, giá 2000$

Đang định khen "tuyệt cú mèo" thì lại để ý hôm nay là ngày cá tháng tư hic Big Smile, hi vọng là thật thôi

Chiều nay em sẽ xem xét một địa điểm off, có gì sẽ báo lại với mọi người sau. May ơi là may, đang tìm địa điểm thì tự nhiên có tờ quảng cáo ...bay vào tay Yes

@sugus: bác ở tp HCM, phải chăng định lên off với anh em Hà Nội lần này sao?

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 4 of 14 (208 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net