Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Hà Nội ... Offline ngày đẹp trời

rated by 0 users
This post has 207 Replies | 6 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hic, muốn tham gia quá trời luôn, nhưng mà nếu tổ chức tối hôm thứ 7 thì có thể ok vì chủ nhật không được rồi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Offline thèm ghê, có lẽ phải Tết năm sau mới đi offline được.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Nếu đúng 2/5 thì các bác cho e xung phong với. E từ Hòa Bình xuống sẽ nhờ Đông Lì (Ngốc Cua Ăn Hôi) đón vì chưa ai biết em mà e cũng chưa bao h gặp bác nào cả!hihi. Hi vọng lần này được làm quen với nhiều anh em ĐamSan. Các bác phần e một chỗ nha!

Bần cư trung thị vô nhân vấn. Phú tại sơn lâm hữu khách tầm.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Welcome bác Tiếng quê hương Big Smile đang ký 1 tiết mục luôn cho nóng đi bác Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
hôm đó về quê chắc không ra kịp, chán quá
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
okie luôn. E đang ký độc tấu tiêu (nếu không có gì trục trặc hay thay đổi). Đây là bài tiêu 100% Việt luôn, đảm bảo chưa ai chơi bao giờ. Nhưng e chưa công bố tên. Khi nào e chơi mà các bác thấy ổn thì e mới công bố danh tính tác phẩm. heeeeeeeeeee!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

@ bác Tiếng_Quê_Hương : Hoan nghênh bác ra HN off lần đầu tiên

Ở HN rất tiện trong khoản đi xe, đi Bus là tiện nhất. Bác ở Hòa Bình  làm 1 chuyến xe khách đi bến xe Yên nghĩa hoặc Mỹ đình . (nếu chọn được địa điểm em sẽ nt tiếp - vì thực ra chú Ngốc đi ra cả 2 bến xe trên đều ko thuận đường lắm - đi chéo hà nội rồiEmbarrassed)

Địa điểm cho đến nay chưa quyết được

Vinh định tuần này xem có chỗ nào hợp lý ko sẽ OK chỗ đó

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

tieng_que_huong:
okie luôn. E đang ký độc tấu tiêu (nếu không có gì trục trặc hay thay đổi). Đây là bài tiêu 100% Việt luôn, đảm bảo chưa ai chơi bao giờ. Nhưng e chưa công bố tên. Khi nào e chơi mà các bác thấy ổn thì e mới công bố danh tính tác phẩm. heeeeeeeeeee!

một bài dân ca của dân tộc chăng? 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
vinh_le12:

Ở HN rất tiện trong khoản đi xe, đi Bus là tiện nhất. Bác ở Hòa Bình  làm 1 chuyến xe khách đi bến xe Yên nghĩa hoặc Mỹ đình .

Thế bến Yên Nghĩa Với Mỹ Đình ở đâu ah?E có biết đâu?hihihihihihihihihihi. Đùa vậy thôi.Ý em là Đông sẽ đưa e vào giới thiệu với các bác, vì chúng ta chưa biết nhau. Còn thì 5 năm học ĐH ở HN e đi chán đường HN rồi, đường Hn nhà bác e còn lái ô tô phi ầm ầm được cơ mà. HiHiHi.. Bác cứ cho địa điểm e phi đến tận nơi.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
ngoccuaanhoi:

tieng_que_huong:

một bài dân ca của dân tộc chăng? 

Bài phát triển trên nền tảng dân ca mường Hòa Bình.Ông phát biểu gần đúng. Không sai khi tôi khen ông thông minh.Yes Cùng thích  Arsene Lupin mà. Heeeeeeeeeeeeee.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

hjjjjjjjj. lâu rùi không vào diễn đàn.. giờ vào mới thấy.....anh em dam san nhà ta rầm rộ quá....đợt này tuyệt đối không thể bỏ lỡ...

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Lâu quá còn tận một tháng nữa liền .
Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Lâu để còn chuẩn bị Big Smile mọi người ai có đóng góp gì về địa điểm hoặc trò chơi gì thì cứ chia sẻ hay gửi tin nhắn riêng cho mình.

Đăng kí luôn tiết mục thì càng hay!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

phantom:
Lâu quá còn tận một tháng nữa liền .

@ Phantôm : thì anh cũng định xa xa 1 chút mục đích là để mọi người góp ý, chuẩn bị bài của riêng mình (quan trọng đấy)

chứ nếu ko ai cũng ko có bài gì đó, hoặc chuẩn bị chưa cẩn thận.......buổi off sẽ ko được hoàn hảo

Như sapinT thông báo : ai có tiết mục trò chơi hoặc mục gì khác cứ nêu ý tưởng, mọi người sẽ cùng tham gia cho buổi off có ít râu ria ngoài lề

Please......

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Mọi người offline vào CN trước đó 1 tuần được không(tức là ngày 24/4 ấy),nếu vào ngày 2/5 thì có lẽ sẽ có rất nhiều sinh viên phải bỏ offline để về quê(dịp 30/4 và 1/5),30/4 SN em nên em cũng phải bị về quê,em không tham gia được thì tiếc chết.
$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Page 2 of 14 (208 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net