Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

offline sau tết ở Hà Nội

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 0 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanhcntt Posted: 02-21-2010 19:34

Đầu năm mới anh em damsan ở hanoi tổ chức 1 buổi gặp mặt nhỉ

Mọi người cho ý kiến nào

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Xin thông báo với mọi người là ngày 24/2 sẽ có một cuộc offline thân mật nhỏ nhỏ đón "tranh thủ" Lavantrunghieu từ miền Nam lên thăm thủ đô Hà Nội.

Địa điểm:

+ Quán càfê Max space số 64 chùa Láng, nơi đã off cùng bác Tieukiem, gần học viện Ngoại giao Việt Nam.

thời gian: 17 giờ tức 5 giờ chiều ngày 24/2/2010.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Hì hì em đăng kí một suất nha , tất nhiên là em thích ở Hoa Tigôn hơn rồi ,gần nhà mà ^^ 
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
SapinT:

Xin thông báo với mọi người là ngày 24/2 sẽ có một cuộc offline thân mật nhỏ nhỏ đón "tranh thủ" Lavantrunghieu từ miền Nam lên thăm thủ đô Hà Nội.

Sẽ có 2 sự lựa chọn về địa điểm:

+ Quán càfê Max space số 64 chùa Láng, nơi đã off cùng bác Tieukiem.

+ Quán càfê Hoa Tigôn số 15 Trương Định, nơi anh em Hà Nội đã gặp nhau cuối năm.

Ủng hộ Chùa Láng vì ở Trương Định thì xa quá!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh em thống nhất off ở chùa láng nhé.vì đây là trung tâm hà nội ít tắc đường lại vẫn còn chút hơi ấm của tiêukiếm.nội dung chủ yếu vẫn là gặp mặt chúc tết mừng tuổi trao đổi thưởng thức.các bác xắp xếp off tầm 19h thì đẹp.
Làm thân bò để người bắt giết có bao giờ biết lí do tại sao. những ai yêu quãng trời không độc lập phải như én tập bay cao xa mãi.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
chùa láng được đó, hôm đó 24 chắc nhiều người bận đi làm.Còn vụ off khai xuân đâu năm chắc để chủ nhật
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

thanhcntt:
chùa láng được đó, hôm đó 24 chắc nhiều người bận đi làm.Còn vụ off khai xuân đâu năm chắc để chủ nhật

vâng em cũng định như vậy anh ạ. Hôm 24 đấy anh em đến nghe đàn tranh cho thay đổi không khí nhé :)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hôm 24-2 mình đến khoe... chứng minh thư hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Thứ 4 em còn phải đi học nhưng không sao

thế tốm lại là mấy giờ hả các anh

Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hôm đấy ai cũng phải đi học, đi làm cả (em cũng thế! :D) nên thân mời anh em có mặt lúc 5 giờ chiều nhé.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
bac MHM xin dung xoa bai cua em vi chua co dau nhe... may em chua cai vkey.......24 nay off chinh xac la may gio the cac bac...........maomeo se huy dong 1 luc luong dong dao cac chau thieu nhi toi co vu cho cac bac............ yen tam rui nhe.co gang len........khi nao di offf nho phone gium mao meo voi nhes,,,,,thank... 0989 666 944

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hẹn mai gặp lại mọi người :D

Anh maomeo mai mang đồ nghề cho em coi nhé :D. Em thì sẽ cố gắng kéo thêm mem nữ đến =)

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Vậy mai tui cũng tới nữa, hẹn gặp mọi người tại đó nhé, có bạn nào hảo tâm gần nhà cho tui đi nhờ xe hông zậy, hix hix.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Mà các anh ơi mai đi off ai mang cho em 1 cây tiêu nha

Em mua hộ thằng bạn chứ chưa có ý đi thổi tiêu đâu

Đừng tính cái này là spam nha ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Có anh Hưng đi thì hay quá

lâu rồi anh em mình cũng chưa gặp nhau

thế anh ở chỗ nào em đén đón cho

Vô độc bất trượng phu