Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vầng Trăng Khóc

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hocthoisao Posted: 02-15-2010 11:23

Đầu tiên, em xin kính chúc toàn thể BQT và tất cả anh em trên damsan một năm mới AN KHANG - TINH VƯỢNG - VẠN SỰ NHƯ Ý - PHÁT TÀI PHÁT LỘC . 

Em có xem một số bài về làm sáo trên diễn đàn mình và bài của chú Tân về làm sáo nhựa. Em có làm thử một cây, sẵn tiện thâu thử một bài. Từ ngày có được cây sáo của Chuthoong, mỗi lúc rãnh làm đem ra tập... mà thổi cứ xì xì ... nước miếng không kakaka. Nếu AE mới tập sáo không có điều kiền thì có thể làm thử một cây sáo nhựa nhé. Với mình thì nó cũng ok lắm (gà mà khì khì khì) .

Thật lòng cám ơn mọi người đã hướng dẫn rất nhiều ^_^

[YouTube:Wi-0K7ofRqU]

Tiếng sáo là tiếng lòng Niềm đam mê sáo là nỗi nhớ quê hương Việt Nam ơi !!! ^_^
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em thì chả thấy gì đáng chê cả,nghe thấy ổn rồi

hehe nhưng em kết nhất quả đầu của bácBig Smile

¶ƒ¡ñ¶-¶
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hay! Yes Ngày tết mà có tý văn nghệ thì còn gì bằng!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ngorang30:

em thì chả thấy gì đáng chê cả,nghe thấy ổn rồi

hehe nhưng em kết nhất quả đầu của bácBig Smile

Quả đầu của em là sao nhỉ ? Thanks bác nhé ! Xem lại thấy mình cầm cây sáo méo mó quá hixhix ...tự rút kinh nghiệm. còn ngón tay thì em có tật nên không sữa được. Mong cac bác chỉ bảo thêm

Tiếng sáo là tiếng lòng Niềm đam mê sáo là nỗi nhớ quê hương Việt Nam ơi !!! ^_^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

SapinT:
Hay! Yes Ngày tết mà có tý văn nghệ thì còn gì bằng!

Hix...em sống xa nhà, xa quê hương ---> không được ăn tết !!! Nhưng...Vẫn có ngày tết kakaka

Thanks !

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bạn ơi có bản nhạc ko, cho mình mới .
Tôi là tôi!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hay lắm bác :D Nghe rất có hồn, tình cảm :D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

thienbinh_28992:
Bạn ơi có bản nhạc ko, cho mình mới .

Bạn vào đây để lấy sheet nhé !

http://damsan.net/forums/12/19630/ShowThread.aspx#19630

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thấy các pa đông viên cậu ấy tui cũng tự tin đi trình làng ( Trong lớp thôi hêh) vài bài vậy. có thể nói tui nhỉnh hơn cậu ấy chút xíu  Hehe
Thái Tú
Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net