Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bác nào ở hà nội vào em nhờ chút.

rated by 0 users
This post has 26 Replies | 0 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ô hay, chứ cứ mỗi buổi học cậu ta mang mấy người bạn xin sắn dễ xương đến thì sao chứ, chả gật đầu lia lịa à hihi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Ặc, thế ko có con gái gặp thì ko dạy ah. Zip it!
Tình Sầu muôn thủa, Rượu một lô
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
à cái này thì hỏi Kmath đi hehe. mình không có khả năng chỉ bảo nên không dám bàn nhiều. Kmath đâu lên tiếng đi kìa.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ko dạy thổi thì dạy làm vậy. làm bán kiếm chút tiền tiêu qua ngày;)
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

làm tiêu hả? muốn làm thì mình chỉ cho, không khó lắm hihi. mình thì cứ ước chừng nó chỗ nào rồi khoan lỗ sau đó chỉnh lại tí thôi bạn ạ. chủ yếu là cẩn thận khi làm thôi mà, nên người khác ngại làm, chứ nó không khó.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

botottot2:
Ặc, thế ko có con gái gặp thì ko dạy ah. Zip it!

Đương nhin là ko rùi, nghệ thuật là phải có cảm hứng cơ, hí hí

Đùa vậy chớ bạn cứ tập đi, thi thoảng lên hồ Thành Công chơi với bọn tớ cho vui Yes

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Bác bò tót gặp đúng phải đội chém gió rồi =)). Các bác chém vừa vừa thôi không bạn ấy lại chả dám ra nữa thì  Zip it!.

// Rốt cục bò tót là boy hay girl nhở? :D

Click
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
Click để ava xe tăng chuột mà ko chém gió mới lạ chứ. mà tưởng gì cuối cùng cũng hỏi boy hay girl nữa, thật là... anh em có vẻ hợp nhau đây hehe.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Thế bác Đông ở chỗ nào. Khi nào qua học lỏm tí. Mà tiêu của e chưa sơn lòng. Có nhất thiết faj thế k ah. P/s: nữ mà nick name bò tót thj chắc bạn nam nghỉ chơi hết quá. P/s2. Chém nhẹ thôi mấy bác.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
mình ở Thanh Nhàn. tiêu thì không nhất thiết phải sơn lòng. sơn lòng thì chảy nhiều nước hơn hihi. nhưng tiếng có vẻ to hơn thì phải.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Cái tiêu của em bt đã ra nước phết rồi. Nhất là khổng ngón cái tay trái đó. Hay là tại hơi k đúng nhỉ.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
trời lạnh làm ngưng tụ hơi nước trong hơi thở của mình thành nước đó mà. chuyện đó là bình thường. lòng tiêu không sơn thì nó ngấm bớt đi thôi mà. sơn vào thì cứ thế nó chảy ầm ầm đó. thủi 10 phút là ướt lũn ngón cái tay trái đó.
Page 2 of 2 (27 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net