Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bác nào ở hà nội vào em nhờ chút.

rated by 0 users
This post has 26 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
botottot2 Posted: 01-20-2010 1:34
Em ở cầu giấy, em rất muốn học thổi động tiêu. Bác nào có thể nhận em làm đệ tử k ah. ( anh Đông ơi nhận em làm đệ tử đi.) :(( mà cho em hỏi luôn hn khj nào đi off vậy ah.
Tình Sầu muôn thủa, Rượu một lô
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hihi thành thật xin lỗi bạn là mình không có khả năng nhận đệ tử đâu, vì mình chỉ có thể thổi ra tiếng và chạy vài bài ngón đơn giản trên tiêu như là nữ nhi tình thôi. hà nội off thì mình cũng không rõ lắm. còn hàng tuần thì lịch tập vẫn như vậy mà. 4h30 chiều thứ 7 tại hồ thành công ( công viên Gandhi), chủ nhật có cả sáng cả chiều tại công viên nghĩa đô, bạn có thể đến đó mọi người chỉ thêm cho bạn. tiêu thì Kmath hay tập ở hồ thành công chơi cũng tạm ổn rồi đó, bạn có thể ra học hỏi thêm cậu ấy.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

hì hì, nói thật là em cũng vừa làm được một cây tiêu, đo TunerE thì chuẩn rồi, nhưng chưa sơn lòng trong (đang định hỏi anh Đông sơn lòng như nào :P), nếu anh Bò tót thích thì thứ 7 này ra hồ Thành Công giao lưu, em tặng cho.

Tiêu bát khổng, tông Rê.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thế tớ ra có được tặng ko, quyết tâm là chiều thứ 7 này ra tập nhé, mưa cũng ra, ngồi coffee tí cho ấm, hí hí Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
má ơi đen quá chiều t7 tuần này mình về quê mất rồi.@@. bác SapinT sơn lòng rồi tuần sau cho e dc ko. hj` hj`. Kmath thổi ác rồi cần j nữa. SapinT tặng người mới tập mà.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Nói đến Tiêu. Vinh_lê mới nhòm lại "bộ sư tập" của mình...Thấy thiếu mỗi cây tiêu ..thế mới chết chứ lại

@ SaPinT : tặng anh đi nào... anh có cái này trao đổi với em : anh có rất nhiều sơn đây... thích loại nào bảo anh...tha hồ mà sơn lòng nhá....

@ botottot2 : cứ về quê cho khỏe nhá Bột_ớt_tốt_2 (Bò Tót Tốt 2)

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Khiếp tham thế. Để cho người ta đi chứ.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

àh quên, ngày chủ nhật ở Công viên NGhĩa Đô các bác tập sáo hay tiêu vậy? mà tập trong Công viên hay ở quán caffe cạnh đó đấy???

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ngoccuaanhoi:
hihi thành thật xin lỗi bạn là mình không có khả năng nhận đệ tử đâu, vì mình chỉ có thể thổi ra tiếng và chạy vài bài ngón đơn giản trên tiêu như là nữ nhi tình thôi. hà nội off thì mình cũng không rõ lắm. còn hàng tuần thì lịch tập vẫn như vậy mà. 4h30 chiều thứ 7 tại hồ thành công ( công viên Gandhi), chủ nhật có cả sáng cả chiều tại công viên nghĩa đô, bạn có thể đến đó mọi người chỉ thêm cho bạn. tiêu thì Kmath hay tập ở hồ thành công chơi cũng tạm ổn rồi đó, bạn có thể ra học hỏi thêm cậu ấy.

Bác khiêm tốn quá. Trìng xoàng thí sao made đc tiêu. bác chiếu cố em đi. không đc khổ thân em. :((

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Vấn đề là bạn botottot2 là nam hay là nữ Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

kmath:
Vấn đề là bạn botottot2 là nam hay là nữ Big Smile

đúng đúng là nam hay nữ hehe. làm tiêu và thổi tiêu nó là 2 vấn đề khác nhau lắm bạn ạ. làm tiêu sáo thì chỉ cần thổi ra tiếng là làm được mà.

à Sapint, chú có nhớ là nợ anh một cây tiêu chuẩn không ấy nhỉ. lâu anh không nhắc hình như chú quên. còn chú thích làm sáo tiêu sáo mèo gì thì hôm nào qua anh, anh truyền kinh nghiệm sau bao lần copy cho hehe. nhưng có điều kiện đấy hihi.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Chẳng lẽ nam hay nữ chỉ dạy 1 thôi ah :-s . Nam thì có dạy k ta?
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đương nhiên là ko Stick out tongue
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Nếu là nam thì sẽ xét thêm chỉ số phụ.xem có e gái hay chị gái xin sắn kô:)) kmath nhì
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ko biết nói sao. CHUẨN ko cần CHỈNH Big Smile
Page 1 of 2 (27 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net