Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chuơng trình off tổng kết cuối năm tại TPHCM.

rated by 0 users
This post has 130 Replies | 6 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hihi,có hình rồi,công nhận bác saotruc lẹ ghê,off đến mấy giờ thì tan vậy bác ? Big Smile
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hôm nay vui, tiếc là phải về giữa chừng!!! và mê sáo rùi nha! chắc bỏ Tranh-Tỳ đi học Tiêu-Sáo quá :))
muốn đánh Tranh giống như Piano!!! muốn đánh Tỳ Bà giống guitar!!! yahoo: namhuong_0611@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Hình đẹp thiệt. Cám ơn các anh chị đã tổ chức một buổi offline thật ấm áp và ý nghĩa. Mong sao em còn đi off dài dài. :D

Khúc đâu Tư mã-Phượng cầu, Nghe ra như oán như sầu phải chăng!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Gakon:
hihi,có hình rồi,công nhận bác saotruc lẹ ghê,off đến mấy giờ thì tan vậy bác ? Big Smile

Offline mà con hơn là đi làm, Nếu tính từ những  người đến sớm cho tới khi thông báo bế mạc thì  là 8 tiếng đồng hồ. Tương đương với người ta đi làm 1 ngày. Sau khi các thành viên khác về hết, BQT còn ở lại nói chuyện thêm 1 tiếng đồng hồ nữa. Leehonso và Tieukiemgiangho mệt nhừ. Leehonso không chạy xe về nổi, phải nằm lại quán, không biết khi nào tỉnh.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

saotruc:
Leehonso không chạy xe về nổi, phải nằm lại quán, không biết khi nào tỉnh.

chắc anh đi đám cưới xong đem bia về cho A lee nhậu nên A són không chạy xe về nổi chứ gì Big Smile

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI TRONG DAMSAN NĂM MỚI PHÁT TÀI,THÀNH CÔNG MỸ MANG,MAY MẮN TRÀN ĐẦY,NIỀM VUI VÔ HẠN !!!!!

vì lí do bất kha kháng nên ko di off được

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
To Wow : anh đang giử cái tờ giấy viết vẽ đầy bùa chú của em. Không biết em có cần nó để phóng bút không ? nếu gởi không được, anh sẽ chụp hình rồi gởi
To All : hôm đó ai có video hay hình ảnh xin đưa lên tiếp. Ai có cảm súc hay góp ý xin nhanh nhanh viết bài, để lâu sợ quên ý và không còn nóng nữa. Phần lớn Video và hình ảnh đang nằm trong máy của Leehonso và Tieukiemgiang ho. Hy vọng hai bác này cũng tranh thủ đưa lên cho mọi người cùng xem. Tui cũng háo hức được xem video lắm, vì tui vắng mặt ngay chổ hay nhất của chương trình.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
em xem lại bùa của em chắc cũng kg bik vẽ gì, nên anh cứ giữ lấy hoặc phi tang chứng cứ, bút em phóng mất tiêu ời, nên để thủng thẳng em tìm mua bút mới Big Smile
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saotruc:

Gakon:

Offline mà con hơn là đi làm, Nếu tính từ những  người đến sớm cho tới khi thông báo bế mạc thì  là 8 tiếng đồng hồ. Tương đương với người ta đi làm 1 ngày. Sau khi các thành viên khác về hết, BQT còn ở lại nói chuyện thêm 1 tiếng đồng hồ nữa. Leehonso và Tieukiemgiangho mệt nhừ. Leehonso không chạy xe về nổi, phải nằm lại quán, không biết khi nào tỉnh.

Xem chừng sẽ có một cuộc điều tra của thám tử về cái chuyện Lee nằm lại quán !

Hình đẹp wá, thanks to bác Rùa !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hình đây. Post truớc cho mọi nguời xem rồi mới viết bài sau.

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hự, ông này chuyên môn chụp mí cái khoảnh khắc hú hồn kg à T_T
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Tiếp tục nào

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Thưa chú Tân cùng các anh chị và các bạn trên Đam San!

Buổi offline hôm qua là lần thứ 3 mình tham gia với forum (lần thứ nhất ở TCV, lần thứ 2 ở quán Bồng).

Theo mình thấy những buổi offline của Đam San ngày càng phong phú, chuyên nghiệp,..

Số lượng thành viên tham gia ngày càng đông, và ngày càng có thêm nhiều thành viên mới (buổi offline vừa rồi mình thấy có rất nhiều thành viên mới, trong đó có nhiều bạn nữ, bạn nào cũng rất chi là.. xinh đẹp :”> ). Số lượng nhạc cụ cũng ngày càng phong phú thêm so với mấy lần trước chủ yếu là Tiêu Sáo, kỳ này có thêm Đàn Bầu, Đàn Tranh (của bạn Hiếu), và đặc biệt là tài năng organ của 1 bạn ở trường Khiếm thị Nguyễn Đình Chiểu,.. Mình thật sự khâm phục các bạn ở trường Nguyễn Đình Chiểu, nghe nói các bạn chỉ mới tập sáo được vài tháng nhưng mình tự nghĩ trình độ của mình không thể bằng các bạn được, đúng là “không thày đố mày làm nên” là vậy. Hi vọng kỳ offline sau sẽ được gặp lại các bạn!

Kỳ này thiếu 3 nhân vật trong BQT là MHM, Hoangtube và Ninja (chắc các anh ấy bận công tác), nhưng mình nghĩ cho dù ở đâu thì tình cảm của các anh ấy dành cho Đam San nói chung và cho buổi offline nói riêng lúc nào cũng tràn trề.

Tiện đây xin gửi lời cảm ơn đến bác Admin – người lúc nào cũng vì Đam San mà chẳng khi nào cho tụi em diện kiến để cảm ơn,  cảm ơn BQT đã tổ chức buổi offline cuối năm tràn đầy tình thân ái, cảm ơn chú Tân vì tình cảm của chú dành cho anh em tụi con, và cảm ơn bạn nữ gì đó về món quà xinh xắn mình “xí” được từ bài “Tình Đầu Chưa Nguôi” của anh tieukiem.

Chúc toàn thể anh em Đam San 1 năm mới vạn sự như ý, an khanh thịnh vượng!

Thân ái!

+ Topic nhạc phổ (sheet): http://damsan.net/forums/thread/5218.aspx + Topic yêu cầu nhạc phổ: http://damsan.net/forums/thread/9293.aspx
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
buổi offline lần này diễn ra rất hoành tráng tiếc là hok đi được.... mấy anh chị cho em hỏi cây sáo dài dài tên gì dậy lần đầu tiên mới thấy lun! ngưỡng mộ ghê!^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
jan031985:

Số lượng nhạc cụ cũng ngày càng phong phú thêm so với mấy lần trước chủ yếu là Tiêu Sáo, kỳ này có thêm Đàn Bầu, Đàn Tranh (của bạn Hiếu), và đặc biệt là tài năng organ của 1 bạn ở trường Khiếm thị Nguyễn Đình Chiểu,.. Mình thật sự khâm phục các bạn ở trường Nguyễn Đình Chiểu, nghe nói các bạn chỉ mới tập sáo được vài tháng nhưng mình tự nghĩ trình độ của mình không thể bằng các bạn được, đúng là “không thày đố mày làm nên” là vậy. Hi vọng kỳ offline sau sẽ được gặp lại các bạn!

Hehee, thanks vì đã nhớ đến bạn Hiếu, chắc chắn kỳ sau sẽ gặp lại rồi. kỳ này định ko đi cho nên mình ko mang theo Tỳ Bà. :) lần tới duet 1 bài thật hay nhen!

muốn đánh Tranh giống như Piano!!! muốn đánh Tỳ Bà giống guitar!!! yahoo: namhuong_0611@yahoo.com
Page 6 of 9 (131 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net