Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chuơng trình off tổng kết cuối năm tại TPHCM.

rated by 0 users
This post has 130 Replies | 6 Followers

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Cho hoangdat xin một vé nhé! Còn biểu diễn bài gì thì em sẽ thông báo sau. Thanks.

Hình phạt của Spammer

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

lavantrunghieu:
e đăng ký Bệ Hoa Cúc. Anh Long vhkl bữa đó cho em đánh ké đàn nha!!!

Ok, cứ xài đàn của anh. 

Khúc đâu Tư mã-Phượng cầu, Nghe ra như oán như sầu phải chăng!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Các chú cho con hỏi, con ở Long Khánh lên, chưa tham gia offline lần nào, trình độ của con cũng không đủ để biểu diễn, nhưng con lại rất muốn lên xem, nếu không đăng ký thì có được vào coi không mấy chú. Nếu hơn 9h sáng con mới lên tới thì có phải mua vé để vào không? Mấy chú chỉ giùm con. Cám ơn mọi người.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

beggar:
Các chú cho con hỏi, con ở Long Khánh lên, chưa tham gia offline lần nào, trình độ của con cũng không đủ để biểu diễn, nhưng con lại rất muốn lên xem, nếu không đăng ký thì có được vào coi không mấy chú. Nếu hơn 9h sáng con mới lên tới thì có phải mua vé để vào không? Mấy chú chỉ giùm con. Cám ơn mọi người.

Được bác àh !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Báo cáo bác LEE là con chắc không lên dc vào chủ nhật vì bận quá bác ơi

Sáng CN thì đi học , tối thì thằng bạn bên ĐH Cần thơ nhờ thổi kèn đệm Forever cho nó hát . 

Chắc hẹn các bác hè này lên offline bù lại . Buồn quá . Mới có 2 cây tiêu sáo mới mà không đi offline dc .

Khi nào bác lee có xuống chơi thì test Xiao dùm em . trình độ em chưa test dc cây này .

Chúc anh em offline vui vẻ , nhớ chụp hình , quay video lên cho em coi 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
có vẻ vui đây em cũng xin tham gia. mới tập bài:"đoản ca xuân" (thổi dở tệ) nếu mọi người liều mạng muốn nghe. thì bửa đó em xin lên thổi Big Smile
Chiều quê nâng bổng trời cao Chăn trâu thổi sáo vui nào vui hơn
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Em đăng ký bài "Xuân này con không về".

Để tui làm cái bảng thống kê nhé, anh e cứ thế mà quote thêm vào.

Địa chỉ quán: 56 Phạm Viết Chánh, F19, Bình Thạnh

Tiền mang theo ~30k (nếu uống trà đá thì...miễn phí)

Giờ có mặt: 9g sáng (chứ hỏng phải 9g tối) Ăn sáng đầy đủ, nếu ko thì xỉu vì đói đấy vì theo mấy lần off trứoc, kéo dài 2g trưa mới kết thúc.

Làm ơn xài giờ dây kéo, đừng xài dây thun nguy hiểm !

1.Onggiamesao - Sáo - bài Về Quê và 1 bài nữa

2.QuyLão: 2 bài (mới và đặc biệt) - đề nghị có song đấu...àh ko...song tấu !

3.Destiny: sáo - giàn thiên lý (rất nhẹ, chém em bằng dao mổ thôi, nhẹ vô cùng!)

4.Lavantrunghieu: Tranh - Bầu - Sáo - Nhị (chơi cùng 1 lúc ! - cao thủ luôn)

- tỳ pà - bài "trăng sáng nói hộ tình em".

tranh - Bệ Hoa Cúc

5. vhkl: Tranh - bài nhạc cổ "đoản khúc lam giang"

6.TKGH:

Lục dã tiên tung.( Tiêu)

Vẫn hòa lệ   (Tiêu)

Nghìn lẻ một đêm( Tiêu)

Đất Phuơng Nam ( Sáo )

7.hoangdat: thông báo sau

8. fanflute - sáo - đoản xuân ca.

9.Hoangtube: tiêu - xuân này con không về (không về thì lấy gì mà thổi?)

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hoangtube:

2.QuyLão: 2 bài (mới và đặc biệt) - đề nghị có song đấu...àh ko...song tấu !

Suy nghĩ mấy ngày nay chưa có bài nào mới và đạc biệt hết. Offline nhiều quá, hết vốn rồi.

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

chào mấy bác:thổi có đệm nhạc gì không mình cũng muốn tham gia chút ít cho đỡ buồn mình đăng ký bài 10: make me happy and sorrow mời sếp đi nghe cho vui

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
10 make me happy and sorrow
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ớt đăng ký 2 người ngồi vỗ tay clap clap, bộp bộp

Không biết sp đi lang bạt giang hồ có về kịp off ko vậy?

Thiếu sp lấy ai chụp hình đây :P

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Cho em xin một xuất nhé.Em rất mê đàn nhị ,nhưng vẫn chưa biết đàn .Mong là được gặp các anh ,chị trên diễn đàn Dam San ,đây là cái offline đầu tiên  của T.v.S Smile.
Luôn luôn lắng nghe!!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chúc buổi offline thành công tốt đẹp, thêm nhiều dam mê mới, san xẽ nhiều kinh nghiệm !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
@hoangtube: trời ơi, cái bài trăng sáng nói hộ lòng tôi là em hỏi coi có ai Tranh-Bầu-Sáo-Nhị đc bài đó hok thì em óanh tỳ bà bài đó! chứ làm sao mà em 1 lúc đánh cả đám đó đc TT.TT
muốn đánh Tranh giống như Piano!!! muốn đánh Tỳ Bà giống guitar!!! yahoo: namhuong_0611@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

lavantrunghieu:
@hoangtube: trời ơi, cái bài trăng sáng nói hộ lòng tôi là em hỏi coi có ai Tranh-Bầu-Sáo-Nhị đc bài đó hok thì em óanh tỳ bà bài đó! chứ làm sao mà em 1 lúc đánh cả đám đó đc TT.TT

Hy vọng em sẽ đủ sức hòa tấu với bác, ko thì tieukiemgiangho chắc cũng đủ công lực ! 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 4 of 9 (131 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net