Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chúc mừng lễ cưới của cụ rùa - saotruc ^_^

rated by 0 users
This post has 106 Replies | 9 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Rất cảm ơn mọi người, nhiều lời chúc quá. Tui mới bò lên sàigòn, vào thấy anh chị em đã gởi  rất nhiều lời chúc. Vì phải về quê nghèo, đường xa, hẻo lánh, nên không có in tờ nét. Comment chậm trễ. Thật lòng, muốn mời nhiều người hơn, và báo tin sớm lên diễn đàn, nhưng còn vì nhiều lý do nên cũng muốn tạo bất ngờ cho anh chị em. Được nhiều người chúc mừng, quan tâm như vậy, rùa tui cảm thấy thật hạnh phúc lắm. Trên đời này, không phải ai cũng được anh em trong và ngòai nước, anh em khắp cả 3 miền cùng chức mừng như thế. Anh chị em làm tui cảm thấy thật xúc động. Cảm ơn Damsan nhiều lắm. Damsan mình thì có MHM là biết nhiều nhất về đám cưới của tui. Từ lúc đám hỏi, tiệc nhà hàng cho đến rước dâu về quê. Cảm ơn MHM nhiều lắm.
To Leehonso : hôm đó nghỉ gì mà không ngủ hả cha nội.
To Quasimodo : mấy cái thực đơn đó, cuối buổi anh tính lên gom, lên đến nơi thì không còn cái nào, anh cũng tính kiện đây nè.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Chúc bác rùa trăm năm hạnh phúc đến đầu bạc răng đen í lộn răng long hihihi.
http://img.photobucket.com/albums/v342/kurtneverdie/Avatar_BushNemGiay.gif
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
To Tiengdanbensuoi : quà gì thế ông? làm tui tò mò quá.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
em đoán quà của bác tiengdanbensuoi là sản phẩm từ tre trúc, dạng hình tròn, gia công chất lượng tốt... có thể là tăm tre của hội người mù Pháp hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Chúc bác rùa trăm năm hạnh phúc nhé.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
aviaiva:

sư phụ rùa của ta cưới rùi àh, cung hỉ cung hỉ.

p/s: đi chậm hơn đệ tử nửa tháng

éc. Bác Avi cũng ồ í e rồi à. Các bác lần lượt đi hết cả [:'(]

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
saohanoi:
aviaiva:

sư phụ rùa của ta cưới rùi àh, cung hỉ cung hỉ.

p/s: đi chậm hơn đệ tử nửa tháng

éc. Bác Avi cũng ồ í e rồi à. Các bác lần lượt đi hết cả [:'(]

bác avi lấy vợ không thông báo lấy một tiếng để anh em chúc mừng, đáng tiếc thật...

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
saotruc:
To Tiengdanbensuoi : quà gì thế ông? làm tui tò mò quá.
Cái gì mà ông (hoặc vợ ông) thích đều được hết, tất nhiên là nằm trong khả năng của tui. Ông thử bàn bạc trước với bà xã đi, tui hổng muốn mua hú họa sợ hai vợ chồng ông không ưng ý lắm thì uổng. Ông biết rồi đó, nước Pháp này nổi tiếng nhất là mỹ phẩm và rượu vang. Tướng ông hiện giờ giống con cá sặc rồi, đưa rượu nữa chắc ông chết sớm quá. Còn nước hoa, đồ trang điểm thì vô tư lự luôn, dễ mua, giá lại mềm nữa. Ông đưa địa chỉ cho tui rồi tui gửi cho. Nhưng mà phải nhanh nhanh nha cha, trễ quá tui nổi cáu lên không những đổi ý không mua nữa mà còn viết mail chửi bới ông thậm tệ luôn đó. Sông có thể cạn, núi có thể mòn nhưng tính du côn của tiengdanbensuoi thì muôn đời không đổi.
Sinh tại miền Gia Định Việt Nam vạn nẻo đường Đời nửa say, nửa tỉnh Nơi đâu là quê hương?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui cũng ngán tính du côn của ông lắm. Ông có về VN tui cũng đứng xa xa nói chuyện. Địa chỉ thì tui gởi cho ông qua tin nhắn. Còn quà gì thì đối với tui cũng quý cả. Diễn đàn này dễ gì ai có được quà của lão già du côn như ông. Đa tạ ông bạn già nhiều nhé.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

TieuKiemGiangHo - Hôm nay ổng không mang theo tiêu và kiếm, chỉ kéo theo giang hồ mà thôi.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

2 Hình trên đều có Saonhưa nhưng hình này hắn mới thấy mặt chính thức.

Page 5 of 8 (107 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net