Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chúc mừng lễ cưới của cụ rùa - saotruc ^_^

rated by 0 users
This post has 106 Replies | 9 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tieusao:

Broken HeartChắc là có vợ rồi nên  yên bề gia thất tâm hồn thảnh thơi nên có khi mỗi năm bác trẻ ra 1 tuổi ấy Geeked 

Ack, em chưa lấy vợ thưa bác, đó là người iu của em mà, một thiên tài piano trễ nở sớm tàn.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em chúc anh Rùa và vợ luôn luôn hạnh phúc !!! Hì.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chúc bác sáo trúc và cô dâu trăm năm hạnh phúc,
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chúc bác sáo trúc trăm năm  hạnh phúc  . Nhân dịp năm mới năm 2010 chúc gia đình bác  Vạn sự như ý, Tỉ sự như mơ, Triệu triệu bất ngờ , không chờ cũng đến!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
chúc 2 anh chị sớm sinh quý tử! 1000 năm hạnh phúc.:Beer hôm nào đề nghị 2 anh chị song tấu 1 bài đi.:D thay mặt toàn thể anh em dam san Đà Nẵng (éc co' 4 ng` ) chúc anh chị trăm năm hạnh phúc ạ
Tiểu Anh
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

tiengdanbensuoi:
Hehe cảm ơn bác tieukiemgiangho đã up lên một serie hình có giá trị, nhờ vậy mà lão mới biết được mặt bác và cả bác trâu điên nữa. Vậy là cuối cùng các bác cũng đã lộ diện hết, chỉ còn một mình lão là sống cách biệt với đời. Quá đã, quá đã, đời mới đẹp làm sao:::!!!

Khó gặp được những nhân vật bí ẩn như bác và Admin, làm tôi nhớ truyện "Tiếu ngạo giang hồ",

Nay nhờ đám cưới này mà đã gặp được Admin. Còn bác, xem ra gặp bác còn khó hơn gặp Đông Phương Bất Bại nữa.  Đó cũng là điều thú vị của diễn đàn này

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Mấy hôm nay bận tổng kết cuối năm nên không có thời gian tập tành và vào diễn đàn được. Hôm nay vào thấy tin bác rùa thành hôn thật là bất ngờ. Đây chắc sẽ là tin thú vị nhất của damsan những ngày đầu năm 2010 này.

Chúc 2 bác trăm năm hạnh phúc, đời đời bên nhau, sớm sinh quý tử.

Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, Gian khổ sẽ dành phần ai?
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Bác này ém kỹ ghê ha.

Chúc vợ chồng cụ rùa đầu bạc răng long, sớm sinh quý tử nhé.

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
saohanoi:

Bác này ém kỹ ghê ha.

Chúc vợ chồng cụ rùa đầu bạc răng long, sớm sinh quý tử nhé.

Anh Duy Rùa lấy vợ làm em vừa mừng lại vừa lo! Mừng vì tin rằng tiếng sáo có thể cua gái (chắc em ko ế vợ)! Lo vì sợ anh vui duyên mới mà sao nhãng việc triều chính hì hì!

Chúc anh chị lúc nào cũng vui vẻ và hp! 

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Cung hỉ, cung hỉ, giờ mới được biết.. Chúc anh chị hạnh phúc tới đầu bạc răng long & sơm sớm có rùa con..hi hi.Cake
Click
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

vợ chồng bác rùa  lãng mạn quá.đúng là đc đón tin vui đầu năm chúc mừng hạnh phúc anh chị (bác rùa đào hoa ghê).đám cưới của các bác trong đam san nhất định ko thể thiếu tiếng sáo đâu nhé.

Làm thân bò để người bắt giết có bao giờ biết lí do tại sao. những ai yêu quãng trời không độc lập phải như én tập bay cao xa mãi.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:
tieusao:

Broken HeartChắc là có vợ rồi nên  yên bề gia thất tâm hồn thảnh thơi nên có khi mỗi năm bác trẻ ra 1 tuổi ấy Geeked 

Ack, em chưa lấy vợ thưa bác, đó là người iu của em mà, một thiên tài piano trễ nở sớm tàn.

ơ sao lâu lâu rồi em thấy có nhân vật nào cộp một cái dấu là bác Lee đã có chủ sở hữu mà nhỉ? thật là đắc tội quá vì đã phá giá đại ca hehe. Mà chị ny a là thiên tài piano thì còn băn khoăn gì mà sợ trễ với sớm, em đây ước sao mình thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt còn hơn cứ bùn "lee" lói sút "500"Angel
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
chúc mừng bác rùa nhé :D
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chúc mừng anh sáo trúc nha!!!

Trăm năm hạnh phúc!!!

Cung hỉ phát tài!!!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Chúc cô dâu và chú rể trăm năm hạnh phúc ,sống đến đầu bạc răng long,con đàn cháu đống,!

GiftBroken Heart

tranhuucoc2009@gmail.com tranhuucochn@yahoo.com
Page 3 of 8 (107 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net