Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chúc mừng lễ cưới của cụ rùa - saotruc ^_^

rated by 0 users
This post has 106 Replies | 9 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Quang cảnh trước buổi tiệc

01

02

Hình trên là mặt trước của tấm thực đơn, còn mặt sau là hình ảnh. Mỗi bàn tiệc là một hình ảnh khác nhau nằm trong "bộ sưu tập ảnh tình yêu" của đôi tân lang, tân nương này.

_MG_1644

Cuối buổi tiệc, nghe nói ông tiêu kiếm đã thu gom được gần cả trăm tấm ảnh như vầy để làm kỷ niệm. Hic hic, Rùa ơi, em không có tấm nào hết, em kiện, em kiện ....

www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Leehonso với "Tiếng đàn Ta Lư"

leehonso
www.damsan.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Hehe cảm ơn bác tieukiemgiangho đã up lên một serie hình có giá trị, nhờ vậy mà lão mới biết được mặt bác và cả bác trâu điên nữa. Vậy là cuối cùng các bác cũng đã lộ diện hết, chỉ còn một mình lão là sống cách biệt với đời. Quá đã, quá đã, đời mới đẹp làm sao:::!!!
Sinh tại miền Gia Định Việt Nam vạn nẻo đường Đời nửa say, nửa tỉnh Nơi đâu là quê hương?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

MHM "phiêu"

_MG_1659

_MG_1656
www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Tieukiemgiangho phần I

1 ... 2 ... 3 ... vô

_MG_1674

_MG_1686

_MG_1677
www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Một cặp "trai tài gái sắc" của Đam San miền Nam, cái này mà ngồi photoshop miệt mài 3 ngày 3 đêm thì đảm bảo không thua gì Brad Pitt và Angelina Jolie.

_MG_1688

Thêm một cặp trời sinh, à phải nói là "trời sinh một cặp" mới đúng nhỉ? ( chắc là để ... trời ... đánh cùng lúc cho dễ đó mà Stick out tongue )

_MG_1689

MHM ngẩn ngơ nhìn theo từng bước của cụ rùa: " Sao anh nỡ vội lấy vợ" ( hì hì hì, cái này là ý tưởng của chị Hồng Cúc, tui vô can đó nhe )

_MG_1693
www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chung vui cùng cô dâu, chú rể.

_MG_1710 _MG_1746
www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Người đẹp và tiêu sáo.

_MG_1760
www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Tieukiemgiangho tập II

Và anh vẫn hát

_MG_1733 _MG_1734 _MG_1738
www.damsan.net
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Trời sự kiện trọng đại vầy mà bác rùa nhà ta ém tiếng vậy, thiệt tình chúc bác cùng phu nhân trăm năm hạnh phúc, phu xướng phụ tùy, con đàn cháu đống, sớm sinh quý tử

[youtube:YCl-0lu0vHM]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chiều cưới mà sáng cụ vẫn có thời gian ghé vô ĐS comment, cảm kích tấm lòng của cụ lắm, thể nào cụ cũng phúc lớn tựa sơn, con cháu đầy nhà, khà khà. Chúc cụ và cụ bà mạnh khỏe.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Chúc vợ chồng bác saotruc trăm năm hạnh phúc. Đi đám cưới của bác rùa chắc là thực khách vừa ngon miệng, vừa sướng lỗ tai.. ^_^
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
em chúc vợ chồng bác rùa trăm năm hạnh phúc nha! Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hôm qua là đám cưới đầu tiên trong đời mà em cảm thấy hạnh phúc nhất khi tham dự, hạnh phúc vì Tấn Duy và Bảo Ngọc là 2 người bạn thân của em trong cuộc sống, hạnh phúc vì Rùa-saotruc và Yizhimei là 2 thành viên của damsan, 1 tay sáo, 1 tay đàn. Nói chung là 2 người này làm em hạnh phúc lây và làm em mất ngủ cả đêm qua . (Chỉ bực cái Mic chỗ nhà hàng ẹ quá nên tiếng sáo của anh em cất lên chẳng sướng tý nào, lão Rùa phải vào tạ lỗi với anh em àh nghen ! )
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Broken HeartCung hỉ cung hỉ!! em chúc 2 anh chị "bách niên zai não bạch đầu nanh nong". Mà càng nhìn càng thấy bác rùa rất là phong trần với bộ râu "cứa" sát mặt nhé, còn tân nương thật là dịu dàng. Đúng là yểu điệu thục nữ quân tử hảo cầu.

Bác lee rất xì tai bên người iu cũ nay đã là vợ hé hé. Nhìn mấy tấm ảnh bác trong này so với mấy tấm hồi lâu lâu thấy bác trẻ ra nhiều. Chắc là có vợ rồi nên  yên bề gia thất tâm hồn thảnh thơi nên có khi mỗi năm bác trẻ ra 1 tuổi ấy, và....thêm khoảng 10 năm sau ta sẽ thấy 1 chàng thanh niên mới lớn Geeked

*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Page 2 of 8 (107 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net