Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

DVD sáo trúc link MF

rated by 0 users
This post has 15 Replies | 0 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
aviaiva Posted: 12-26-2009 9:42

anh em vô dowload từng phần rồi ghép lại bằng Hjsplit

Link DVD1:   http://www.mediafire.com/?sharekey=f1f35319191b7bb9ab1eab3e9fa335caf2e9c19104d38e97

Link DVD2: http://www.mediafire.com/?sharekey=f1f35319191b7bb9ab1eab3e9fa335cab8ff686f7eadda56

Link DVD3: http://www.mediafire.com/?sharekey=f1f35319191b7bb9ab1eab3e9fa335ca352b5938683fcf70

Bonus (Nhị) : http://www.mediafire.com/?sharekey=f1f35319191b7bb9ab1eab3e9fa335cad7a94586efd2ffa5

p/s: hướng dẫn join

Hjsplit-Phần mềm giúp nối file sau khi download về máy.

Bước1 :Phần mềm với giao diện đơn giản

Bạn Chọn Joining

Bước2 :

Bạn Chọn Input

Bước3 :

Bạn tìm đến folder bạn vừa download các part về.Bạn sẽ thấy hiện lên file có đuôi .001 ,bạn chọn file đó rồi click open.

Bước4 :

Bạn click output để chọn nơi chưa file full của phim sau khi được nối.

Bước5 :

Và cuối cùng bạn click Join và chờ cho đến khi file được nối xong sau đó bạn có thể thưởng thức.

version 3.3 1M

[center]Beer1.K-Lite Codec Pack -Phần mềm hỗ trợ xem phim mọi định dạng (đọc cả phụ đề đi kèm)

K-Lite Codec Pack  (sẽ update khi có bản mới)14M

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
DVD 1, thiếu phần 002, bác Aviaiva kiểm tra lại nhé.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

tuan_anh:
DVD 1, thiếu phần 002, bác Aviaiva kiểm tra lại nhé.

sori!

đã up

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Link  mới Tinh,  "Thơm"  hơn Mít.

Hi` hi`. đang down ầm ầm

HỰ.  3 DVD liền. Chưởng nặng quá khó đỡ vụ này

@ Aiviavai : hứ, giới thiệu cái KLM 4.7 hơi cũ. làm cho bản mới nhất 5.5.1 đây là bản MEGA đi . hị hị  Down ở Đây 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
vinh_le12:

Link  mới Tinh,  "Thơm"  hơn Mít.

Hi` hi`. đang down ầm ầm

HỰ.  3 DVD liền. Chưởng nặng quá khó đỡ vụ này

@ Aiviavai : hứ, giới thiệu cái KLM 4.7 hơi cũ. làm cho bản mới nhất 5.5.1 đây là bản MEGA đi . hị hị  Down ở Đây 

Đã fix link KLM thưa bác Vinhle

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thanks bác avi phát Yes
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thank anh em, quá trình post đã hoàn tất, còn thiếu sót gì anh em bổ xung.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

aviaiva:
Thank anh em, quá trình post đã hoàn tất, còn thiếu sót gì anh em bổ xung.

Phần DVD thì rất là hay rồi : chất lượng 1 chữ : Good ... khó mà đỡ được.... hị hị

Dùng phần mềm Join and Split của Avi quả thực : ko sướng

Lý do :

File tải về phải cài đặt rườm rà, nhiều lúc ko dùng để trong máy lại là Rác, nặng & chậm....

Dung lượng nặng (trên 3mb)

Vinh_lê gửi luôn cái mà Vinh chuyên dùng (2 năm nay chưa thích dùng cái nào khác ngoài nó) :

Rất Bốc - mang về khỏi cài đặt , chạy luôn - Dung lượng siêu nhẹ ( có  hơn 300kb thôi)  - Dao diện dễ hiểu -  Có tiếng Việt nếu cần....

Đown Tại Đây -  không QC nữa

@ anh em : vinh_lê đang có rất nhiều phần mềm phải nói là : tuyệt vời.... thấp bé nhẹ cân và rất Hạt Tiêu Cần cứ hỏi nhá

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Bác aviaiva giới thiệu overview về mấy cái đĩa DVD này cho anh em biết qua cái. He
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

ngocdn:
Bác aviaiva giới thiệu overview về mấy cái đĩa DVD này cho anh em biết qua cái. He

Vụ này là DVD ghi lại hình ảnh cuộc thi độc tấu nhạc cụ dân tộc Toàn Quốc. hì hì.... nhưng sao chỉ thấy mỗi mem ở Hà Nội và miền bắc thôi nhỉ ????

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Thêm link down load cho anh em

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Cái link của anh bị die rồi, anh nói 3 tháng mà mới có vài ngày thôi là đã not found roy
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mới check thử, các link vẫn hoạt động tốt. Nhiều phần quá, mạng cùi nữa, down hơi nản :D

Thks bác Aviaiva phát nữa!

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
  • aviaiva  ơi, DVD2, link part 5 hỏng rồi không down được đâu, up lại dùm mình với. Thanks 
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

úi.Thanks bác nhá Stick out tongue

Gái Gú Chỉ Là Phù Du----Thầy U Mới Là Tất Cả
Page 1 of 2 (16 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net