Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

cho xin bản nhạc tây du kí v2!

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 2 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
nghesimu11 Posted: 12-18-2009 21:51

bác nào có bản nhạc đó thì em xin !cảm ơn chân thành

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tây du ký nhiều bản nhạc lăm, hay là bác nói ở đây V2 là phim hậu Tây du ký, nếu được bác dẫn link lên cho anh em xem thì dễ xử hơn, chứ cứ nói không không vậy thì làm sao mà mò cho ra được, bác rút kinh nghiệm nha!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tác giả vừa xuất hiện ở trên kìa.500 năm dưới ngũ hành sơn.sheet có trong diễn đàn  ở đây:

http://damsan.net/forums/thread/3093.aspx

Làm thân bò để người bắt giết có bao giờ biết lí do tại sao. những ai yêu quãng trời không độc lập phải như én tập bay cao xa mãi.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Chào nghêsĩĐui  ... Hờ.. hự.....Ko biết có phải nghệ sĩ Đui cần bản nhạc này ko

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic hic,anh vinhle ơi,mấy cái nốt trên là anh vẽ ấy hử,dòm theo nốt em sắp giống tên nick anh rùi Stick out tongue

ờ mà em thấy có gì sai đâu nhỉ,chắc mod ấn nhầm chăng ?

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Đã xóa vì viết tiếng Việt không dấu !

BQT Damsan.net 

:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
cho em xin bản nhạc tây du ký v2 dạng số được không ạh? em nhìn mấy cái nốt nhạc chẳng hiểu gì cả àh !!!thanks các anh nha!!
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Trần Quốc Hưng - Telerzine - CoconutFlute Email: Telerzine@live.com
Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net